เมษายน 19, 2024, 04:17:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อายุที่เพิ่มขึ้นมองผู้หญิงวัยเจ๊30+ต้นๆสวยขึ้นผมผิดปกติมั้ย  (อ่าน 5100 ครั้ง)
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 16, 2022, 05:50:36 PM »

ไม่แปลกเลยครับ มีข้อดีตามวัย

เคยเย็ดสาวอายุ 20 กว่า แล้วมีโอกาสกลับมาเย็ดตอนเธอ 30 กว่าแล้ว สวยกว่าเดิมอีก ดูแลตัวเองดี

ลีลาอะไร จัดให้ได้หมดเลย

play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 17, 2022, 10:53:56 AM »

ถ้าavแนว30+ ผมว่าเขาทำดูมีอายุกว่าปกติอยู่นะ
ชีวิตจริงผู้หญิง 30ต้นๆ ก็ยังดูปกติไม่ได้แก่อะไร บางคนจะดูวัยรุ่นอยู่ด้วยซ้ำ ในที่ทำงาน45+ถึงดูมีอายุจริงๆ
kkunurat

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 17, 2022, 02:01:44 PM »

เคยได้ยินว่าตอนเด็กมากๆ จะชอบแนวพี่สาว เช่น ชาย ม.ต้น หญิง ม.ปลาย, ชายปี 1 หญิงปี 4

แต่พออายุมากขึ้นมาอีกหน่อยจนถึงวัยทำงานจะมองที่อายุเท่าหรือน้อยกว่านิดนึง

และพอเลยมาจนอายุเลยวัยกลางคนเห็นว่าจะชอบเด็กเอ๊าะๆ สดใส หรืออาจจะ 30+ ได้ เพราะยังไงอายุก็น้อยกว่าชาย
เมื่อก่อนมีเพลง 30 ยังแจ๋ว เพราะ 30 จะดูแก่เพราะยังไม่มีตัวช่วย

เดี๋ยวนี้ผู้หญิง 30-40 ดูดีมีเยอะเลย ยกต้วอย่างเช่น
มายด์ วรัทยา - 30
ใหม่ ดาวิกา - 30
มารี เบรินเนอร์ - 30
แซมมี่ เคาวเวลล์ - 30
เฌอเบลล์ - 30
วริฏฐิสา - 31
แพนเค้ก - 34
หยาดทิพย์ - 35
แพร พรรัมภา - 38
บี น้ำทิพย์ - 39
นุ้ย สุจิรา - 40
เมย์ พิชญ์นาฏ - 40

เกิน 40 ก็
นุ่น วรนุช - 41
อั้ม พัชราภา - 43
เก๋ ชลลดา - 45
บุ๋ม ปนัดดา - 46
สิเรียม - 50
มาดามแป้ง - 56

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 17, 2022, 08:52:38 PM »

เคยได้ยินว่าตอนเด็กมากๆ จะชอบแนวพี่สาว เช่น ชาย ม.ต้น หญิง ม.ปลาย, ชายปี 1 หญิงปี 4

แต่พออายุมากขึ้นมาอีกหน่อยจนถึงวัยทำงานจะมองที่อายุเท่าหรือน้อยกว่านิดนึง

และพอเลยมาจนอายุเลยวัยกลางคนเห็นว่าจะชอบเด็กเอ๊าะๆ สดใส หรืออาจจะ 30+ ได้ เพราะยังไงอายุก็น้อยกว่าชาย
เมื่อก่อนมีเพลง 30 ยังแจ๋ว เพราะ 30 จะดูแก่เพราะยังไม่มีตัวช่วย

เดี๋ยวนี้ผู้หญิง 30-40 ดูดีมีเยอะเลย ยกต้วอย่างเช่น

เกิน 40 ก็

ดาราพวกนี้เห็นด้วยเลยครับ สวยๆหลายคน 
แต่สำหรับ 40 ขึ้น ของผมมองแค่ นุ่น แอฟ อั้มนะครับ
นอกนั้นยังรู้สึกว่าแม้จะสวยแต่เริ่มเก็บทรงไม่อยู่แล้ว
...................
ถ้า 30 ขึ้น โดยเฉพาะ 33+ ขึ้น สำหรับผมจะลังเลแค่ว่า ความแน่นของเนื้อตัว มันจะเปลี่ยนไปไหม
ถ้าเค้าดูแลตัวเองแบบไม่ได้ strict มาก กลัวเนื้อจะย้วยๆหน่อย มันจะเริ่มสัมผัสเปลี่ยนไปชัดเจนไหมหนะครับ
อยากถามคนมีประสบการณ์เหมือนกัน  ไม่นับแบบที่เราชอบนะครับ ถ้าเราชอบย้วยๆหน่อย เนื้อนิ่มๆ อันนี้มันได้เพราะเราชอบ
แต่ถ้าพูดเรื่องความเฟิร์ม มันจะเปลี่ยนแปลงเยอะหรือเปล่าหนะครับ สอบถามผู้เคยมาหลายอายุ
ปล แต่บางคนผมว่าอาจจะไม่เปลี่ยน เช่น เบเบ้ หรือ ยิปซี  พวกนี้หุ่นดีมากๆๆ เพราะ strict การกินและการออกกำลังจริงจัง ถึงจะรอดแบบสู้ 25-30 ได้
kkunurat

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 17, 2022, 09:38:09 PM »

เกิน 40 ก็

ดาราพวกนี้เห็นด้วยเลยครับ สวยๆหลายคน 
แต่สำหรับ 40 ขึ้น ของผมมองแค่ นุ่น แอฟ อั้มนะครับ
นอกนั้นยังรู้สึกว่าแม้จะสวยแต่เริ่มเก็บทรงไม่อยู่แล้ว
...................
ถ้า 30 ขึ้น โดยเฉพาะ 33+ ขึ้น สำหรับผมจะลังเลแค่ว่า ความแน่นของเนื้อตัว มันจะเปลี่ยนไปไหม
ถ้าเค้าดูแลตัวเองแบบไม่ได้ strict มาก กลัวเนื้อจะย้วยๆหน่อย มันจะเริ่มสัมผัสเปลี่ยนไปชัดเจนไหมหนะครับ
อยากถามคนมีประสบการณ์เหมือนกัน  ไม่นับแบบที่เราชอบนะครับ ถ้าเราชอบย้วยๆหน่อย เนื้อนิ่มๆ อันนี้มันได้เพราะเราชอบ
แต่ถ้าพูดเรื่องความเฟิร์ม มันจะเปลี่ยนแปลงเยอะหรือเปล่าหนะครับ สอบถามผู้เคยมาหลายอายุ
ปล แต่บางคนผมว่าอาจจะไม่เปลี่ยน เช่น เบเบ้ หรือ ยิปซี  พวกนี้หุ่นดีมากๆๆ เพราะ strict การกินและการออกกำลังจริงจัง ถึงจะรอดแบบสู้ 25-30 ได้

ครับ เอ่ยถึงยิปซีขึ้นมา ก็ใช่เลยครับเฟิร์มแน่นอน ถึงจะอายุ 35 แล้ว
รวมถึง เกรซ กาญจน์เกล้า และ ปู ไปรยา ที่อายุ 33 ด้วย
เทียบกับ มาย วรัทยา อายุ 30 เนื้อน่าจะนิ่มกว่า เพราะไม่ค่อยเห็นออกกำลังกาย

Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 12:45:45 PM »

พี่สาวผมก็ยังเซ็กซี่นะ
อายุ 33 แล้ว
หุ่นอวบๆ สะโพกใหญ่ นมเบิ้มๆ
พูดแล้วอยากโดนพี่สาวขย่มเหมือนตอน 18 ที่ผมเคยโดน 555 😆

ไม่เบานะเราเนี่ย
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 11:05:31 PM »

หลายคนกรรมพันธุ์​ดี
คุณยายแถวเยาวราช​ผมหงอกแล้ว
แต่หน้าสวยมาก เหมือนเอาสาว ๆ มาป้ายสีผมให้ขาว
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 25, 2022, 02:44:09 PM »

พูดแล้วอยากโดนพี่สาวขย่มเหมือนตอน 18 ที่ผมเคยโดน 555

555 ผมโดนพี่สาวขย่มจริงนะครับ
ตอนอายุ 18 เพราะผมแอบดูหนัง แล้วกำลังช่วยตัวเอง
พี่สาวเข้ามาเห็น ก็ให้ผมเย็ดกับเขา เพื่อแลกกับไม่บอกพ่อแม่

ตอนนั้นพี่สาว 21 ผม 18
ผมหลั่งออกมามีอสุจิแล้ว
แต่พี่สาวลุกออกก่อนครับ ไม่งั้นชิบหายแน่

ปัจจุบันพี่สาวแต่งงานมีลูก 1
ผมกับแฟนมีลูก 2
แฟนยังไม่เคยรู้เรื่องนี้เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2022, 02:46:50 PM โดย Cheese Sausage » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
kkunurat

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2022, 08:11:14 AM »

พูดแล้วอยากโดนพี่สาวขย่มเหมือนตอน 18 ที่ผมเคยโดน 555

ตอนอายุ 18 เพราะผมแอบดูหนัง แล้วกำลังช่วยตัวเอง
พี่สาวเข้ามาเห็น ก็ให้ผมเย็ดกับเขา เพื่อแลกกับไม่บอกพ่อแม่

แต่พี่สาวลุกออกก่อนครับ ไม่งั้นชิบหายแน่

แฟนยังไม่เคยรู้เรื่องนี้เลยครับ

เหมือนในหนังเลยครับ

ขอถามนิดนึงว่าได้จูบไหมครับ

Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2022, 03:10:51 PM »

เหมือนในหนังเลยครับ

ขอถามนิดนึงว่าได้จูบไหมครับ

ทำทุกอย่างครับ
จูบก็มี ยกเว้นเลียจิ๋ม

แต่ทำแบบเกร็งๆครับ
ตอนนั้นยังไม่รู้งาน

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์