เมษายน 20, 2024, 07:29:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ my all time top 10 และ my active top 5 ของแต่ละท่านครับ  (อ่าน 27710 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 05:16:55 PM »

คุณ kkunurat ถามผมมาเยอะแล้วครับ  ผมก็คัดให้สุดๆแล้ว 55

แนวการดูคุณ kkunurat จะกึ่งเฉพาะทาง(เจาะจง)อยู่หน่อยๆครับ คือดูหนังไม่เยอะมาก แต่เลือกๆเอา

ถ้าในส่วนของผมก็จะเฉพาะทางเข้าไปอีก แต่ผมจะเคยลองดูดาราเกือบทั้งหมด
บางทีอาจไม่ชอบสวยมากเอากลางๆ กับ ดาราเก่าๆมากเกือบ20ปี ผสมกัน (ผมน่าจะเคยบอกไปหมดแล้วแต่นานละ)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำก่อนหน้านี้แล้ว
ท่าน play... จะพิมพ์ไว้ในนี้อีกรอบก็ได้นะครับ
ใน inbox มีข้อความเยอะ อาจจะหายาก

กระทู้นี้อยากทราบจากท่านอื่นๆบ้าง
ผมอยากเปิดใจ เผื่อจะเจอของดีที่พลาดไปน่ะครับ

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 07:21:54 PM »

all time top 10 ของผม

1. airi suzumura ถูกใจผมทุกตรง หน้าตา ผิวพรรณ หุ่น บุคลิก โดยเฉพาะหุ่นนี่ชอบแบบนี้เป๊ะๆเลย ชอบขนหมออ้อยน้องด้วยมันดกดำยาวสลวยดี หลังๆแอบเซ็งน้องเล็มออกไปเยอะ Grin Grin
2. azumi kawashima ชื่อยูสเลย เอาแค่ใบหน้าคือสวยสุดตลอดกาลของผม ยังไม่มีใครล้มได้เลย แต่ก่อนคือno.1 จนมาโดนน้องไอริล้มไป555
3. iori kogawa สวยมาก ตอนเดบิวต์ใหม่ๆอึ้งเลย สวยแบบนี้มาทำไรที่นี่555
4. maeda kaori ตาแป๋วน่ารักมาก เด็ดตรงกลีบจิ๋มอูมหนาเกินตัว เวลาเจอหรรมเสียบเข้าไปสวยงามมาก มีuncenด้วย
5. an tsujimoto ชอบตรงหน้าตาน่ารักดี แรกๆดูนิ่งๆ หลังๆเจอซอยหนักๆร้องดีได้ใจ
6. suzuki koharu หน้าตาน่ารักมาก นมทรงสวยมาก ดูจะแท้ด้วย ลีลาการควบดุ้นก็ไม่เบาเลย
7. minami aizawa คนนี้ชอบช่วงเอวกับสะโพก มันคอดสวยดีมาก ลีลาควบดุ้นก็พริ้วสวย ชอบตอนน้องเสร็จตัวกระตุกด้วยดูเรียลดี
8. suzu honjo หน้าตาสวยมาก รูปร่างเฟิร์มสวย ติดตรงความหงี่น้องยังไม่มากพอ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้แน่นอน
9. akari mitani หน้าตาน่ารักดี หุ่นน่าฟัด ลีลาที่สุดของแจ้เลย555
10. momo sakura หุ่นสุดยอดมาก หน้าตาไม่ถึงกับชอบมากแต่ตาน้องอ้อนดี ลีลาจัดจ้าน เสียงครางกระเส่าได้ใจมาก

top 5 active ขอเลือกอีก 5 คนที่ยังเล่นแล้วไม่ติดใน 10 อันดับฮะ

1. mio ishikawa น่ารักโคตรๆๆๆ นานๆจะมีหน้าตาดีแบบนี้โผล่มา ลีลาจัดจ้านพอตัว ถ้าไม่เลิกไปก่อนฝึกวิชาอีกสักปีน่าจะเป็นsex machineได้เลย555
2. iyona fujii หน้าสวยมากๆ หุ่นหนึบหนับกำลังดี sensitiveดีด้วย
3. saika kawakita เพอร์เฟ็คทุกด้านเลย แต่อยากเห็นน้องเล่นโหดๆ เยสมันๆบ่อยๆ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้ละ
4. mia nanasawa โคตรน่ารัก หุ่นบางๆน่าเล่นท่าอุ้ม555
5. nao jinguji สวยดี ลีลาเดือดดีมาก sensitiveโคตรๆดูละสะใจดี
bkk
AV addict

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 07:41:32 PM »

ของผมเอาแค่ active ละกัน

1.Saika Kawakita
2.Nene Yoshitaka
3.Asumi Mirai
4.Shinonome Mirei
5.Ria Yamate
Davion
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 09:12:37 PM »

All time + Active

1. Rio (Tina Yuzuki) - Retired
2. Airi Suzumura
3. Minami Aizawa
4. Aino Kishi - Retired
5. Arina Hashimoto
6. Moe Amatsuka
7. Kaede Fuyutsuki - Retired
8. Ai Haneda - Retired
9. Karen Kaede - Retired
10. Hinako Morinichi
11. Miku Ohashi - Retired
12. Kaede Matsushima - Retired
13. Kaori Maeda - Retired
14. Tsumugi Akari
15. Mei Miyajima
kkunurat

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 09:15:31 PM »

all time top 10 ของผม

1. airi suzumura ถูกใจผมทุกตรง หน้าตา ผิวพรรณ หุ่น บุคลิก โดยเฉพาะหุ่นนี่ชอบแบบนี้เป๊ะๆเลย ชอบขนหมออ้อยน้องด้วยมันดกดำยาวสลวยดี หลังๆแอบเซ็งน้องเล็มออกไปเยอะ Grin Grin
2. azumi kawashima ชื่อยูสเลย เอาแค่ใบหน้าคือสวยสุดตลอดกาลของผม ยังไม่มีใครล้มได้เลย แต่ก่อนคือno.1 จนมาโดนน้องไอริล้มไป555
3. iori kogawa สวยมาก ตอนเดบิวต์ใหม่ๆอึ้งเลย สวยแบบนี้มาทำไรที่นี่555
4. maeda kaori ตาแป๋วน่ารักมาก เด็ดตรงกลีบจิ๋มอูมหนาเกินตัว เวลาเจอหรรมเสียบเข้าไปสวยงามมาก มีuncenด้วย
5. an tsujimoto ชอบตรงหน้าตาน่ารักดี แรกๆดูนิ่งๆ หลังๆเจอซอยหนักๆร้องดีได้ใจ
6. suzuki koharu หน้าตาน่ารักมาก นมทรงสวยมาก ดูจะแท้ด้วย ลีลาการควบดุ้นก็ไม่เบาเลย
7. minami aizawa คนนี้ชอบช่วงเอวกับสะโพก มันคอดสวยดีมาก ลีลาควบดุ้นก็พริ้วสวย ชอบตอนน้องเสร็จตัวกระตุกด้วยดูเรียลดี
8. suzu honjo หน้าตาสวยมาก รูปร่างเฟิร์มสวย ติดตรงความหงี่น้องยังไม่มากพอ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้แน่นอน
9. akari mitani หน้าตาน่ารักดี หุ่นน่าฟัด ลีลาที่สุดของแจ้เลย555
10. momo sakura หุ่นสุดยอดมาก หน้าตาไม่ถึงกับชอบมากแต่ตาน้องอ้อนดี ลีลาจัดจ้าน เสียงครางกระเส่าได้ใจมาก

top 5 active ขอเลือกอีก 5 คนที่ยังเล่นแล้วไม่ติดใน 10 อันดับฮะ

1. mio ishikawa น่ารักโคตรๆๆๆ นานๆจะมีหน้าตาดีแบบนี้โผล่มา ลีลาจัดจ้านพอตัว ถ้าไม่เลิกไปก่อนฝึกวิชาอีกสักปีน่าจะเป็นsex machineได้เลย555
2. iyona fujii หน้าสวยมากๆ หุ่นหนึบหนับกำลังดี sensitiveดีด้วย
3. saika kawakita เพอร์เฟ็คทุกด้านเลย แต่อยากเห็นน้องเล่นโหดๆ เยสมันๆบ่อยๆ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้ละ
4. mia nanasawa โคตรน่ารัก หุ่นบางๆน่าเล่นท่าอุ้ม555
5. nao jinguji สวยดี ลีลาเดือดดีมาก sensitiveโคตรๆดูละสะใจดี

ขอบคุณครับ
ขอตามรีวิวนี้ไป น่าจะได้เปิดโลกทัศน์เยอะเลย

Busty Master

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 10:01:54 PM »

รวมกันไปเลยละกัน ขี้เกียจแยก (แถมให้ถึง 15 เลย)

1. Hitomi Tanaka - Retired
2. Yuria Yoshine - Active
3. Kaho Shibuya - Retired
4. Shiose (Aka Asuka) - Active
5. Hana Haruna - Active
6. Chitose Yuki - Huh?
7. Rin Aoki - Retired
8. Anri Okita - Retired
9. Kano Ai- Active
10. Rara Anzai - Huh?
11. Misono Mizuhara - Active
12. Ruri Saijou - Retired
13. Ruka Inaba - Active
14. Aoi Kuroki - Retired
15. Shiori Tsukada - Active
kokososo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 10:56:33 PM »

เหมือนคุณจะชอบสายเพอร์เฟ็คเหมือนผมเลยนะครับ แบบน่ารักผอมเพรียวขาสวย ไม่เน้นหน้าเน้นนมเป็นพิเศษแต่เน้นรวมๆแล้วเพอร์เฟ็คหุ่นนางแบบ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 02:53:15 AM »

All Time Top 5 - เป็นคนที่ Retire ไปแล้ว แต่ผมไม่เคยลืม คิดถึงอยู่ตลอดกาล
1. Asuka Kirara
2. Ria Misaka ; รักแรกพบ เห็นแล้วรักเลย
3. Izuna Maki ; รักแรกพบ เห็นแล้วรักเลย
4. Tina Yuzuki
5. Momoka Nishina

Top 5 Active - ดูบ่อยสุด ดูทุกเรื่อง แต่เก็บบางเรื่อง เก็บไว้เยอะสุด
1. Tsukasa Aoi ; แม่ของลูก ที่สุดของที่สุด เก็บเยอะที่สุดในโกดัง
2. AIKA
3. Hana Shirato
4. Yamate Ria
5. Kana Momonoki

Top 5 Confused - หมวดงงๆ สับสน เล่นบ้างไม่เล่นบ้าง ดูบ้างไม่ดูบ้าง แต่ก็ดูบ่อยแหละ
1. Atomi Shuri
2. Ichika Matsumoto
3. Karen Yuzuriha
4. Tomiyasu Reona
5. Sarina Momonaga

เห็นไอตัวหนังสือที่เลื่อนข้างล่างมั้ย นั้นละครับ แนวที่ผมชอบ
ว่าจะใส่ Top 5 Debut ก็กลัวว่าจะเยอะไป แค่นี้พอละกัน  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2022, 02:55:42 AM โดย mizuirO » บันทึกการเข้า

Mio Ichikawa
kkunurat

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 09:38:04 AM »

เหมือนคุณจะชอบสายเพอร์เฟ็คเหมือนผมเลยนะครับ แบบน่ารักผอมเพรียวขาสวย ไม่เน้นหน้าเน้นนมเป็นพิเศษแต่เน้นรวมๆแล้วเพอร์เฟ็คหุ่นนางแบบ

ก็จริงครับ ที่ว่าผมชอบแนวหุ่นนางแบบ สูงเพรียว ขาสวย

แต่แนวอวบ ดูดีๆ ก็มีมุมที่น่าสนใจเหมือนกันครับ
ยกตัวอย่าง Akari Mitani ถึงจะไม่อยู่ใน Top 5 active ของผม
แต่ก็เก็บสะสมไว้ดูอยู่เหมือนกัน ไม่หลุด Top 10 active ครับ

3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 02:54:28 PM »

เพิ่งเหนมีคนโวตให้ koharu suzuki นึกว่าจะไม่มีละ เลยขอเพิ่มให้อีก1
หลังจากหมดยุคน้องยุ้ย ผมวนเวียนดูแค่3คน
koharu suzuki
remu
arina
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์