เมษายน 20, 2024, 01:38:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนฝันเปียก เลยอยากมาแขร์ประสบการณ์  (อ่าน 2192 ครั้ง)
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2022, 09:57:14 AM »

เกริ่นก่อนว่า เมื่อคืนผมตั้งใจว่าจะนอนเร็ว พรุ่งนี้จะได้มีแรงมาเคลียร์งาน
ก็ปิดไฟนอนตั้งแต่สามทุ่มกว่าๆ แต่สมองเจ้ากรรมดันไม่อยากพักไปกับเรา
คิดฟุ้งซ้านไปเรื่อย พยายามฟังเพลงก็แล้ว หลับตาไม่คิดอะไรก็แล้ว ก็ยังไม่หลับสักที

หันไปมองนาฬิกาอีกที ล่อไปห้าทุ่มแล้ว เลยคิดว่า ถ้าจะนอนต่อไปแล้วมันไม่หลับแบบนี้มันทรมาน
เลยลุกขึ้นมาเปิดไฟ เปิดคอมหาอะไรดู ใจจริงก็อยากช่วยตัวเอง จะได้เพลียๆ แล้วก็หลับไป

ก็เลยหา AV ซักเรื่องมาจัดให้เพลินมือซักหน่อย อีกมือก็ค่อยๆ เขี่ยหัวนมไปเรื่อยๆ
อีกมือก็สาวหนอนไปเรื่อยๆ ก็เสียวเพลินๆ อยู่ดีๆ หนังตาเริ่มหย่อน เหมือนสติเริ่มมา
ก็คิดได้ว่าพอก่อนดีกว่า เพราะมันจะเที่ยงคืนแล้ว ผมกลัวเสร็จกิจแล้วพรุ่งนี้จะไม่มีแรงไปทำงาน

ตัดสินใจปิดทุกอย่างแล้วปิดไฟนอน ก็นอนหลับได้ปกติ แต่สิ่งที่เริ่มไม่ปกติคือ ผมเริ่มฝันแปลกๆ

ผมฝันว่าย้อนกลับไปตอนมัธยม ผมได้ไปเข้าค่ายลูกเสือที่โรงเรียน
มีกิจกรรมให้ทำเรื่อยๆ ตลอดทั้งวัน จนมาถึงช่วงตกเย็นคุณครูสั่งให้จับคู่กันกางเต้นท์ เพื่อที่จะจัดแจงที่นอน แล้วก็ไปอาบน้ำ เตรียมตัวเปลี่ยนชุดไปนั่งรอบกองไฟ ในฝันผมได้จับคู่กางเต้นท์กับเพื่อน ผญ ในห้องคนนึง ก็ได้อุปกรณ์กางเต้นท์มา เราสองคนก็จัดแจงกางกันจนเสร็จเรียบร้อย จนสุดท้ายผมกับเพื่อน ผญ ก็เข้าไปเช็คข้างในเต้นท์กันสองคน ว่าจุดไหนที่ยังไม่โอเคหรือไม่เรียบร้อย

ไอ้จังหวะนี้แหละ อยู่ดีดีเพื่อน ผญ ก็รูดซิปปิดเต้น ละเข้ามาจูบผม แล้วบอกว่าเค้าชอบผมมานานแล้ว ขอมีอะไรด้วยได้มั้ย เค้าไม่ไหวแล้ว ผมเองก็กล้าๆกลัวๆ มาก เพราะข้างนอกก็มีคนเดินไปเดินมาอยู่ เค้าเตรียมไปอาบน้ำกัน แต่เพื่อน ผญ ไม่สนใจอะไรทั้งนั้น
เข้ามาจูบแล้วก็เริ่มถอดเสื้อผมออก นางเริ่มเลียไปที่หัวนม ความรู้สึกคือเสียวก็เสียว บวกกับตื่นเต้นอีกกลัวคนจับได้ แต่ตอนนั้น ลีลาของ เพื่อน ผญ คนนี้ทำผมอดใจไม่ไหวแล้วครับ เป็นไงเป็นกัน นัวกันไปนัวกันมา ถึงตาผมรุกบ้าง ผมก็ค่อยๆ ถอดเสื้อ ถอดกางเกงของนางออก มือก็คลึงไปที่นมเรื่อยๆ ไล่มาจนถึงช่วงล่าง ผมสัมผัสได้ว่า ช่วงล่างนางแฉะมากๆ ผมจึงไม่รอช้า จับสอดใส่ทันที ละค่อยๆ ซอยเบาๆ อยู่ในเต้น เพราะกลัวคนข้างนอกจะจับได้ พอซอยไปเรื่อยๆ ได้สักพัก ก็เริ่มรู้สึกไม่ไหวแล้ว บวกกับเพื่อน ผญ ก็ครางแบบในลำคอแต่รุนแรงมาก จึงเร่งซอยหนักขึ้น บวกกับความตื่นเต้นที่รู้สึกว่ามีคนเดินไปเดินมาอยู่นอกเต้นตลอดเวลา ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ เลยแตกในปล่อนน้ำเข้าใส่เพื่อน ผญ ไปในที่สุด

ซึ่งจังหวะที่แตกในนั้น ผมจำได้เลยว่า เหมือนถูกกระชากออกมาจากความฝันสู่ความจริง ผมรู้สึกตัวบนที่นอน สัมผัสได้ว่า ควยของผมแข็ง ตั้งตรง และกระตุกแรงมากๆ บวกกับความรู้สึกแสบเล็กๆ น้อยๆ ที่ปลาย ด้วยความเพลียมากแต่ไม่อยากเปิดไฟดู ผมเลยเอามือไปจับที่เป้ากางเกง แฉะเป็นน้ำเหนียวๆ ออกมาเลย เป็นความรู้สึกที่ฟินแบบ งงๆ 55 ไม่เชื่อว่าตัวเองจะฝันเปียก เพราะสองวันที่แล้วก็พึ่งจัดกับแฟนมาเอง น้ำไม่น่าจะล้นอะไรขนาดนั้น

ประมาณนี้ครับ สำหรับประสบการณ์ฝันเปียกของผม อยากบันทึกไว้เป็นความทรงจำเลยมาเขียนลงบนบอร์ดให้เพื่อนๆ ได้อ่าน
จริงๆ ในชีวิตผมฝันเปียกไม่บ่อยมั้งครับ จำได้ว่าไม่ถึง 3 4 ครั้งเอง
ครั้งแรกที่ฝันเปียกผมจำได้ดีเลย ฝันว่ามีอะไรกับครูคนนึงที่โรงเรียน ครูคนนี้สอนภาษาอังกฤษ น่ารักมาก อายประมาณ 30 กว่าๆ มีอะไรกันในห้องพักครูจนเสร็จ ตื่นมาก็เป้าเปียก ตอนนั้นงงมาก ไม่คิดว่าจะเกิดกับตัวเอง

เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนมีประสบการณ์เกี่ยวกับการฝันเปียกมาพูดคุยและแชร์ประสบการณ์กันได้นะครับบ Smiley

ex
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2022, 11:14:41 PM »

จะ 40 แล้วไม่เคยฝันเปียกสักครั้งเลยครับ
รู้จักการช่วยตัวเองตั้งแต่เด็กมากๆ แอบดูพ่อดูวีดีโอโป๊ แล้วเห็นพ่อทำเลยทำบ้าง
มี sex ตั้งแต่ อายุ 14
มีแฟนตลอดก็มีอะไรกับแฟนปกติอย่างน้อยวันละครั้ง
ทุกวันนี้ก็ยังติดการช่วยตัวเอง วันละครั้ง ด้วย ไม่ตอนเช้าก็ก่อนนอน
Gyde
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2023, 01:21:05 PM »

เคยแบบรู้ว่ากำลังฝันอยู่ แล้วกำหนดตัวเองได้ เดินไปทางไหน ทุกมุมก็มีคนกำลังซั่มกัน ผมก็เอาเลย เข้าไปร่วมด้วย รู้สึกเสียวจี๊ดจนน้ำแตกเอง 555
Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2023, 06:01:46 PM »

ช่วงหลังๆไม่ค่อยฝันเปียกแล้วผมน่ะ นานๆทีจะเป็นที แต่อันที่ฝันเปียกก็ฝันใช้ได้อยู่

เคยฝันว่าเพื่อนผู้หญิงคนนึงอัดวีดีโอที่นางเยกับแฟนลงสตอรี่ไอจี แล้วเราก็ไปกดดู เห็นวีดีโอนางกำลังด็อกกี้กับแฟนอยู่ เท่านั้นแหละ น้ำแตกจนตื่น  Grin Grin ต้องอธิบายหน่อยว่าเพื่อนคนนี้ นางเป็นคนชิวๆเรียบร้อยนะ แต่นางแต่งตัวเอ็กมาก แล้วโพสรูปในไอจีแต่ละรูปนี่กระตุกจิตกระชากใจสุดเหลือเกิน โชว์นมตูดแน่นเปรี๊ยะยังกับนางแบบเพลย์บอย

อีกฝันนึงที่สนุกคือฝันว่าไปนั่งเรือเที่ยวทะเล แล้วเขาแวะเกาะกัน เหลือแค่ผมกับผู้หญิงฝรั่งคนนึง สวยมาก ใส่บิกินี่ แล้วนางก็มาบอกกับผมว่า นี่ มาเอากันมั้ย โถ่ ไอ้เราเหรอจะยอมให้พลาด ก็จัดด็อกกี้ในเรือนั่นแหละ แต่อยู่ดีๆแฟนนางเดินมาที่เรือพอดี แล้วแฟนนางตัวยังกับหมี แต่ไอ้เราก็ไม่ยอมหยุดนะ ซอยต่อจนแตก พอแตกแล้วก็ตื่นโดยทันที ฟินกันไป
คือโดนฝรั่งหุ่นหมีกระทืบตายก็ช่างมัน กูขอน้ำแตกให้หนำใจก่อนเถอะ 5555

หน้า: [1] พิมพ์