เมษายน 25, 2024, 07:29:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยอิจฉาใครเท่าไอหน้าจืดเลย  (อ่าน 38280 ครั้ง)
bozostuff
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 02:41:03 PM »

ไม่เห็นมีอะไรเด่นเลย เอาก็ไม่มันส์
AV ชอบใช้ดาราชายเดิมจนน่าเบื่อ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 05:28:14 PM »

ไม่เห็นมีอะไรเด่นเลย เอาก็ไม่มันส์
AV ชอบใช้ดาราชายเดิมจนน่าเบื่อ

ดาราชายมีผลเวลาดูavเหมือนกัน จะคนเดิมๆก็ได้ครับ แต่ต้องเป็นคนที่ชอบ
ชอบพวกที่ดูมีความหื่นตามธรรมชาติ  หน้าไม่เก๊ก
แบบดาราชายคนที่สูงๆผอมๆที่เห็นประจำเอาก็สนุกนะ แต่หน้าทรงดูไม่ให้เลย ดูเป็นผู้ชายที่ไม่หื่น
หรือจะพูดง่ายๆคือ ดาราชายถ้ารูปร่างหน้าตาดูหื่นก็จะได้ฟิว ดาราหล่อๆไปไกลๆ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 08:00:57 PM »

สำหรับผม คนที่น่าอิจฉาในวงการ ถือว่ามีเยอะเลยครับ 55555
สงสัยว่าที่ญี่ปุ่น เค้าน่าจะชอบแนวๆ หน้าตาเถื่อนๆ ดิบๆ หน่อยหรือเปล่า
เพราะตาลุงหลายๆคนที่ได้ฟันสาวๆสวยๆมานักต่อนัก นี่ถ้ามาบ้านเรา คนมองว่าออกแนวเถื่อนน่ากลัว หลายคนนะ
(อาจจะเป็นยุคสมัยเปลี่ยน ค่านิยมเปลี่ยนด้วยมั้งครับ เลยทำให้คนแสดงก่อนๆ เลยได้เล่นยาวๆมาถึงปัจจุบัน)
ทั้งตาลุง ตาอ้วนจอมเลีย ตาบักหล่า ตาคิงคอง
ให้ทรงแบบนี้มาจีบสาวไทยที่หน้าตาบ้านๆตอนนี้ บางทียังจีบไม่ได้เลยนะเอาจริงๆ
แต่ได้ซัดโฮกระดับท็อป คาวาอี้แบบจุกๆ (แถมได้เงินค่าแสดง) ไปหลายร้อยคน (ที่เหลือคือไม่สวย 555)

อ่อ อีกประเด็นที่ลืมไม่ได้ คือ การถ่ายทำอยู่ในการควบคุมของกอง (โอเคในแง่ว่ามีคนมาถ่ายทำเยอะ หมดอารมณ์ นั่นก็เป็นประเด็นหลักใหญ่แหละครับ หดจริงๆ 555) แต่ถ้าเอาแบบมองในแง่ความฟินอย่างเดียว นั่นก็คือ เค้าควบคุมทั้งการติดเชื้อมาให้แล้วระดับหนึ่ง (โอเคอาจจะไม่ 100% แต่ถ้ามีการติดเชื้อ มันเสียหายกองนะ ไม่รู้เค้าจะระวังกันหรือเปล่า ถ้าเป็นตัวแพร่เชื้ออาจโดนแบนไหม กระทบงาน)
ดังนั้นการร่วมรัก มาถึงขั้นที่แลกลิ้นได้ และอมสด เลียสด (แม้ตอนสอดใส่ต้องใช้ถุง) ซึ่งถ้าเราๆท่านๆไปซื้อกิน มันหาโอกาสยากนะ ที่จะมีแลกลิ้น อมสด เลียสด แล้วจะไม่รู้สึกติดๆขัดๆ มันมันจะกลัวๆกล้าๆ มากกว่าที่มีการควบคุมให้
หรือเปล่านะ อันนี้คิดเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2022, 08:24:30 PM โดย gilase » บันทึกการเข้า
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 09:06:06 PM »

ตัวซอยจริงๆครับ 

Yuu Shinoda  ,   Nozomi Ishihara

เล่นกันหลายเรื่อง ซอยแน่นๆจัดสุดไปเลย
pong55
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 10:00:02 PM »

อ้อยเองก็คงถูกใจจืดอยู่ไม่ใช่น้อยครับ ก่อนหน้าจะมาเรื่องนี้ที่เคยจำได้คร่าวๆก็เคยโดนจืดจัดมาแล้วตั้ง 3 เรื่อง

FSDSS-272 เรื่องนี้ผมเสียน้ำเยอะมาก อ้อยหุ่นโคตร X เพราะใส่ชุดอย่างกับนักศึกษา โดนคาชุดอย่างฟิน

FSDSS-318

FSDSS-497

FSDSS-513

Winwin99

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2022, 08:51:27 AM »

ของไม่ใหญ่ยาว สาวคงชอบเยอะแต่.... Grin Grin
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2022, 10:01:46 AM »

ผมชอบแกมากเลยนะ ซอยหนักซอยถี่สะใจมาก เรียกว่าsuper rookieของฝั่งชายเลย555
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2022, 12:17:40 PM »

เมื่อก่อน ก็รู้สึกงี้กับ พี่เกรียน
เปิดเจอเรื่องไหน แม่ง...ข่มขืนนางเอกกูทุกเรื่อง

หลังๆ ความสัมพันธ์ของเราก็พัฒนาไป
พี่เกรียนกลายเป็น ไอดอลของผม

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2022, 06:29:54 AM »

ไอจืด ก็ตัวท็อปฝั่งดาราชายเหมือนกันนะครับ ผมว่าเขาก็เล่นดีมากเลยนะ เล่นเป็นธรรมชาติ ลีลาก็ดีระดับนึงเลย รูปร่างหน้าตาดูสะอาดด้วย ส่วนนึงอาจจะเป็นการเลือกใช้ของนักแสดงหญิงด้วยและเป็นที่ไว้วางใจต่อผู้กำกับ

จะว่าไปก็มีอีกคนนึงนะครับที่ผมหยิก ผิวแทน รูปร่างหนาๆ(ไม่รู้ว่าชื่ออะไร) มักจะได้รับหน้าที่เปิดซิงเด็กใหม่เรื่องแรกหลายคนมาก ลีลาแกจะนุ่มนวล มีเทคนิคละลายพฤติกรรมเด็กใหม่ให้ผ่อนคลายไหลลื่นได้ดีมาก

Mio Ichikawa
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2022, 08:01:47 AM »

ผมชอบไอหน้าจืดเล่นเรื่องนี้ ได้อารมณ์สุดสุด

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์