มีนาคม 28, 2024, 07:39:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบทรงแบบ Ria Yamate มีใครคล้ายๆกันบ้างครับ? แนะนำที  (อ่าน 5560 ครั้ง)
Pizza_boy
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 01:33:44 AM »

Ria Yamate นี่สเปคมากเลย
หุ่นสะบึ้มมาก มีใครลักษณะคล้ายๆกันบ้างครับ แนะนำที
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 03:10:21 AM »

ลองเอาไป ค้นๆ ดูละกันนะครับ   เหมือนมาก เหมือนน้อย  ชอบไม่ชอบ  ก็ลองดู
-  Mayuki Ito
-  Eimi Fukada
-  Futaba Kurimiya
-  Shoko Takahashi
-  Maron Natsuki
-  Nakamura Marie

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 03:34:34 AM »

Rin Hachimitsu เด็ก Ideapocket

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
Pyruvate71
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 05:24:44 AM »

สงสัยครับ อย่าง น้อง Ria Yamate นี่นมแท้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 07:17:37 AM »

matsuri kiritani

play...

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 12:28:50 PM »

แค่ Ria Yamate คนเดียวก็น่าฉิจฉาแล้วครับ  หนึ่งในตัวtopฮิตที่ค่ายโปรโมตเยอะในปัจจุบัน
เป็นผมถ้ามีที่สเปคที่ชอบคนเดียวดูก็พอใจแล้ว  สเปคผมถึงจะไม่ใช่Riaซะทีเดียว แต่ก็ว่าเด็ดครับ
ปล.ผมว่าแต่ละคนไม่จำเป็นต้องชอบเหมือนกัน เอาเป็นว่าเข้าใจก็พอ
acnakub
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 12:31:45 PM »

ขอรหัสในดวงใจของ Ria Yamate หน่อยคับ
BW_yamete
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 03:19:17 PM »

ขอรหัสในดวงใจของ Ria Yamate หน่อยคับ

เรื่องแรกเลยครับ มีแปลซับไทยด้วย  นางขอให้ ชิมิเคน แตกใน   ชิมิเคนถึงกับลั่น หัวเราะ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230785.0
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 03:50:49 PM »

หุ่นน้อง เทพมากๆ ผอมเพรียว + ลีน สุดๆ  จริงๆ มันแทบจะเป็นไปไม่ได้เลย ที่คนผอมขนาดนี้จะมีนมใหญ่ขนาดนี้ได้ (ไม่รู้ของแท้หรือเปล่า แต่ผมก็ไม่เห็นร่องรอยอะไรนะครับ)

ที่เห็นแนวๆ นี้ ก็จะมี น้อง Hinata Kaede นี่ล่ะครับ แต่ในหนังก็ออกแนวย้วยๆ กว่า Ria นะ แต่ก็เป็นสิ่งยืนยันได้ว่า ของแท้แน่นอน 100%

อีกคนที่เข้าข่าย ผมชอบ  Kanan Amamiya ครับ หุ่นดีเพรียวๆ แน่ไฟหน้าบึ้มมาก แต่คนนี้ออกแนวตัวเล็กนะ

OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 04:15:26 PM »

ไม่รู้ว่าชอบแบบไหน  Yamate Rina นี่โอเคสำหรับผม
แต่แนวที่ผมชอบจะแบบ Ito Mayuki มากกว่า ( Mayuki สูง 164 cm )
Rina เธอสูงถึง 170 CM หาสูงชะลูดแบบนี้ลำบากแต่ก็มีแหละ
ถ้าเรื่องความสูงก็มี
1.Mirai Asumi
2.Hanamiya Amu
3.Konoha Narumi (Yano Kanon)
4.Kawakita Saika
5.Kamiki Rei

2 กับ 3 น่าจะรีไทร์ไปแล้ว
4 กับ 5 สูง 169 CM

ถ้าชอบแค่เรื่องอกโตก็..

Maeda Momoko

Satou Yuka

2 คนอกโตนี่คือรีไทร์ไปแล้วเช่นกัน
อย่าง Yumeno Aika หน้าอกผมว่าก็ประมาณนี้แหละ
แค่เธอไม่ได้สูงถึง 170 cm แบบนี้

สงสัยครับ อย่าง น้อง Ria Yamate นี่นมแท้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ดูแล้วก็แท้นะครับ  คล้อยตามหลักฟิสิกส์และหัวนมอยู่ต่ำ
ปกติถ้าทำ  หัวนมจะอยู่สูงหน่อย  บางทีก็ดูหลายอย่างประกอบกัน
เช่นแผลผ่าตัดอะไรแบบนี้ ( ถ้าเห็นนะ )
มี 3 ตำแหน่ง
1.ใต้หัวนม
2. ใต้ราวนม
3. รักแร้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2022, 04:18:52 PM โดย OHM2K » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์