มีนาคม 28, 2024, 03:29:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราถามจริงนะ เวลาผู้หญิงทำท่ากระตุกดิ้นๆงอๆ ในหนัง อันนั้นคือนับเป็น 1 น้ำใช่ไหม  (อ่าน 3581 ครั้ง)
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2022, 08:23:24 PM »

ต้องนี่ หนึ่งน้ำของแท้แน่นอน ร่างกายไม่โกหก
ช่วงเวลาขมิบเป็นจังหวะตอดรัดหัวหรรม หรรมกระฉูดตัวอสุจิออกมา สวนจิ๋มจะปล่อยน้ำเมือกใส ๆ ออกมาจากมดลูก เพื่อนำทางตัวอสุจิเข้าไปในมดลูก

ในคลิปนี่ ญ กับ ช เสร็จพร้อมกัน จิ๋มขมิบรัดหรรมเป็นจังหวะ ส่วนหรรมปั๊มน้ำเชื้อเข้ามดลูก ไปสวรรค์ทั้งคู่ อาเมน
https://www.xvideos.com/video54500815/pulsating_pussy_around_cock

ใช่เลยครับ การตอดรัดอันนี้โกหกไม่ได้
เพราะแฟนผมมีลูกสองแล้ว ผมเคยเสร็จพร้อมกับแฟน
เหมือนอย่างที่พี่บอกเลย น้ำหล่อลื่นเปียกเต็มหรรมเลย

อาการตอดรัดเป็นจังหวะ ผมดูตอนท่าเบสิค เห็นชัดเจนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2022, 08:29:30 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 02, 2022, 08:46:37 PM »

ของจริงรู้ได้ยาก ต้องให้ฝ่ายหญิงบอกความจริงอย่างเดียว

ของจริง ผมผ่านมาแล้วครับ
แฟนท้องลูกสองแล้ว 😆

ถ้าเสร็จแล้ว หีจะตอดควยแรงครับ ตุ๊บๆ
ข้างในจะร้อนขึ้น บางครั้งจะมีน้ำหล่อลื่นไหลแบบกระฉูด
ถ้าผู้หญิงน้ำหล่อลื่นไม่เยอะ เราจะรู้สึกได้ว่ามีน้ำอะไรกระฉูดข้างในหี

บางคนกระตุกแรง บางคนไม่กระตุก
แล้วผู้หญิงจะขนลุก บางคนก็บอกตรงๆเลยว่าขนลุกมาก เหมือนโดนไฟช็อต

มายืนยันอีกเสียงครับ ว่าของจริงก็แบบนี้เลย

เทคนิคที่ผมใช้คือท่ามิชชันนารีปกตินี่แหละ
แต่แทงเข้าไปให้ลึกๆ ครับ แล้วค่อยๆ บี้ ไม่ต้องดึงของเราออกมาให้สุดละแทงเข้าไปใหม่
แต่ให้เน้นให้ลึกละบี้ไปเรื่อยๆ

ทำไปเรื่อยๆ ผญ จะเสียวและกระตุกเกร็งไปทั้งตัว รวมถึงจิมิด้วย
จิมิของฝ่ายหญิงตอนเสร็จจะกระตุกแรงมากๆ ครับ

ในชีวิตนี้ผมเสร็จพร้อมกับแฟนเฉลี่ยประมาณเดือนละครั้งได้ (ไม่บ่อย แล้วแต่จัวหวะและอารมณ์ของผมกับแฟนจริงๆ)
ประมาณว่า เราแทงเข้าไปลึกๆ จนเราเสียว ไปเรื่อยๆ ก็อดทนไว้ รอจนนางใกล้เสร็จ
พอช่วงที่แฟนเสร็จ จิมิก็จะตอดแท่งของเราจนทนไม่ไหวเหมือนกัน
ละก็ได้ปลดปล่อยออกมาพร้อมกัน บอกเลยว่าฟินสุดๆ

บางครั้งที่มีอะไรกัน ส่วนใหญ่ผมปล่อยนอกนะ
แต่เจอเคสแบบนี้คือ แตกในรัวๆ พอมันเสียวมากกันทั้งคู่
ผมก็ไม่อยากถอนออกมา อยากให้นางเสร็จคาท่อนผม แต่ไอ้เราก็ไม่ไหวเหมือนกัน ก็ต้องเลยตามเลยไป 55

ปล. แฟนกินยาคุมประจำ เมนส์มารอบค่อนข้างตรงทุกเดือน ผมก็ใส่ถุงบ้าง ไม่ใส่บ้าง แต่นับหน้า 7 หลัง 7 ตลอดครับ 5555

ผมใช้วิธีให้แฟน หรือคู่ซ้อม ขึ้นคร่อมก่อนเลยครับ
ให้เขารุกก่อน เป็นแบบนี้ตลอด
ยกเว้นว่าผมอยากมากๆ 555 ผมก็จะเริ่มต้นก่อนด้วยท่าเบสิค (มิชชันนารี)

แล้วเย็ดกันแบบไปเรื่อยๆ ครับ ใครจะเสร็จก่อน หลัง ก็แล้วแต่ แต่ผมเน้นเล้าโลม อารมณ์ร่วม จังหวะไหนใครโดนตรงจุด ก็จะบอกให้คงจังหวะแบบนั้นไว้
มันก็จะเสียวมาก จนเสร็จในที่สุด

จะเสร็จพร้อมกัน คู่ผมอยู่ที่อารมณ์ร่วม กับคำพูดเร้าอารมณ์ครับ ส่วนมากจะเสร็จพร้อมกันยกท้ายๆแล้ว

555 น้ำผมเริ่มหมด แต่ก็เคยมีเสร็จพร้อมกันน้ำที่สอง
ตอนปั๊มลูกคนแรก

เรื่องหน้า 7 หลัง 7 เสี่ยงมากครับ
ผมเคยทำแบบนี้กับแฟนตอนสมัยเรียนมหาลัย
เพราะปจด. มาปกติ สม่ำเสมอ

แต่หลังจากแฟนท้องลูกคนแรก
ปจด. มาไม่ค่อยตรงกับวันเดิม
ผมแตกในทุกครั้ง แฟนท้องสองเร็วเลยครับ
ยังแตกในไม่หนำใจเลย 555

ตอนนี้แฟนก็ไม่ว่าง เลี้ยงลูก
ยังไม่ค่อยได้เย็ดกันเลยครับ
แต่ยังไม่ให้แฟนกินยาคุม หรือคุมกำเนิด
เพราะแฟนต้องให้นมลูก

ผมว่าถ้าไม่ให้แฟนคุมกำเนิดสักวิธี
ลูกคนที่ 3 มาแน่ๆ จะเลี้ยงไม่ไหวเอาทีนี้ 555

ตอนนี้เลยเย็ดกับรุ่นน้องคนนึงอยู่ครับ
เขาไปฝังยาคุม ปลอดภัย แตกในจนหนำใจ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 08:31:48 PM »

นิยามกันดี ๆ ก่อน
ระยะตื่นตัวทางเพศ (Excitement phase)
น้ำหล่อลื่นจะปรากฏขึ้นตามผนังของช่องคลอด เป็นเม็ดๆ คล้ายเหงื่อ ทำให้ช่องคลอดชื้น และไม่ฝืด คลิตอริส จะขยายตัวใหญ่
คมเล็กและแคมใหญ่จะบวม และขยายตัวออกไปข้างๆ

ระยะพลาโต (Plateau phase)
คมใหญ่จะบวม และเปลี่ยนสี ตั้งแต่สีแดงจนถึงสีม่วงแดง คลิตอริส จะยกตัวสูงขึ้น ห่างออกไปจากปากช่องคลอด 1 ใน 3 ส่วนล่างของปากช่องคลอดจะหนา และแคบลงประมาณครึ่งหนึ่งของขนาดเดิม เพื่อช่วยรัดองคชาตไว้

ระยะสุขสุดยอดทางเพศ (Orgasmic phase) วัดกันที่ระยะนี้
การหดรัดตัวของช่องคลอดและกล้ามเนื้อฝีเย็บเป็นระยะ ๆ ห่างกัน

ระยะกลับคืน (Resolution phase)
คลิตอริสจะกลับมาอยู่ในสภาพเดิมภายในเวลา 5-10 วินาที ช่องคลอดจะขยายตัว ปากมดลูกจะอ้าออก ในระยะ 20-30 นาที หลังจากมีความสุขสุดยอด  มดลูกจะกลับมาอยู่ในสภาพปกติ ปากมดลูกเคลื่อนต่ำลง สีของแคมใหญ่จะกลับมาเป็นสีเดิม

http://www.cai.md.chula.ac.th/lesson/lesson4423/data/story02.html

เวลาทำกันจริง ๆ ไม่ค่อยสังเกตุกันเท่าไรหรอก
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 08:39:19 AM »

ผมสังเกตระยะพลาโตตลอดครับ
ตอนจะมีลูกคนแรก ผมรอให้ปากช่องคลอดแคบลง ตอนมันฟิตๆขึ้น นั่นแหละครับ ผมก็รู้สึกว่ามันอยากจะหลั่งแล้ว เพราะมันแน่นขึ้น ขยับทีเสียวปรี้ด
น้ำหล่อลื่นหัวควยผมก็ไหล

ผมก็เริ่มบิ้วตัวเองกับแฟน เผื่อว่าจะเสร็จพร้อมกันด้วย
แต่ให้แฟนถึงระยะนี้ใกล้ๆกับผม หรือพร้อมกัน ไม่ให้ควยหลุดครับ

เพื่อจะปล่อยอสุจิไปตรงมดลูกที่ยกสูงขึ้น ตอนนี้ผู้หญิงก็มีน้ำหล่อลื่นนำพาอสุจิไปยังเป้าหมาย ไม่ให้ตายฟรี

oxuralo
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 08:59:20 AM »

วัดกันจริง ๆ กันที่ระยะ Orgasm มากกว่านะ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 01:48:02 PM »

วัดกันจริง ๆ กันที่ระยะ Orgasm มากกว่านะ

วัดยังไงหรอครับ
ก่อนจะเสียวสุดๆ จนเสร็จ
ก็ต้องผ่านระยะพลาโตก่อน

กว่าจะรู้ว่าระยะออกัสซั่มใกล้มาแล้ว
ผู้ชายเราก็เสร็จก่อนอะสิครับ

ถ้าจะเสร็จพร้อมกันต้องดูที่ระยะพลาโตผู้หญิง
เพราะผู้หญิงตื่นตัวช้า
ผู้ชายจะออกัสซั่มเมื่อไหร่ก็ทำได้ มาเร็วมากยิ่งเป็นน้ำแรก

แต่น้ำที่สองคงจะ 15 - 30 นาที

ผมฝึกที่สังเกตระยะพลาโตผู้หญิงนะ
ฝึกแบบนี้มาตลอดกับผู้หญิงหลายคน รวมถึงแฟน

พอเข้าระยะพลาโตผมก็จะเล้าโลมสลับกับซอยจังหวะสม่ำเสมอขึ้น
แล้วเขาก็จะบอกเองว่าใกล้จะแตกแล้ว
ผมก็จะเร่งเครืองตามให้เขาเสร็จคนเดียวก่อน
ถ้าผมก็จะเสร็จ ก็จะบอกว่าพร้อมกันนะ

ผมรอแบบนี้มาตลอด หลายครั้งผู้หญิงจะเสร็จก่อนผมไม่ว่าจะเป็นท่า cowgirl หรือท่าอื่นๆ

mashupmen
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 04:27:45 PM »

กว่าจะรู้ว่าระยะออกัสซั่มใกล้มาแล้ว

ถ้าจะเสร็จพร้อมกันต้องดูที่ระยะพลาโตผู้หญิง
ผู้ชายจะออกัสซั่มเมื่อไหร่ก็ทำได้ มาเร็วมากยิ่งเป็นน้ำแรก

ผมฝึกที่สังเกตระยะพลาโตผู้หญิงนะ
ฝึกแบบนี้มาตลอดกับผู้หญิงหลายคน รวมถึงแฟน

พอเข้าระยะพลาโตผมก็จะเล้าโลมสลับกับซอยจังหวะสม่ำเสมอขึ้น
แล้วเขาก็จะบอกเองว่าใกล้จะแตกแล้ว
ผมก็จะเร่งเครืองตามให้เขาเสร็จคนเดียวก่อน
ถ้าผมก็จะเสร็จ ก็จะบอกว่าพร้อมกันนะ

ผมรอแบบนี้มาตลอด หลายครั้งผู้หญิงจะเสร็จก่อนผมไม่ว่าจะเป็นท่า cowgirl หรือท่าอื่นๆ

ท่านฝึกสังเกตุระยะพลาโตยังไงอะครับ จากน้ำเสียงของฝ่ายหญิง ท่าทาง หรือ จิมิครับ

จังหวะสอดใส่ ผมไม่เคยจับสังเกตตรงจิมิเลยครับ สังเกตจากอารมณ์ของนางเอา
ปกติแฟนเป็นคนที่ครางอยู่ในลำคอเป็นปกติถ้ายังไม่เสร็จ หรือวันไหนไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม

แต่ถ้าของขึ้นเมื่อไหร่ อารมณ์ร่วมมา แฟนจะเริ่มครางแบบออกเสียง เต็มเสียง
และเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ มีการหายใจแรงขึ้นตามจังหวะที่ซอย ฝั่งเราก็ซอยถี่เรื่อยๆ
กว่าจะรู้ตัวอีกทีช่องคลอดนางบีบรัด ละก็เสร็จละครับ

ไอ้ช่วงก่อน Orgasim ถ้าไม่ได้นับจากเสียง
เราดูจากจิมิยังไงอะครับ มันจะรู้สึกแน่น น้ำหล่อลื่นเยอะขึ้นงี้ป่ะครับ?
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 05:26:45 PM »

ท่านฝึกสังเกตุระยะพลาโตยังไงอะครับ จากน้ำเสียงของฝ่ายหญิง ท่าทาง หรือ จิมิครับ

จังหวะสอดใส่ ผมไม่เคยจับสังเกตตรงจิมิเลยครับ สังเกตจากอารมณ์ของนางเอา
ปกติแฟนเป็นคนที่ครางอยู่ในลำคอเป็นปกติถ้ายังไม่เสร็จ หรือวันไหนไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม

แต่ถ้าของขึ้นเมื่อไหร่ อารมณ์ร่วมมา แฟนจะเริ่มครางแบบออกเสียง เต็มเสียง
และเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ มีการหายใจแรงขึ้นตามจังหวะที่ซอย ฝั่งเราก็ซอยถี่เรื่อยๆ
กว่าจะรู้ตัวอีกทีช่องคลอดนางบีบรัด ละก็เสร็จละครับ

ไอ้ช่วงก่อน Orgasim ถ้าไม่ได้นับจากเสียง
เราดูจากจิมิยังไงอะครับ มันจะรู้สึกแน่น น้ำหล่อลื่นเยอะขึ้นงี้ป่ะครับ?

ตอนสอดควยเข้าไป ผมดูจากจิมิที่แฉะประมาณนึง
ควยผมก็แข็งได้ที่ หัวถอกพร้อมบวก
เพราะผมให้ความสำคัญกับการเล้าโลมมากอยู่ครับ

*****สำหรับผมสังเกตจากความแน่นของจิมิ
ตอนระหว่างที่ผมซอยเข้า - ออก อยู่เรื่อยๆ จะมีช่วงที่สอดเข้าไปตื้น แต่ซอยเบาๆด้วยครับ

เพราะผมกลัวเสร็จก่อน ทุกๆท่าที่ผมเป็นคนทำเอง
จะมีช่วงสอดไม่ลึก แต่มันต้องใช้แรงพยายามมากขึ้น เพราะแน่นขึ้นแบบเห็นได้ชัด

ยกเว้นท่าด็อกกี้กับลิงอุมแตงที่สอดลึกตลอด
ถ้าผมใช้ท่าด็อกกี้แสดงว่า ผมจะแตกแล้วครับ

*ท่ามิชชันนารีจะสังเกตง่ายครับว่า จิมิแน่นมากรัดหัวควยที่ถอกไม่ให้หลุดง่ายๆ
แต่คู่ผมจะบอกให้ผมทำไปสบายๆ ไม่ต้องกังวลรอว่าจะถึงช่วงพลาโตแล้วยัง

*ถ้าผมไม่รู้สึกว่าจิมิแน่น ซอยเพลิน จะท่าไหนก็ตาม เขาจะบอกเองครับว่า "เรื่อยๆเลยนะ, แน่นจัง หรือชอบแบบนี้" คำพูดทำนองนี้หมายถึง เขาอยู่ระยะพลาโต

เตรียมซอยท่านี้ จังหวะแบบนี้ไปเรื่อยๆ
อาจจะมีเปลี่ยนท่า
จนกว่าจะใกล้เสร็จ ค่อยซอยเร็วๆ แรงๆ

*น้ำเสียงดูไม่ได้เลยครับสำหรับผม คนที่มีเซ็กซ์กับผมไม่ค่อยร้องครางพรำเพื่อ ร้องตลอดก็ไม่มี มีร้องเสียวจังหวะสอดควยเข้าไป ตอนเจ็บ จุก ตอนใกล้จะเสร็จ
มีระหว่างที่โดนซอยเป็นช่วง

*จิมิแน่นดูได้จากท่ามิชชันนารีง่ายที่สุด
ดูจากสีจิมิ บางทีเป็นช่วงใกล้ออกัสซั่มแล้วครับ

*น้ำหล่อลื่น มันจะมาเยอะตอนผู้หญิงเสร็จน้ำแรก กับตอนที่เขาใกล้เสร็จละครับ

ผมซอยเร็วขึ้น จะรู้สึกได้ว่ามันดังแจ๊ะๆๆๆ ซอยได้สะดวกขึ้นด้วยครับ แต่ควยไม่หลุดนะ บวกกับเสียวขึ้นด้วยมันยิ่งให้สัมผัสอร่อยสุดๆ (เสียวขึ้นสมอง เสียวควยมากๆ)

ดูไม่ได้อีกครับ น้ำมันจะมามันก็มา เพราะโดนกระตุ้นจุดเสียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2022, 06:22:09 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

mashupmen
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 07:10:31 PM »

ตอนสอดควยเข้าไป ผมดูจากจิมิที่แฉะประมาณนึง
ควยผมก็แข็งได้ที่ หัวถอกพร้อมบวก
เพราะผมให้ความสำคัญกับการเล้าโลมมากอยู่ครับ

*****สำหรับผมสังเกตจากความแน่นของจิมิ
ตอนระหว่างที่ผมซอยเข้า - ออก อยู่เรื่อยๆ จะมีช่วงที่สอดเข้าไปตื้น แต่ซอยเบาๆด้วยครับ

เพราะผมกลัวเสร็จก่อน ทุกๆท่าที่ผมเป็นคนทำเอง
จะมีช่วงสอดไม่ลึก แต่มันต้องใช้แรงพยายามมากขึ้น เพราะแน่นขึ้นแบบเห็นได้ชัด

ยกเว้นท่าด็อกกี้กับลิงอุมแตงที่สอดลึกตลอด
ถ้าผมใช้ท่าด็อกกี้แสดงว่า ผมจะแตกแล้วครับ

*ท่ามิชชันนารีจะสังเกตง่ายครับว่า จิมิแน่นมากรัดหัวควยที่ถอกไม่ให้หลุดง่ายๆ
แต่คู่ผมจะบอกให้ผมทำไปสบายๆ ไม่ต้องกังวลรอว่าจะถึงช่วงพลาโตแล้วยัง

*ถ้าผมไม่รู้สึกว่าจิมิแน่น ซอยเพลิน จะท่าไหนก็ตาม เขาจะบอกเองครับว่า "เรื่อยๆเลยนะ, แน่นจัง หรือชอบแบบนี้" คำพูดทำนองนี้หมายถึง เขาอยู่ระยะพลาโต

เตรียมซอยท่านี้ จังหวะแบบนี้ไปเรื่อยๆ
อาจจะมีเปลี่ยนท่า
จนกว่าจะใกล้เสร็จ ค่อยซอยเร็วๆ แรงๆ

*น้ำเสียงดูไม่ได้เลยครับสำหรับผม คนที่มีเซ็กซ์กับผมไม่ค่อยร้องครางพรำเพื่อ ร้องตลอดก็ไม่มี มีร้องเสียวจังหวะสอดควยเข้าไป ตอนเจ็บ จุก ตอนใกล้จะเสร็จ
มีระหว่างที่โดนซอยเป็นช่วง

*จิมิแน่นดูได้จากท่ามิชชันนารีง่ายที่สุด
ดูจากสีจิมิ บางทีเป็นช่วงใกล้ออกัสซั่มแล้วครับ

*น้ำหล่อลื่น มันจะมาเยอะตอนผู้หญิงเสร็จน้ำแรก กับตอนที่เขาใกล้เสร็จละครับ

ผมซอยเร็วขึ้น จะรู้สึกได้ว่ามันดังแจ๊ะๆๆๆ ซอยได้สะดวกขึ้นด้วยครับ แต่ควยไม่หลุดนะ บวกกับเสียวขึ้นด้วยมันยิ่งให้สัมผัสอร่อยสุดๆ (เสียวขึ้นสมอง เสียวควยมากๆ)

ดูไม่ได้อีกครับ น้ำมันจะมามันก็มา เพราะโดนกระตุ้นจุดเสียว

ว้าว ขอบคุณมากครับท่าน สำหรับคำแนะนำและประสบการณ์ ไว้จะไปลองสังเกตความรู้สึกตอนสอดใส่ดูบ้าง
ปกติเน้นซอยอย่างเดียว ไม่เคยจับความรู้สึกของดุ้นตัวเองเลย รู้อีกทีคือตอนโดนตอดที่ฝ่ายหญิงใกล้เสร็จละ
พึ่งรู้ว่า จิมิ มีการปรับตัวในหลายช่วงของการมี Sex ด้วย มหัศจรรย์จริงๆ
หน้า: 1 [2] พิมพ์