เมษายน 26, 2024, 07:56:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปหลุด สมัยนี้มันมีจริงๆ หรือ สร้างขึ้นมาครับ  (อ่าน 3851 ครั้ง)
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 04:55:06 AM »

คลิปหลุด ที่ปล่อยๆ กันตามเวปบิท สมัยนี้มันเป็นหลุดจริงๆ หรือตั้งใจ หรือเป็นการสร้างคอนเทนต์ขึ้นมาให้ดูน่าสนใจคนอยากจะเข้าไปโหลดกัน แต่ผมดูแล้วเหมือนเป็นการจัดฉากขึ้นมานะ ดูไม่เป็นธรรมชาติเท่าไร ยิ่งสมัยนี้การโชว์ เรื่องเอากันมันเป็นเรื่องปกติมากๆ หาดูง่าย นึกไปถึงสมัยก่อน ยุค MSN รุ่งเรือง มือถือถ่ายรูปได้ ถ่ายวีดีโอได้เพิ่งเริ่มมี ตอนนั้นผมว่าถ้าจะมีคลิปหลุดน่าจะมีส่วนจริงอยู่บ้าง คลิปเก่าๆ ผมยังมีเก็บไว้อยู่เลย ดูแล้วมันรู้สึกได้อารมณ์มากกว่านะส่วนตัว เพื่อนๆคิดกันอย่างไงครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 07:46:45 AM »

มีจริง มีกลุ่มลับขาย มีโดนจับ บ้าง ล่าสุดตากล้องหลอกถ่ายเด็กอายุไม่ถึง 18 เป็นร้อย
มันไม่ใช่หลุดนะ มันบังคับเด็กถ่ายมาเลย เเล้วขาย
ผู้ชายเลิก เเล้วปล่อยคลิป ก็เยอะเเยะ ไฮโซ เด็ก
..
ส่วนในเวบบิท เอางี้นะ ถ้าเห็นสักตามตัว  ก็ไม่ต้องอ่านละ ว่าบรรยายว่าอะไร  ดูๆไปเถอะ  ส่งเสริมจินตนาการ
ตำรวจมันอยู่ทุกเวบละ บิทมันก็เล่น  ถ้าเยอะเกิน มันก็เเสดงตัว อย่างกรณี ถ่ายลูกตัวเอง ปล่อยได้กี่วันเองนะ  โดนละ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 08:17:32 PM »

บางคนไปเที่ยวร้านนวด หรือไป SL แอบตั้งก้องถ่ายไปก็เจอเยอะแยะนะ
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 02:42:09 AM »

หลุดสมัยนี้ไม่ค่อยเป็นธรรมชาติ
บางทีดูหนังตั้งใจถ่ายเป็นเรื่องเป็นราว​ยังตื่นเต้นกว่า
หนังเก่า ๆ ภาพไม่ชัด แต่ทำดี๊ดี
cater

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2022, 11:58:16 AM »

หลุดสมัยนี้ไม่ค่อยเป็นธรรมชาติ
บางทีดูหนังตั้งใจถ่ายเป็นเรื่องเป็นราว​ยังตื่นเต้นกว่า
หนังเก่า ๆ ภาพไม่ชัด แต่ทำดี๊ดี

จริงครับหนังเก่าๆ ภาพไม่ชัดแต่ย้อนกลับไปดูเมื่อไร ก็ยังดูดีอยู่นะ
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2022, 12:56:50 PM »

ผมยังมีแนวคิดแบบนี้ กับพวกงานแอบถ่ายใต้กระโปรงบางงานอยู่เลยครับ

ไอ้ที่แอบกันจริงๆ ละหลุดมาเราก็ดูออก
แต่มันจะมีเคสแบบ เจอ นศ ใส่กระโปรงพลีทยาวๆ คลุมเข่า
เดินขึ้นบันไดเลื่อน ละไปแหวกกระโปรงเค้าถ่าย

ผมยังรู้สึกว่า ผญ ก็น่าจะจงใจร่วมกับคนถ่ายด้วยมั้ยครับ
คือโดยธรรมชาติ โดนเปิดกระโปรงหลาขนาดนั้น เป็นใครก็ต้องรู้สึกตัวแล้ว
แต่บางคลิปคือนิ่งมาก ยืนให้กล้องซูมถ่ายเป็นนาทีเลยทีเดียว

หรืองานแอบถ่ายบางงานก็รู้สึกว่าไม่เนียน เพราะตากล้องเดินตามติดเป็นนาทีขนาดนั้น
มีหรือที่คนโดนถ่ายจะไม่เอะใจบ้าง เอาแค่แปลกหน้าเดินตามติดๆ ก็ต้องเอะใจกันบ้างละ
cater

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2022, 05:29:53 AM »

ผมยังมีแนวคิดแบบนี้ กับพวกงานแอบถ่ายใต้กระโปรงบางงานอยู่เลยครับ

ไอ้ที่แอบกันจริงๆ ละหลุดมาเราก็ดูออก
แต่มันจะมีเคสแบบ เจอ นศ ใส่กระโปรงพลีทยาวๆ คลุมเข่า
เดินขึ้นบันไดเลื่อน ละไปแหวกกระโปรงเค้าถ่าย

ผมยังรู้สึกว่า ผญ ก็น่าจะจงใจร่วมกับคนถ่ายด้วยมั้ยครับ
คือโดยธรรมชาติ โดนเปิดกระโปรงหลาขนาดนั้น เป็นใครก็ต้องรู้สึกตัวแล้ว
แต่บางคลิปคือนิ่งมาก ยืนให้กล้องซูมถ่ายเป็นนาทีเลยทีเดียว

หรืองานแอบถ่ายบางงานก็รู้สึกว่าไม่เนียน เพราะตากล้องเดินตามติดเป็นนาทีขนาดนั้น
มีหรือที่คนโดนถ่ายจะไม่เอะใจบ้าง เอาแค่แปลกหน้าเดินตามติดๆ ก็ต้องเอะใจกันบ้างละ

เดี๋ยวนี้ผมว่าเป็นออกไปทาง แนวธุรกิิจ สร้างคอนเทนต์ หารายได้กันซะมากกว่านะ ถ้าเป็นเมื่อก่อนอ่ะ แอบถ่ายผมว่ามีจริงเยอะ ประเภท ซ่อนกล้องไว้ใน รร หรือแอบตั้งกล้องแบบหญิงไม่รู้ตัว
nanamiho
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2022, 03:42:00 PM »

ส่วนใหญ่คอนเท้นครับ ทำให้เหมือนหลุดเพราะคนชอบดู แต่ทั้งชายหญิงในคลิปคือรู้ตัวทั้งคู่ครับ
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2022, 06:53:54 PM »

ส่วนใหญ่คอนเท้นครับ ทำให้เหมือนหลุดเพราะคนชอบดู แต่ทั้งชายหญิงในคลิปคือรู้ตัวทั้งคู่ครับ

เห็นด้วยว่าส่วนใหญ่สร้างขึ้นมา ถ้าทำเนียนก็พอยอมรับได้ แต่บางทีโอเวอร์เกิน

ส่วนแอบถ่ายจริงก็น่าจะยังพอมีบ้าง

ในอดีตนึกถึงโฟร์-มด, มิน พีชญา นั่งฉี่, แอนนา วงแจมพ์, ดาราฮ่องกง

Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2022, 01:59:36 AM »

คำว่าหลุดสมัยนี้มันจะมาจากคนดูดคลิปจาก Onlyfans มาปล่อยมากกว่านะ ไอ้หลุดแบบแอบถ่ายหรือถ่ายเก็บไว้แต่ปล่อยหลุด เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีแล้ว ไม่งั้นคงมีฟ้องร้องกันแน่นอน
หน้า: [1] 2 พิมพ์