เมษายน 27, 2024, 10:20:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนคน หาว่าเป็น คนนิสัยไม่ดี เพียงเพราะ  (อ่าน 2211 ครั้ง)
brelmbfombmb
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กันยายน 19, 2022, 12:14:44 PM »

ผมบังเอิญไปเจอเพื่อนเก่า ที่มากับแฟน แล้วก็คุยถามไถ่นั้นนี้
ผมดันหลุดปากไปว่า "ตั้งแต่เลิกกับแฟนมาหลายเดือน ก็เหงาๆ ว่างๆก็เล่นเกม อ่านหนังสือ ดูหนังโป๊ไปเรื่อย"
เท่านั้นแหละแฟนเพื่อน อารมณ์เสียใส่ผมด่าผมยับเลย จนแฟนเพื่อนต้องห้าม ผมนี้งงเลย
เราผิดมากเหรอ ที่ดูหนังโป๊อะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2022, 01:05:20 PM โดย brelmbfombmb » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2022, 12:26:30 PM »

ฮีใหญ่ไหม  นมใหญ่ไหม

คือ เราก็เเปลกใจนะ  บางทีก็หาเรืองอืนคุยกันก็ได้  ถ้าเจอพวกคนไม่สนิทกันจริงๆ

เเฟนเพือนนายก็เเปลก  อีหยังของมันวะ  เหมือนเกินเบอร์ไปมากนะ สำหรับคนรู้จักไม่ว่าจะไหม่ๆหรือนานละ

ที่เคยเห็นมา ก็เช่น  ตามบีเอนเค ไร้สาระ  อ่านการตูน ปัญญาอ่อน  เเก่ปานนี้ยังเล่นตุ้กตา

เราว่า ไอ้คนประเภทนี่้ มันพลังบวก เกินไปปะ

พร้อมจะ ได้ตลอดเวลา   

ซึ่งก็อาจจะได้เจอคนประเภทนี้อีกมาก

เเต่ถ้านมใหญ่ก็โอเค ก้นเเน่นๆนี รับฟังได้ทุกปัญหา   จริงนะ

ส่วนเรืองหนังโป็ ไม่โป็  ดีไม่ดี  ตามเเต่ใครจะอะไรกันยังไงก็ได้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2022, 01:04:05 PM »

ก็แค่จะเล่นมุขขำๆนะ
แต่โดนแฟนเพื่อน ด่าว่า โรคจิต หมกมุ่น จังไร
ผมนี้แบบ อะไรจะขนาดนั้น
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 01:59:30 PM »

สิ่งที่พวกเราชอบ มันไม่ได้เป็นที่ยอมรับในสังคม พวกเราถึงได้มาเล่นเว็บนี้กันไง
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 04:06:24 PM »

สิ่งที่พวกเราชอบ มันไม่ได้เป็นที่ยอมรับในสังคม พวกเราถึงได้มาเล่นเว็บนี้กันไง

ใช่ครับ จะพูดตามคอมเม้นนี้เลย

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 09:33:28 PM »

แย่เลย
ผมเคยคุยกับกลุ่มเพื่อนฝรั่ง ประมาณ
ผม : hey, what have you been up to?
เพื่อนฝรั่ง : well just chilling and watch a movie?
ผม : what about movie?
เพื่อนฝรั่ง : AV.
ผมและเพื่อนๆก็ขำกัน
ที่จะบอกคือ ผมเป็นคนเปิดๆนะ แต่พอโดนแฟนเพื่อนคนนี้ ด่า แล้วผมรู้สึกเจ็บเลย
ทั่งๆที่ แฟนมันก็ดูหนัง AV พวกนี้กับพวกผมสมัยเรียน
ผมก็คงผิดเต็มๆอยุ่ดี ไม่ทันคิดว่ามีผู้หญิงอยู่ด้วย แค่จะเล่นมุขขำๆ(ซึ่งมันก็จริงแหละ ผมชอบดูหนังโป๊)
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 11:40:40 PM »

เป็นผมคงด่ากลับอ่ะ

มันไม่ใช่เรื่องที่แฟนเพื่อนจะมาว่าเราเลย
ผู้หญิงสมองน้อยอ่ะ โดยทั่วไปเค้าก็รู้ว่าผู้ชายมักพูดกันขำ ๆ อยู่แล้ว

ปัญญาอ่อนสุด ๆ
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 12:45:05 PM »

เพราะแฟนเขาก็อาจจะดูหนังโป๊เหมือนกัน เขาเลยไม่ชอบ พอเพื่อนแฟนพูดถึงหนังโป๊แล้วหงุดหงิดใหญ่เลย 555
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2022, 09:22:48 PM »

คงต้องพิจารณาเป็นรายคนมั้งครับ
ก่อนจะเล่นมุกหนังโป๊ ต้องหยั่งเชิงทะลึ่งๆเป็นระดับน้อยสุดดูก่อน

ถ้าเล่นด้วย ยิงมุกต่อ
ถ้าไม่เล่นด้วย เงียบไว้ครับ 555

ผมเองจะไม่ยุ่งเลยพวกที่คุยเรื่องเซ็กซ์ด้วยไม่ได้ ยิางพวกกระแดะ โลกสวย ผมนี่ไม่คุยด้วยเลย
เดี๋ยวโดนด่า

ผมเลยคบแต่พวกคอร์เดียวกัน
บอกเลย กลุ่มเพื่อนผมผู้ชาย สองคนที่สมัยเรียนสนิทกัน
เคยมาเย็ดแฟนตัวเองโชว์ที่บ้านผมแล้ว
มีสลับห้องกัน แต่ไม่สลับคู่
เย็ดแตกใน ต่อหน้าต่อกันเลย
ปัจจุบันเพื่อนผม แต่ละคนลูกสองละครับ
แต่ผมแฟนเพิ่งจะมีลูกคนที่สองได้ไม่นาน

ส่วนผู้หญิงในกลุ่มชอบช่วยตัวเอง
คุยเรื่องเซ็กซ์กับผู้ชายแบบออกรสชาติเลย

พี่เขยผมกับพี่สาวก็ใช่ย่อยครับ
แต่พี่สาวจะอายผู้ชายอื่นครับ
คู่พี่เขยกับพี่สาวผม จะอยู่ห้องแยก ไม่ก็ห้องผม

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
สมโชค
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 07:16:51 PM »

คนเรามีหลายประเภทครับเราไปกังวลตามคนอื่นไม่ได้หรอก อะไรที่เราทำแล้วไม่เดือดร้อนใครเราก็ทำของเราไปครับ
การที่แฟนเพื่อนด่าคุณมันบ่งบอกว่าแฟนเพื่อนคุณนั้นล้ำเส้นครับ คุณกับเพื่อนคุยกันตามประสาเพื่อนฝูง
มันไม่ได้มีอะไรมากไปกว่าการถามไถ่ทั่วไปเลย เป็นเรื่องปกติพื้น ๆ มากครับ
แต่คุณเชื่อไหมผู้หญิงบางคนไม่ชอบให้แฟนดูหนังโป๊ เพราะเธอคิดว่าเธอโดนแฟนนอกใจไปดูหญิงอื่น
แต่ในกลุ่มของพวกเธอนั้นดันส่งคลิปโป๊วนดูกันไป คุยกันสาระพัดเรื่อง sex เรื่องอยากโดนแบบนั้นแบบนี้
ของเล่นพวกไข่สั่น ดิลโด้ พวกเธอมีกันไว้ใช้ บางคนเงียบๆฟาดเรียบ บางคนชอบสวิงแต่ดันไม่ชอบให้แฟนดูหนังโป๊
หน้า: [1] 2 พิมพ์