มีนาคม 28, 2024, 09:54:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Fembed ช่วงนี้โหลดยากมากครับ ใครมีวิธีโหลดง่ายๆ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1141 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2022, 09:55:00 AM »

เมื่อก่อนใช้ Videodownloadhelper โหลดง่าย โหลดคล่อง ไม่เกินชั่วโมงได้ไฟล์ HD มาแล้ว แต่ตอนนี้โหลดติดๆขัดๆ
ใครมีวิธีโหลดคล่องๆแนะนำหน่อยครับ

jakkajee
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2022, 09:18:45 AM »

ไม่มีใครโหลดหนังจาก Fembed เลยเหรอครับ?  Shocked

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2022, 09:26:15 AM »

เพิ่งเคยได้ยินชือนี่เเหละ นึกว่าเวบโป็ไหม่ เเต่เข้าไปไม่เห็นมีอะไรเลย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
jakkajee
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2022, 10:13:46 AM »

เพิ่งเคยได้ยินชือนี่เเหละ นึกว่าเวบโป็ไหม่ เเต่เข้าไปไม่เห็นมีอะไรเลย

อุ้ย อันนี้เป็นเว็บเก็บหนังที่เว็บเราใช้ประจำเลยครับ อย่างหนังซับไทยจะมีเก็บไว้ที่นี่แทบทุกเรื่อง

เว็บสตรีมหนังหลายเจ้าก็ใช้ที่นี่ เมื่อก่อนผมโหลดจากที่นี่ประจำ แต่เดี๋ยวนี้โหลดหลุดๆจนรำคาญ

godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2022, 05:14:39 PM »

ผมก็ใช้ idm โหลดจาก fembed ประจำ ช่วงนี้เด้งประจำเหมือนกัน
jakkajee
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 06:18:13 AM »

ผมก็ใช้ idm โหลดจาก fembed ประจำ ช่วงนี้เด้งประจำเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันใช่ไหมครับ? แสดงว่าเริ่มมีการจำกัดการดาวน์โหลดแล้วแหงๆๆ

ยังไงถ้าหาย โหลดคล่องเมื่อไร ช่วยแจ้งด้วยนะครับ..

3etagan
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2022, 11:35:13 AM »

มันเป็นโฮสวีดีโอครับ เว็บหนังจะเอาไฟล์มาฝากที่นี่

godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2022, 02:50:45 PM »

ทุกวันนี้ถ้าจะโหลดจาก fembed นี่ดูชึวิตมากแม่งเด้งหลุดรัวๆ เราก็โหลดต่อรัวๆจนกว่าจะเสร็จ
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 12:03:44 AM »

เป็นคับ กำลังปวดหัว

ผมว่ามันตั้งไว้กันดูด

idmโหลดไปสักพักจะค้างตลอด

ใครมีทางออกบอกที
ซามากาเย้
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 16, 2023, 12:34:18 PM »

ระบบป้องกันการดึงแบนวิชออกไปเยอะ กันโหลด

หน้า: [1] พิมพ์