เมษายน 26, 2024, 09:45:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกับแฟนภาค3 สูงวัยครั้งแรก  (อ่าน 1164 ครั้ง)
gen12
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2022, 03:01:58 PM »

การออกรอบของแฟน และผมยังคงมีมาอีกเรื่อยๆ อาจจะเพราะความใหม่ ไฟกำลังลุกโชน และตื่นเต้นสุดๆในทุกครั้งที่ได้ออก และที่ผ่านๆมาก็ออกกับคนอายุไม่เยอะมาโดยตลอด
โดยครั้งนี้ ผมก็ส่งให้ดูเรื่อยๆว่ามีคนไหน ที่น่าสนใจอยากออกด้วยไหม แฟนก็เฉยๆ หน้าตาดี ใหญ่แค่ไหนแฟนก็ไม่ได้สนใจ จนมีหนุ่มสาวรุ่นใหญ่ มาหาคนช่วย
ผมก็เลยลองเอาไปถามแฟนเล่นๆ กลายเป็นแฟนว่า ลองดูมั๊ย เพราะไม่เคยออกกับรุ่นใหญ่เลย ผมก็เลยติดต่อไป มันก็ผ่านไปได้แบบไม่ยากอะไรทั้งรูปร่างหน้าตา
 ขนาดที่ตรงตามที่เค้าหาเกือบทุกอย่าง ผมขอเรียกว่าคู่พี่ชัยละกัน เป็นนามแฝงให้อ่านเข้าใจง่าย แล้วก็แฟนเค้าชื่อเก๋อายุ40กว่าปี รูปร่างจากในรูป ก็ไม่ได้แย่อะไร
ยังดูเป็นสาวสวยใช้ได้เลย รูปร่างถือว่าดีมาก มีสัดส่วน และเนื้อสะโพกอะไรแน่นมากๆ เหมือนคนออกกำลังกายเยอะ

เมื่อเวลาพร้อม ร่างกายพร้อม วันนัดก็มาถึง เริ่มต้นด้วยการพูดคุยทานอาหารเหมือนทุกครั้ง และรู้คร่าวๆว่าพี่เก๋กับแฟนเค้า แต่งงานอยู่กินกันมาไม่ต่ำกว่า10ปี
ผมขอบอกกว้างๆไว้ก่อนนะจริงๆเยอะกว่านี้และทั้งคู่ก็มีลูกสองคนแล้ว เป็นสาวทั้งสองคนเลย  อื่นๆก็ไม่ได้มีอะไรมาก พูดคุยเรื่องส่วนตัวกันเลยขอตัดไปบนห้องเลยดีกว่า
แรกเริ่มรอบนี้ คู่ผมก็พอมีประสบการณ์บ้างอีกคู่นี่เรียกว่า ผ่านมาทุกรูปแบบแล้ว เพราะพี่แกชอบ เมียแกก็ชอบตามใจแฟนแกทุกอย่าง เดี่ยวหมู่ จะยังไงก็ได้หมด
ผมเลยถือโอกาสเก็บเกี่ยวความรู้ในการออกรอบคราวนี้ มากกว่าการจะมีอะไรกับสาวๆวัยรุ่น
เริ่มต้นพี่เก๋ก็ถอด และรุกใส่ผมก่อนเลย เรียกว่ารอบนี้ เปิดมาก็สลับคู่ทันที แฟนผมวันนี้ แต่งตัวเสื้อยืด กางเกงขาสั้นปกติทั่วไป ไม่ได้วับๆแวมๆอะไรมาก
ไม่ทันไรแฟนก็ถอดเสื้อและกางเกงของตัวเองออก เรียกว่าเป็นงานสุดๆไม่ต้องรอโดนถอด เสื้อในฟองบางๆสีดำไม่มีโคลงที่ใส่แล้วเข้ารูปกับหน้าอกขนาดกำลังดี แต่ก็เล็กอยู่
ได้ความเต่งตึง พอดีมือใช้ได้ หัวสีน้ำตาลอ่อน รอบนี้เสร็จเรื่องแฟนอยากเที่ยวเลยเซฟชุดเป็นพิเศษไม่ให้เลอะ แฟนถอดกางเกงในสีชมพูของตัวเองออก
ปล่อยให้พี่ชัย หรือเรียกว่าลุงชัยก็ได้ เพราะอายุ ห่างกันครึ่งกว่าๆด้วย แฟนไม่ได้รังเกียจอะไร ปล่อยให้พี่ชัย จับหน้าอก ไซร้ซอกคอ แล้วขยำเต้าทั้งสอง พร้อมกับดูดเลียวนตามหัว
อย่างคนมีประสบการณ์ รู้จุด รู้น้ำหนักว่าแบบไหนพอเหมาะพอเสียว พร้อมกับลูบไล้เบาๆไปที่สะโพก ก่อนจะวนตามขาอ่อน เฉียดไปมา ระหว่างส่วนสงวน
ที่ตอนนี้มันไม่ได้สงวนอีกต่อไป เพราะกำลังโดนชายวัย50ปี ลูบไล้มันเบาๆซ้ำไปซ้ำมา จนเริ่มโดนแหย่นิ้ว ขณะที่ผมก็โดนรุกหนัก พี่เก๋ถอดเสื้อผ้าแกออก

สำหรับคนอายุ40+ นี่มันคือหุ่นที่ดีมากๆ ทุกอย่างยังคงสวย สะโพกเต่งตึง หน้าอกคล้อยลงเล็กน้อยตามกาลเวลาจุกปานใหญ่ ช่วงล่างสีคล้ำหน่อย
ผมจับถ่าขา ลงลิ้นให้อย่างหนัก จนน้ำใหลออกมาเลอะปากผมไปหมด ผมดูดอย่างกับดูดให้สาวๆไม่ต่างกัน ได้เวลาพี่เก๋หยิบถึงยางมา ใส่นิดเดียวแล้วโชว์สกิลใส่ด้วยปากตาม
ผมจ่อหัวกดทีเดียวมิด มันไม่ได้แน่นอะไรมาก แต่ยังมีความรู้สึกอยู่ หันไปดูแฟน ตอนนี้โดนเลียจนเสียว หลับตาส่งเสียงครางลั่น
ไม่นานนัก พี่ชัยก็หยิบถุงยาง ขนาด52มาสวมใส่ และแฟนลงไปนอนแยกขาสองข้างเตรียมพร้อมรับแรงกด ที่ค่อยจ่อแล้วกดไปอย่างช้าๆ จนมิดหายไปจนหมด
พี่ชัยออกแรงขยับช้าๆไม่เร็วมาก ขณะที่ผมออกแรงจัดการพี่เก๋กระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงและอารมณ์ร่วมของพี่แกถือว่าทำได้ดีกว่าที่เคยเจอมามากๆ
ผลพลิกพี่เก๋ให้คลานแล้วออกแรงซอยยับเลย ก้นที่ออกกำลังกายมาเป็นอย่างดี ทำให้มันดูกลมเต่งตึงกระแทกที เสียงก็ดังแน่นไปหมด เนื้อตรงนั้น ที่ไม่ได้สวยงามมาก
แต่มันยังมอบความสุขให้คนที่ได้ใช้งานมันได้เป็นอย่างดี สองคนนี้ออกรอบมาหลายครั้งมากๆ มองไปแฟนผมก็โดนไปต่างกัน เพียงแต่ว่าเป็นท่าที่แฟนขึ้นขย่ม
แฟนตอนนี้เอวดีมากๆ หลังการสวิงแต่ละรอบ แฟนก็ลีลาดี ใจกล้ามากขึ้นตลอด ตอนนี้ออกแรงใช้เอวได้เร็วมากๆ พร้อมส่งเสียงคราง พร้อมกับจับมือพี่ชัยมาขยำคลึงเต้าตัวเองเน้นๆ
ปากซี๊ด สายตายั่วยวน ก่อนจะกระตุกเสร็จไปรอบนึง พี่ชัยจับแฟนลุกขึ้นยืน แล้วไปที่ขอบเตียง ยกขาขึ้นข้างนึง แล้วจับของเค้าเข้าใส่ไป แล้วซอยแบบเนิบๆไม่ช้าไม่เร็วไป

ขณะนั้นผมก็ทำแฟนพี่ชัยเสร็จไปได้เหมือนกัน ผมเลยโดนพี่เก๋ขึ้นขย่มแบบหันหลังให้ ผมเสียวจนบอกพี่เก๋ว่าจะทนไม่ไหวแล้วนะ พี่เก๋ขย่มต่อจนเสร็จไปอีกรอบ ผมพลิกแกมานอนในท่าพื้นฐาน
แล้วซอยยับเลย ก่อนที่จะรีบถอนออก แล้วดึงถุงยางจะเสร็จใส่หน้าอก แต่พี่แกดันเอาปากมาดูดของผม น้ำเข้าปากแกไปเต็มๆ แกดูดเลียพร้อมกับกลืนลงไป สีหน้าตกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น
เพราะไม่คิดว่าแกจะกล้าทำแบบนี้  เมื่อผมเสร็จกิจ ก็มานั่งมองแฟนผมกับพี่ชัยเอากันไกล้ๆกับพี่เก๋ พี่เก๋เอ่ยปากชมว่าแฟนผมหุ่นดีนะ ผอมเพรียวมาก ผมเลยพูดไปว่า หน้าอกสู้พี่เก๋ไม่ได้เลย
ไหนจะสะโพกอีกด้วย พี่เก๋เลยบอกว่า ถ้าออกกำลังกายดีๆก็จะหุ่นดีเลยแหละ ผมมองดูสองคนเค้าเสพสุขกันต่อหน้าต่อตา แม้ไม่ใช่ครั้งแรก แต่ก็สนุกตื่นเต้นทุกครั้ง
แฟนผมยังโดนต่อเนื่องไปหลายนาที ก่อนที่จะโดนพี่ชัย กดยับในท่าที่นอนยืดขายาวแบบคว่ำ แล้วพี่ชัยก็ถอนออกมา ถอดถุงยาง ที่เลอะน้ำเสียวแฟนผม
ก่อนจะปล่อยน้ำพุ่งไปยังสะโพกของแฟนผม แบบเต็มๆ น้ำใหลลงไปถึงรูก้น พี่ชัยหยิบทิชชู่เช็ดให้เรียบร้อย แฟนผมก็ลุกขึ้นมากอดแล้วหอมแก้มผม
เสร็จเรื่องก็นั่งพักพอหายเหนื่อย คุยไปเรื่อยเช่นเคย ก่อนจะแยกย้ายกลับพี่ชัยบอกว่าถ้าล่วงเกินอะไรยังไง พี่ขอโทษด้วยนะ พี่แกสุภาพและมีมารยาทมากๆ
แฟนผมก็ชมหุ่นพี่เก๋ตลอด แล้วก็แยกย้ายกันกลับ เป็นอันจบการสวิงแบบแลกคู่ ของผมกับแฟนในคราวนี้ไป

BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2022, 11:18:55 PM »

อ่านเพลินเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์