เมษายน 16, 2024, 02:07:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆเคยเจอหรือพบประสบการณ์ sex ที่มันทำเราช๊อกหรือแลปกใจอะไรว้ากันบ้างไหมครับ  (อ่าน 2127 ครั้ง)
สมโชค
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2022, 10:03:51 AM »

ผมเองไม่เคยเจอกับตัวแต่ได้รู้เรื่องที่มันช๊อคในใจเราว่าเฮ้ยมันเป็นไปได้ไง
เรื่องก็คือพี่ผู้หญิงบ้านตรงข้ามบ้านเก่าผมแกจัดกับลูกเขยแกครับ
ได้เห็นโดยบังเอิญวันนั้นมองไปหน้าบ้านแกพอดีแกกำลังตากผ้าปกติผมก็มองแกบ่อย ๆ เพราะหุ่นแกขาว อวบวไตล์ milf
ลูกเขยแกกลับจากทำงานต่างจังหวัดบ่ายวันศุกร์เดินเข้าบ้านไปพอผ่านพี่ผู้หญิงที่กำลังตากผ้าลูกเขยแกก็เอามือจับก้นพี่แกแบบบีบขยำ ๆ และอ้อมไปล้วงข้างหน้าผมนี่ตกใจแบบว่าเฮ้ย พี่ผู้หญิงแกก็ไม่ขัดขืนอะไรนะแค่หันกลับมองหน้าลูกเขยแกพร้อมตีมือเบา ๆ แล้วก็พากันเข้าบ้านไป ซึ่งลูกสาวแกไปทำงานยังไม่กลับเลยลูกสาวแกเป็นพยาบาล
ผมก็มึนเลยแบบว่าเฮ้ยเขาสนิทกันขนาดนั้นหรือวะ แต่พอลองๆนึกดูผมเคยเจอแกกับลูกเขยแกออกจากโรงแรมแต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจ
และมีอีกหลายเหตุการณ์เช่นลูกสาวแกกลับจากทำงานตะโกนเรียกคนในบ้านให้มาเปิดประตูอยู่นาน จนข้างบ้านออกมาคุยบอกก็เห็นอยู่ในบ้านทั้งสองคนนะคือพี่ผู้หญิงกับลูกเขย แต่เรียกนานมากกว่าจะออกมาพี่ผู้หญิงนี่หน้าบึ้ง ๆ ผมยุ่งๆมานิดหน่อย
ลองนึกย้อนหลังประติดประต่อหลาย ๆ เรื่องเข้าก็ได้ข้อสรุปว่าพี่ผู้หญิงแกจัดกับลูกเขยแกแน่นอนล้านเปอร์เซ็น
อีกทั้งพี่ผู้หญิงแกก็ใช่ย่อยแม้นอายุจะค่อนข้างเยอะแต่ก็ยังแซ่บอยู่ เจอหลายครั้งนอกบ้านกับผู้ชายไม่ค่อยซ้ำหน้า
ผมเองก็นึกว่าพี่แกจะแค่แซ่บตามประสาสาวใหญ่ไฟแรงแต่ไม่นึกว่าแกจะจัดกับลูกเขยแกด้วย
เพื่อน ๆ เองเคยเจออะไรแบบนี้หรือว่าเหตุการณ์ทีมันทำเราตกใจ ช๊อกๆกันบ้างไหมครับ
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2022, 09:27:07 AM »

ไม่ได้ประสบพบเจอเอง แต่ได้ยินเสียงจากห้องข้างๆ คือสมัยมหาลัยที่ผมอยู่หอพัก ผมจำได้ว่ากลับห้องมาประมาณเที่ยงคืน กำลังเดินจะเข้าห้อง ได้ยินเสียง ผญ ครางแบบเสียวมากๆ นางมีอะไรกับผช อยู่แหละ ผมก็เงี่ยหูฟังอยู่สักพัก จนศึกสงบลง เสียงครางนั้นก็หายไป ผมเข้าห้องแล้วก็ไปอาบน้ำ เสร็จ จะเอาขยะไปทิ้ง ก็เดินผ่านหน้าห้องเดิม ปรากฎว่าได้ยินเสียง ผญ ร้องไห้อยู่เป็นเสียงสะอื้น ฟีลแบบเสียใจมากๆ ตอนนั้นงงมากแบบอะไรวะ เมื่อกี้ยัง yed กันอยู่เลย แต่ให้เดาเหตุการณ์ก็น่าจะประมาณว่า ผช น่าจะหิ้วผญ จากร้านเหล้า หรือไม่ก็มอมมาแหละครับ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2022, 05:43:53 PM »

หิ้วสาวจากผับหรูกลางเมืองมา

ผมไปนั่งกินคนเดียว สบตากันหลายที สุดท้ายเธอออกจากกลุ่มเพื่อนเธอมาคุยกับเรา
คุยถูกคอ จนสักพักเธอลาเพื่อนมากับผมจบที่โรงแรม แบบก่ะ one night stand ตามที่เรามีประสบการณ์ปกติเลย

ก็อาบน้ำกัน เธอบอกความต้องการมาว่าเธอจะขอถ่ายรูปคืนนี้ของเราไว้ได้มั้ยคะ
ผมก็หวั่นๆ ชิบหายละกูจะโดนหลอกอะไรมั้ยนี่ ปกติสาวๆไม่ชอบโดนถ่ายนี่

ปรากฏเธออยากถ่ายรูปเก็บไว้จริงๆครับ
แต่ถ่ายแบบไม่เห็นหน้าผมเลย แบบเอาจุู๋มาโดนแก้มหนูหน่อย แล้วก็แชะๆ อมจู๋ผมแล้วก็ selfie ตัวเอง
เธอ WOT ร่อนๆอยู่แล้วบอก พี่เอามือถือหนูถ่ายวีดิโอจากมุมมองพี่ให้หน่อย แล้วเธอก็ร่อนบด ครางรัวๆ
ยิ่งตอนผมบอกพี่จะแตกแล้ว เธอให้ผมถือมือถือเธอเองถ่ายวีดิโอตอนผมยิงน้ำเข้าปาก แล้วเธอดูดจู๋ไว้ด้วย

คุยตอนเช้าก่อนลากัน ผมถามตรงๆว่า ไม่ได้ล่าแต้มหรือเอารูปไปประชดผัวอะไรใช่มั้ย
เธอบอกเธอยังโสด และถูกใจผมจริงๆ เลยอยากถ่ายจู๋ผม คลิปมีเซ็กซ์กับผมเก็บไว้ รูปในมือถือเธอก็มีแต่รูปท่องเที่ยวปกติ
ผมก็ว่าแปลกดี ตอนแรกผมว่าผมโดนน้องเค้าเก็บแต้ม ไปคุยกับเพื่อนสาวๆชัวร์

กลายเป็นว่าเจอกันรอบต่อๆมา มันเป็นรสนิยมน้องจริงๆ
คืออยากโดนถ่ายตอนตัวเองโดนเย็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2022, 08:22:48 PM โดย THUGO » บันทึกการเข้า
สมโชค
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2022, 07:56:50 PM »

ไม่ได้ประสบพบเจอเอง แต่ได้ยินเสียงจากห้องข้างๆ คือสมัยมหาลัยที่ผมอยู่หอพัก ผมจำได้ว่ากลับห้องมาประมาณเที่ยงคืน กำลังเดินจะเข้าห้อง ได้ยินเสียง ผญ ครางแบบเสียวมากๆ นางมีอะไรกับผช อยู่แหละ ผมก็เงี่ยหูฟังอยู่สักพัก จนศึกสงบลง เสียงครางนั้นก็หายไป ผมเข้าห้องแล้วก็ไปอาบน้ำ เสร็จ จะเอาขยะไปทิ้ง ก็เดินผ่านหน้าห้องเดิม ปรากฎว่าได้ยินเสียง ผญ ร้องไห้อยู่เป็นเสียงสะอื้น ฟีลแบบเสียใจมากๆ ตอนนั้นงงมากแบบอะไรวะ เมื่อกี้ยัง yed กันอยู่เลย แต่ให้เดาเหตุการณ์ก็น่าจะประมาณว่า ผช น่าจะหิ้วผญ จากร้านเหล้า หรือไม่ก็มอมมาแหละครับ
คงจะเป็นตามนั้นแหละครับเพราะจากครางกลายเป็นร้องไห้เมื่อจบกิจกรรมเข้าจังหวะ
สมโชค
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2022, 08:01:53 PM »

หิ้วสาวจากผับหรูกลางเมืองมา

ผมไปนั่งกินคนเดียว สบตากันหลายที สุดท้ายเธอออกจากกลุ่มเพื่อนเธอมาคุยกับเรา
คุยถูกคอ จนสักพักเธอลาเพื่อนมากับผมจบที่โรงแรม แบบก่ะ one night stand ตามที่เรามีประสบการณ์ปกติเลย

ก็อาบน้ำกัน เธอบอกความต้องการมาว่าเธอจะขอถ่ายรูปคืนนี้ของเราไว้ได้มั้ยคะ
ผมก็หวั่นๆ ชิบหายละกูจะโดนหลอกอะไรมั้ยนี่ ปกติสาวๆไม่ชอบโดนถ่ายนี่

ปรากฏเธออยากถ่ายรูปเก็บไว้จริงๆครับ
แต่ถ่ายแบบไม่เห็นหน้าผมเลย แบบเอาจุู๋มาโดนแก้มหนูหน่อย แล้วก็แชะๆ อมจู๋ผมแล้วก็ selfie ตัวเอง
เธอ WOT ร่อนๆอยู่แล้วบอก พี่เอามือถือหนูถ่ายวีดิโอจากมุมมองพี่ให้หน่อย แล้วเธอก็ร่อนบด ครางรัวๆ
ยิ่งตอนผมบอกพี่จะแตกแล้ว เธอให้ผมถือมือถือเธอเองถ่ายวีดิโอตอนผมยิงน้ำเข้าปาก แล้วเธอดูดจู๋ไว้ด้วย

คุยตอนเช้าก่อนลากัน ผมถามตรงๆว่า ไม่ได้ล่าแต้มหรือเอารูปไปประชดผัวอะไรใช่มั้ย
เธอบอกเธอยังโสด และถูกใจผมจริงๆ เลยอยากถ่ายจู๋ผม คลิปมีเซ็กซ์กับผมเก็บไว้ รูปในมือถือเธอก็มีแต่รูปท่องเที่ยวปกติ
ผมก็ว่าแปลกดี ตอนแรกผมว่าผมโดนน้องเค้าเก็บแต้ม ไปคุยกับเพื่อนสาวๆชัวร์

กลายเป็นว่าเจอกันรอบต่อๆมา มันเป็นรสนิยมน้องจริงๆ
คืออยากโดนถ่ายตอนตัวเองโดนเย็ด

บางคนรสนิยมมันก็แปลกแตกต่างจากที่เราคิดครับ รุ่นน้องที่รู้จักคนนึงจากพนักงานออฟฟิศปกติทั่วไป
พอแต่งงานได้ไม่นานเธอกลายเป็นสาวแรงสูงขึ้นมาซะงั้นแซ่บไปทั่วเลย ปัจจุบันกลายเป็นสาวสวิงไปแล้ว
สามีเธอก็พอรู้เรื่องที่เธอไปแซ่บกับคนอื่น แต่ก็เหมือนจะไม่เป็นไรเพราะคิดว่าตัวเองไม่ค่อยได้อยู่กับแฟนทำงานไกลกัน
แฟนไปกินกับคนอื่นแค่ชั่วครั้งชั่วคราว แต่เรื่องเข้าวงสวิงเหมือนผู้ชายจะไม่รู้ ถามรุ่นน้องไม่กลัวแฟนเลิกเหรอ เธอบอกไม่แคร์
Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2022, 12:50:41 PM »

ไม่เคยเห็นตรงๆนะ แต่เคยโทรหาเพื่อนผู้หญิง จะคุยเรื่องงานแล้วมันไม่รับสายซักที โทรไปอีกรอบสองรอบ ปรากฎว่าไอ้นี่ปิดเครื่อง อีกครึ่งชั่วโมงมันถึงได้โทรกลับมา คำแรกที่ดังมาตามสายเลยคือ "โทรมาอะไรเยอะแยะ กูโม้คให้เจ้านายกูอยู่" (มันทำงานพาร์ทไทม์ แล้วแอบคบกับเจ้านายมัน) เราก็แบบ เออ โอเค กูโทรมาผิดจังหวะเองแหละ 5555

ไอ้นี่มันเปิดใจเรื่องเซ็กซ์กับเจ้านายมันมาก มีอยู่วันนึงไปเจอมันเนี่ยแหละ แล้วเห็นมันเดินช้าๆแปลกๆ พอนั่งลงคุยกันมันถึงได้บอกว่าเมื่อคืนโดนเจ้านายจัดหนักไป ขาแข้งเลยเปลี้ยๆหน่อย ชีวิตพาร์ทไทม์ไอ้นี่มันร้อนแรงเหลือเกินจริงๆ

หน้า: [1] พิมพ์