เมษายน 20, 2024, 06:17:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเบื่อหนังรุมปลอมแบบผมไหม  (อ่าน 13958 ครั้ง)
BW_yamete
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2022, 11:12:51 PM »

4P แบบ ออริจินัลเข้าพร้อมกันเลย เดี๋ยวนี้หายาก

คน1 เข้าล่าง
คน2 เข้าบน(ปาก)
คน3 มือซ้าย
คน4 มือขวา
godsider
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 12:05:47 AM »

จริงเป็นคนที่ชอบดูแบบรุมมาก แบบ 1-1 นี่แทบจะไม่ดูเลย
3-4P เดี๋ยวนี้สลับกันเข้าแทบจะตลอด บางทีนางเอกโม๊คคว.อยู่ พออีกคนมาเสียบ คนให้โม๊คก็ดึงคว.กลับทันที
คงเพราะเดี๋ยวนี้เซฟนักแสดงกันมากๆๆๆ คุณภาพของหนังมันเลยดรอปไม่ดุเดือดเหมือนก่อน
หนังแนวที่ชอบก็หายๆไปเยอะ
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 08:19:33 AM »

ไม่ค่อยชอบเหมือนกันครับ มันออกแนวข่มขืน ดูแล้วไม่จรรโลงใจ 555
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 09:11:33 AM »

ไม่ถึงกับเบื่อครับ  แต่ชอบแบบเมื่อก่อนมากกว่า ซีรี่ของ S1 กับ Prestige

2 ซีรี่ย์ นี้คือ ผมแทบจะเก็บทุกคนเลย ปกติจะเก็บเป็นคนๆ แต่แบบนัวๆ แบบนี้ชอบมาก สะใจดี แต่เดียวนี้ ไม่ค่อยมีแล้วจริง ๆ  Undecided Undecided Undecided

ตอนนี้ แนวๆ นี้ที่จะฝากความหวังไว้ได้หน่อยก็จะประมาณนี้ครับ

รหัส CEMD ของค่าย Serebu No Tomo ยังรุมกันยับอยู่ แต่ก็จะได้ประมาณดาราระดับรองๆ ลงมา พวกระดับ Top ของค่ายใหญ่นี่ไม่มีแล้ว

อีกซีรี่ย์ ที่ชอบก็อันนี้

อันนี้มีดาราดีๆ มาเล่นเรื่อยๆ แต่เหมือนกับว่าต้องรอให้เข้าคอนเซปต์ MILF อยู่เหมือนกันนะ 5555+

bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 12:46:11 PM »

ผมชอบซีรีส์นี้ของ gvh
แม่บ้านที่มาประชุมหมู่บ้านกับหนุ่ม ลุง ๆ แล้วก็โดนกันไป

ส่วนอีกค่ายชอบเจ้านี้ครับ Auroraprojectannex
เขาทำหนังแนว 3p 4p เยอะดี

bigwore

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 01:11:05 PM »

อีกคน Matsuri Kiritani เคยเล่นแนวนี้ไว้สองเรื่อง ผมว่าเดือดอยู่นะ

star 997, wanz 855

get image url from instagram

godsider
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 03:40:25 PM »

ผมชอบซีรีส์นี้ของ gvh
แม่บ้านที่มาประชุมหมู่บ้านกับหนุ่ม ลุง ๆ แล้วก็โดนกันไป

ส่วนอีกค่ายชอบเจ้านี้ครับ Auroraprojectannex

ของค่าย Auroraprojectannex เมื่อก่อนผมก็ชอบเก็บนะ แต่ไม่ชอบโทนสีหนังของค่าย มันจะหม่นๆ มืดๆ เหลืองๆ ทุกเรื่อง

ปัจจุบันเลยไม่ได้เก็บของค่ายนี้เลย
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 03:46:59 PM »

ของค่าย Auroraprojectannex เมื่อก่อนผมก็ชอบเก็บนะ แต่ไม่ชอบโทนสีหนังของค่าย มันจะหม่นๆ มืดๆ เหลืองๆ ทุกเรื่อง

ปัจจุบันเลยไม่ได้เก็บของค่ายนี้เลย

หลังๆ ค่าย Aurora ไม่ค่อยมีแบบรุมเยอะๆ แล้วครับ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน ผมก็เลยไม่ยกตัวอย่างมา  จริงๆ ก็ชอบซีรี่นี้เหมือนกันครับ โหดจัดๆ NTR กันตับแตกจริงๆ 5555  :Smiley :Smiley :Smiley

bigwore

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 06:28:57 PM »

ผมว่าแนวรุม ยุคนี้ต้องทำใจ มันไม่เหมือน 5-10 ปีก่อน
อย่าง s1 สมัยก่อน มีซีรีส์ gangbang อยู่นะ ที่หนูไอกะ ยูเมโนะ เล่นก็ใช่ เดือดมาก
ตอนหลัง ๆ s1 ถนอมนักแสดงมาก 55 เห็น 3p ก็ดีใจแล้ว ปกติเล่น 1-1 ซะส่วนใหญ่

หลัง ๆ ผมชอบของ moodyz ครับ ซีรีส์ที่สาวออฟฟิศไปน้ำพุร้อนแล้วโดนรุมครับ
สร้างต่อเนื่องกันเรื่อย ๆ ดูเพลิน

drakitus
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 06:58:42 PM »

ไม่ถึงกับเบื่อครับ  แต่ชอบแบบเมื่อก่อนมากกว่า ซีรี่ของ S1 กับ Prestige

2 ซีรี่ย์ นี้คือ ผมแทบจะเก็บทุกคนเลย ปกติจะเก็บเป็นคนๆ แต่แบบนัวๆ แบบนี้ชอบมาก สะใจดี แต่เดียวนี้ ไม่ค่อยมีแล้วจริง ๆ  Undecided Undecided Undecided

2เรื่องนี้มีที่ให้โหลดไหมครับ อยากดูมาก
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์