เมษายน 20, 2024, 09:11:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรสนิยมชอบดมกลิ่นแล้ว ชักว่าวบ้าง  (อ่าน 1661 ครั้ง)
reederjj
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: กันยายน 16, 2022, 12:33:00 PM »

พวกกลิ่นเหงื่อ รักแร้
กลิ่นตัว กลิ่นปาก
เวลาดูรูปไอดอลสาวเกาหลี
เห็นรักแร้ เหงื่อออก หน้าสดๆ
ตาม ig เห็นแล้วอยากได้กลิ่น
แล้วชักมาก
อยากดมรักแร้ แล้วชักว่าว กับ ดมกลิ่นปาก

วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2022, 02:36:11 PM »

ไม่เลยครับ ผมชอบมีเซ็กซ์แบบปกติ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2022, 10:26:09 PM »

น่าจะเป็น fetish อย่างหนึ่งครับ
ของผมพวกกลิ่นตัวอ่อนๆ ที่อาบน้ำหรือล้างมาดีแล้ว
หรือถ้าอาบน้ำสะอาดแล้ว ไปออกกำลังแล้วมีเหงื่อออก (คือตัวไม่สกปรกก่อนออกกำลัง)
แบบนี้พอรับได้ ก็กระตุ้นได้บ้างเหมือนกัน
ในกรณีที่ไม่ได้อาบน้ำมาก่อน ต้องระวังพวกกลิ่นไม่พึงประสงค์ครับ
นอกจากทำงานห้องแอร์ทั้งวัน ไม่หมักหมมจริงๆ ก็พอได้
แต่ถ้ามันได้กลิ่นไม่ดีเมื่อไหร่ เราจะจำกลิ่นนั้นไปแล้วอาจจะหมดอารมณ์ได้

แต่กรณีกลิ่นปาก กลิ่นก้น อันนี้ขอบาย ตรงข้ามเลย ยิ่งทำให้ไม่กระตุ้นนะ
kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2022, 02:47:30 PM »

แล้วชักมาก
อยากดมรักแร้ แล้วชักว่าว กับ ดมกลิ่นปาก

ชอบดมกลิ่นสาวเหมือนกันครับ ดมสดตอนเอาเลย
กลิ่นเหงื่อที่ซึมหลังนิดๆ ตอนเด็กเดินจากรถเข้าโรงแรม ผสมกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ที่ซอกคอ
ไซร้รักแร้ (แต่ทาครีม โรลออนบางๆ หรือโคโลญจ์นิดนึง ก็ดีครับ)

แต่ไม่เอาแบบเหงื่อเยอะมาทั้งวันเหม็นเปรี้ยว รวมถึงกลิ่นถุงเท้าเก่า, กลิ่นปากครับ รู้สึกว่าเหม็น จะพลอยหมดอารมณ์ไปด้วย 555

ส่วนดมแล้วชักว่าว เคยดมประมาณเสื้อชั้นในแฟน ที่มีกลิ่นน้ำหอมปนเหงื่อนิดหน่อย ตอนเธอกลับบ้านต่างจังหวัดนานๆ แล้วเรายังไม่ได้ไปปล่อยที่ไหน ส่วน กกน. ไม่กล้าดมครับ 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2022, 06:55:13 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 12:54:55 PM »

ผมโคตรชอบเลยครับ ชอบดมกลิ่นรักแร้มาก ดมแล้วฟิน ดมได้ทั้งวัน ยิ่งคนไม่ทาอะไรเลยผมยิ่งชอบ เหมือนได้กลิ่นเหงื่อที่รักแร้ตามธรรมชาติ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 02:53:27 PM »

ไม่เคยดมกลิ่นแล้วชักว่าว
แต่ชอบเวลาเย็ดแล้วดมกลิ่น
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2022, 03:18:50 PM »

แล้วชักมาก

ชอบดมกลิ่นสาวเหมือนกันครับ ดมสดตอนเอาเลย
กลิ่นเหงื่อที่ซึมหลังนิดๆ ตอนเด็กเดินจากรถเข้าโรงแรม ผสมกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ที่ซอกคอ
ไซร้รักแร้ (แต่ทาครีม โรลออนบางๆ หรือโคโลญจ์นิดนึง ก็ดีครับ)

แต่ไม่เอาแบบเหงื่อเยอะมาทั้งวันเหม็นเปรี้ยว รวมถึงกลิ่นถุงเท้าเก่า, กลิ่นปากครับ รู้สึกว่าเหม็น จะพลอยหมดอารมณ์ไปด้วย 555

ส่วนดมแล้วชักว่าว เคยดมประมาณเสื้อชั้นในแฟน ที่มีกลิ่นน้ำหอมปนเหงื่อนิดหน่อย ตอนเธอกลับบ้านต่างจังหวัดนานๆ แล้วเรายังไม่ได้ไปปล่อยที่ไหน ส่วน กกน. ไม่กล้าดมครับ 555

ว้าว! รสนิยมเดียวกันเลยครับ

ผมชอบดมกลิ่นน้ำหอมเมีย เวลาได้กลิ่นในอากาศ
แต่ไม่เคยดมกลิ่นน้ำหอมตามร่างกาย
ได้กลิ่นแบบนี้ ผมจับเย็ดอย่างเดียวเลย

ส่วนบราของแฟน บราของพี่สาว บราของน้องหมิว
ผมดมมาหมดแล้วครับ

ของแฟนกลิ่นสดชื่นมากๆ ครับ

ของพี่สาวทำให้ผมมีอารมณ์ มันมีกลิ่นที่อธิบายไม่ได้ครับคงเป็นกลิ่นเฉพาะตัว ทำให้ผมอยากเย็ดกับพี่สาวอีก 555

ของน้องหมิว จะมีกลิ่นน้ำหอมค่อนข้างเฉพาะตัว ทำให้เกิดอารมณ์เหมือนกัน

บราของพี่สาว ผมดมมาตั้งแต่เด็กๆ แล้ว
จนตอนที่พี่สาวจับได้ว่าผมแอบชักว่าว
ผมก็เลยแอบไปเอากกน. ตัวเก่าของพี่สาว
มาชักว่าว จนแตก แล้วกกน.ตัวนั้นพี่สาวก็เอาไปทิ้งแล้วครับ
เพราะผมแตกไปหลายรอบ 555 ครั้งสุดท้ายก็เปื้อนอสุจิ

ผมก็ทำแบบนี้กับของแฟนตัวนึง สมัยเรียนมหาลัย

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์