เมษายน 26, 2024, 03:26:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ my all time top 10 และ my active top 5 ของแต่ละท่านครับ  (อ่าน 27744 ครั้ง)
VALHALLA
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 03:16:46 PM »

1.Minori Aoi
2.Ayashiro Yurina
3.Sakura Momo
4.Sawano Mika
5.Makise Runa
6.Chinami Itou
7.Ayano Nana
8.Nishina Momoka
9.Hatano Yui
10.Saotome Love
changkub
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 03:18:12 PM »

yua aida
akane sakura
izac1515
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 03:29:38 PM »

เอาที่ยังไม่มีท่านไหนพูดถึง และ retired ไปแล้วก็แล้วกันครับ
anju kitagawa***
erika kirihara***
mai shirosaki***
noa mizuki***
rei kiyomi
reia mizuki
rei aimi
rina kato
riona suzune
suzu mitake***
shiori hasegawa
yuna hayashi***
yui oba
yui uehara***
yuria ashina

*** คือ ชอบเป็นพิเศษ
star-0
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 05:06:07 PM »

รบกวนทุกท่านครับ
อยากขอทราบรหัสหนังทั้งหมดของ Kaori Maeda
ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปขอลิงค์ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 06:40:26 PM »

Top 10 - Retire
1. Kaori Maeda
2. Riko Tachibana
3. Karen Kaede
4. Mizuho Uehara
5. Rola Misaki
6. Mihiro
7. Miku Ohashi
8. Mikako Abe
9. Risa Tachibana
10. Nozomi Aso (version แรก ๆ)

Top 5 - Active
1. Akari Mitani
2. Aika Yumeno
3. Nene Yoshitaka
4. Iori Kogawa
5. Saika Kawakita
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 06:42:20 PM »

คุณ kkunurat ถามผมมาเยอะแล้วครับ  ผมก็คัดให้สุดๆแล้ว 55

แนวการดูคุณ kkunurat จะกึ่งเฉพาะทาง(เจาะจง)อยู่หน่อยๆครับ คือดูหนังไม่เยอะมาก แต่เลือกๆเอา

ถ้าในส่วนของผมก็จะเฉพาะทางเข้าไปอีก แต่ผมจะเคยลองดูดาราเกือบทั้งหมด
บางทีอาจไม่ชอบสวยมากเอากลางๆ กับ ดาราเก่าๆมากเกือบ20ปี ผสมกัน (ผมน่าจะเคยบอกไปหมดแล้วแต่นานละ)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำก่อนหน้านี้แล้ว
ท่าน play... จะพิมพ์ไว้ในนี้อีกรอบก็ได้นะครับ
ใน inbox มีข้อความเยอะ อาจจะหายาก

กระทู้นี้อยากทราบจากท่านอื่นๆบ้าง
ผมอยากเปิดใจ เผื่อจะเจอของดีที่พลาดไปน่ะครับ

จริงๆเท่าที่เห็นแนวคุณ kkunurat ก็ได้หลายแบบอยู่ครับ โดยเฉพาะเรื่องหน้าตาเพราะมีชอบแนวร่วมสมัยอยู่
ส่วนเรื่องความชอบ ถ้าเข้าใจความชอบของคนอื่นหลากหลายได้ก็จะดีครับ คือจะชอบหรือไม่ชอบก็ได้แต่ขอให้เข้าใจ

เรื่องลิสดาราผมก็คงคล้ายๆกันครับ จะมีต่างกันอยู่ คนเก่าๆมากคนคงไม่ได้สนใจเท่าไรมั้งครับ เห็นคนโพสเยอะแล้ว  
RAOH
มหาเทพแตงโมถล่มซิง
เหลือบไร
*

ลุงแตงโม

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 06:44:56 PM »

My Best Top 10

อันดับ 1 : Suzumura Airi

อันดับ 2 : Momozono Rena

อันดับ 3 : Momonaga Sarina

อันดับ 4 : Tomita Yui

อันดับ 5 : Hoshimiya Ichika

อันดับ 6 : Honjo Hina (Hayama Natsuna) ,(Kikukawa Mitsuba)

อันดับ 7 : Kusakabe Kana

อันดับ 8 : Yumeno Aika

อันดับ 9 : Hoshina Ai

อันดับ 10 : Fujinami Satori
kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 07:13:06 PM »

My Best Top 10

อันดับ 1 : Suzumura Airi

อันดับ 2 : Momozono Rena

อันดับ 3 : Momonaga Sarina

อันดับ 4 : Tomita Yui

อันดับ 5 : Hoshimiya Ichika

อันดับ 6 : Honjo Hina (Hayama Natsuna) ,(Kikukawa Mitsuba)

อันดับ 7 : Kusakabe Kana

อันดับ 8 : Yumeno Aika

อันดับ 9 : Hoshina Ai

อันดับ 10 : Fujinami Satori

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ท่านมีรูปประกอบด้วย

เห็นมีน่าสนใจอยู่เหมือนกัน มีเวลาจะค่อยๆไล่ดูทีละคนครับ

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 07:19:35 PM »

all time top 10 ของผม

1. airi suzumura ถูกใจผมทุกตรง หน้าตา ผิวพรรณ หุ่น บุคลิก โดยเฉพาะหุ่นนี่ชอบแบบนี้เป๊ะๆเลย ชอบขนหมออ้อยน้องด้วยมันดกดำยาวสลวยดี หลังๆแอบเซ็งน้องเล็มออกไปเยอะ Grin Grin
2. azumi kawashima ชื่อยูสเลย เอาแค่ใบหน้าคือสวยสุดตลอดกาลของผม ยังไม่มีใครล้มได้เลย แต่ก่อนคือno.1 จนมาโดนน้องไอริล้มไป555
3. iori kogawa สวยมาก ตอนเดบิวต์ใหม่ๆอึ้งเลย สวยแบบนี้มาทำไรที่นี่555
4. maeda kaori ตาแป๋วน่ารักมาก เด็ดตรงกลีบจิ๋มอูมหนาเกินตัว เวลาเจอหรรมเสียบเข้าไปสวยงามมาก มีuncenด้วย
5. an tsujimoto ชอบตรงหน้าตาน่ารักดี แรกๆดูนิ่งๆ หลังๆเจอซอยหนักๆร้องดีได้ใจ
6. suzuki koharu หน้าตาน่ารักมาก นมทรงสวยมาก ดูจะแท้ด้วย ลีลาการควบดุ้นก็ไม่เบาเลย
7. minami aizawa คนนี้ชอบช่วงเอวกับสะโพก มันคอดสวยดีมาก ลีลาควบดุ้นก็พริ้วสวย ชอบตอนน้องเสร็จตัวกระตุกด้วยดูเรียลดี
8. suzu honjo หน้าตาสวยมาก รูปร่างเฟิร์มสวย ติดตรงความหงี่น้องยังไม่มากพอ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้แน่นอน
9. akari mitani หน้าตาน่ารักดี หุ่นน่าฟัด ลีลาที่สุดของแจ้เลย555
10. momo sakura หุ่นสุดยอดมาก หน้าตาไม่ถึงกับชอบมากแต่ตาน้องอ้อนดี ลีลาจัดจ้าน เสียงครางกระเส่าได้ใจมาก

top 5 active ขอเลือกอีก 5 คนที่ยังเล่นแล้วไม่ติดใน 10 อันดับฮะ

1. mio ishikawa น่ารักโคตรๆๆๆ นานๆจะมีหน้าตาดีแบบนี้โผล่มา ลีลาจัดจ้านพอตัว ถ้าไม่เลิกไปก่อนฝึกวิชาอีกสักปีน่าจะเป็นsex machineได้เลย555
2. iyona fujii หน้าสวยมากๆ หุ่นหนึบหนับกำลังดี sensitiveดีด้วย
3. saika kawakita เพอร์เฟ็คทุกด้านเลย แต่อยากเห็นน้องเล่นโหดๆ เยสมันๆบ่อยๆ ไม่งั้นอันดับสูงกว่านี้ละ
4. mia nanasawa โคตรน่ารัก หุ่นบางๆน่าเล่นท่าอุ้ม555
5. nao jinguji สวยดี ลีลาเดือดดีมาก sensitiveโคตรๆดูละสะใจดี

ขอบคุณครับ
ขอตามรีวิวนี้ไป น่าจะได้เปิดโลกทัศน์เยอะเลย

ผมเน้นหน้าตานิดนึงนะฮะ ลีลาอาจจะเป็นเรื่องรอง พอดีชอบสาวๆน่ารักๆครับ Grin Grin
ChickenBowl
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 11:26:25 PM »

ขอตอบรวมเลยเลยนะครับ
1.Airi suzumura
2.Mai nanashima
3.Meisa kawakita
4.Kawakita saika
5.Yamagichi aika
6.Ai hongo
7.Misaki nanami
8.Mio ishikawa
9.Hana shirato
10.Mayuki ito
11.Sonoda mion (รีไทร์)
12.Akiho yoshizawa (รีไทร์)
13.Yuma asami (รีไทร์)
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์