เมษายน 25, 2024, 01:08:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้ว่าทำนมมาแต่ถึงจะปลอมยังไงก็ชอบของใครกันบ้าง  (อ่าน 17846 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 01:50:11 PM »

คนแรกที่ชอบคือ tsubasa ตอนนั้นยังเด็กไม่รู้ว่าปลอมมารู้ว่าปลอมตอนเพื่อนบอกว่านมมันเบี้ยว

ล่าสุดที่ชอบมากๆมีอยู่สองคน tsubaki กับ tsukasa

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 02:33:35 PM »

ผมเป็นประเภท ไม่สนว่า นมทำ หรือนมจริงครับ
หลัก ๆ ที่ผมสน คือ หน้าตาที่ถูกสเปคเป็นหลัก

ผมก็เลยมีความคิดว่า ถ้าผู้ชายคนไหน ค่อนข้างจู้จี้กับเรื่องนมจริง นมปลอม
แต่กลับยังชื่นชอบผู้หญิงบางคน ทั้งที่รู้ว่า นมเค้าไม่ตรงสเปคเรา
แสดงว่า ผู้หญิงคนนั้น ต้องมีอะไรบางอย่างที่โดนใจเราจนเรายกเว้นให้เขาได้
ซึ่งหลักๆ ก็คงไม่พ้น รูปร่าง หน้าตา นั่นเอง...

ผมเชื่อของผมนะครับว่า ผู้ชายส่วนใหญ่
เลือกชอบผู้หญิงคนหนึ่ง แรกเริ่มมาจากหน้าตาก่อน
จากนั้นตามด้วยนิสัย เมื่อได้ลองคบกัน ไม่ว่าจะคบในแบบไหนก็ตาม จะเพื่อน หรือแฟน
สุดท้ายคือ เรื่องนม
เพราะกว่าเราจะสนิทกับเขา จนเห็นนมเขาได้ เราคงมีใจให้เขาไปเกินครึ่งแล้ว
ถ้าเราไม่ได้เป็นประเภท กะฟันแล้วทิ้งนะ
ถึงตอนนั้น นมแท้ นมทำ ก็คงไม่เกี่ยวแล้วล่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 02:48:19 PM »

ในหนัง 1 เรือง ส่วนประกอบมีมากมาย
ดาราเป็นเพียงส่วนประกอบ 1 เท่านั้น  ประมาณ 80 / 100  เราข้ามหนังเยอะเเยะ
เเละ นม ของดารา ก็เป็นเพียง ส่วนประกอบย่อยของสิ่งนั้น อีกที  1/5  มันเลยน้อย

ตัวอย่างเช่น

เเต่ถ้าจะถามให้ได้ว่า มีใครบ้าง ที่รู้ว่าทำนมปลอมเเล้วชอบ ก็มีนิน่า
ไม่รู้ด้วยเหตุผลอะไร  ลืมไปละ  ไม่ใช่เเค่หน้าสวยเเน่นอน  Grin 
อีกคน  ซึบาสะ ออย   คือ มันไม่ใช่เรืองหลักเลย สมัยเทอนมเเบนๆ เราก็ไม่เคยติว่า นมเเบนนะ เพราะมันมีอะไรให้เราดู
ก็ไม่ได้ชอบทุกเรืองหรอก เเต่มีหนังหลายเรืองที่สนุก หลังๆมาเทอเล่นหนังโดนใจเราเยอะด้วย
ไม่เคยรักก้นใครเท่าเทอ  Grin หลังๆฟินมาก ท่าหมา เเล้วออยคือทอป 20 ละกัน ชอบไปหมด เเต่จำไม่ได้ว่าใครบ้าง
  เสียง ปาก  สีหน้า ลีลาต่างๆนาๆ  ทรงผม  ตอนเอากันหน้าตาเป็นยังไง หน้าเเดงไหม นั่นนิ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
pisuke
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

Rare Jav Finder

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 03:26:41 PM »

Kaede Kyoumoto ทำนมแล้วเปลี่ยนชื่อเป็น Mio Kimijima
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2022, 06:25:31 AM »

ขออนุญาตสะกิดคำถามนิดนึง ถามแบบนี้หมายถึงคนที่ไม่ชอบนมปลอมใช่มั้ยครับ? ถ้าหมายถึงแบบนั้น ผมอธิบายไม่ถูกเลย
แต่สำหรับผมนับเฉพาะนม ไม่เคยเกี่ยงเลยครับ จะแท้จะปลอม ถ้าเบ้าหน้าใช่ หุ่นโดนใจ ก็ไม่มีอะไรมาขวางกั้นการชื่นชอบได้ ถึงผมจะเป็นทาสกระดาน ก็ไม่ใช่เพราะไม่ชอบนมปลอมแต่อย่างใด เป็นแค่รสนิยมส่วนตัวล้วนๆ ส่วนตัวคิดว่าเรื่องนมแท้นมปลอมไม่ใชอุปสรรคสักเท่าไร ปกติแล้วถ้าอยากดูสายนมใหญ่ ผมก็ดูได้หมดเลย ไม่ได้สนใจว่าจะแท้หรือปลอม

สรุปแล้วจะตอบใครดี คงเป็น Tsukasa Aoi อีกเสียงละกันครับ เพราะเป็นนัมเบอร์วันในใจของผม ณ ตอนนี้ อีกคนก็ Miho Ichiki แต่เสียดายหายไปไหนแล้วไม่รู้ หรือผมตกข่าวเลิกเล่นไปแล้ว

Mio Ichikawa
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2022, 10:15:45 AM »

ชอบมิโอะ คิมิชิมะ ครับ  Grin

Busty Master

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2022, 08:53:50 PM »

ส่วนตัว ผมไม่ติดเรื่องทำนม คือดูหมดไม่ได้สนใจ

แต่ถ้าเอาคนที่ชัดเจนว่าทำนมมา แล้วผมตามเป็นประจำก็ Maria Nagai กับ Mio Kimijima
49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2022, 12:11:08 AM »

สำหรับผม แค่มันไม่เป็นกลมก้อนเป็นบล็อก ก็รับได้นะครับ ยิ่งทำหน้ามาสวยๆยิ่งดูดี

สำหรับผมน้องใหม่ไฟแรง Fua Kaeda เท่านั้น

yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2022, 12:29:37 AM »

ชอบเลยครับกลมๆ  Grin ใส่ชุดชั้นใจแล้วสวย เสียดายคนญี่ปุ่นไม่ค่อยทำ 1ค่าย ไม่ถึง 5 ใน 10 คน
Verseba

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2022, 04:08:21 PM »

ใครสายนมใหญ่ นมสวยเชิญกระทู้นี้ครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=225752.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2022, 04:11:17 PM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์