มีนาคม 28, 2024, 06:10:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Natsu Tojo ผ่อนกู้เงินดาวน์งานคาวอย่าได้ขาด MEYD-744  (อ่าน 20512 ครั้ง)
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 06:32:37 PM »

ซับไทย
https://drive.google.com/file/d/1sIQXLOzJRH-MLOxuNwSaZe8npyU8YrJY/
https://www.mediafire.com/file/n2w34rbdfnfvvk6/MEYD-744.srt/file

เนื้อเรื่อง
นัตสึแต่งงานกับสามีมาสามปี และซื้อบ้านบ้านหรูชายเมือง โดยขอยืมเงินดาวน์บ้านจากบุโจเจ้านายสามี วันหนึ่งบุโจมาขออาศัยอยู่ด้วยเพื่อขยายธุรกิจ แต่เมื่อสามีนัตสึไม่อยู่บ้านบุโจก็ถือโอกาสข่มขืนกระทำชำเรานัตสึ

คำทับศัพท์ที่ใช้
部長 บุโจ =  ผู้จัดการฝ่าย
おくさん โอ๊ค-ซัง , おくさま โอ๊คซังมะ = ภรรยา(ของคนอื่น) ในภาษาญี่ปุ่นจะมีคำเรียกญาติว่าเป็นญาติว่าเป็นของเราหรือของคนอื่น แต่ในภาษาไทยไม่มีคำเฉพาะที่ใช้การแยกแยะว่าเป็นเมียใคร
お疲れさま,  お疲れ様です  โอะซึคาเระซามะ,  โอะซึคาเระซามะเดสสึ "โอสึคาเระซามะ" หรือคนสนิทกันจะพูดย่อว่า "โอสึคาเระ" ในภาษาไทยมักถูกแปลว่า "ขอบคุณที่เหนื่อยหน่อยนะ" เป็นสำนวนที่ไม่มีในภาษาไทย ในภาษาญี่ปุ่นมีความหมายลึกซึ้งกว่านั้น
恥ずかしい ฮาซูกาชิ = อาย, น่าอาย
どうしたの โด๊ะชิตาโนะ = นี่มันเกิดอะไรขึ้นนี่
ちがい, ちがいます ชิกาย, ชิกายมัสสึ = ไม่ใช่, ไม่เหมือนกัน, ผิด (ใช้ในทำนองปฏิเสธว่าไม่ใช่ ไม่จริง)
やめて ยาเมะเตะ = หยุดนะ
も โม = เป็นคำช่วย ความหมายก็ทำนองว่า 'เช่นกัน' 'ก็ด้วย' เหมือนกัน..อะไรทำนองนี้
もうやめて, โมยาเมะเตะ = หยุดมันนะ
やめてお ยาเมะเตะโอ = หยุดมันนะ
やめてください ยาเมะเตะกุดาไซ = กรุณาหยุดเถอะนะ, หยุดเถอะนะขอร้อง
だめ ดาเมะ = เป็นได้ทั้งประโยคคำสั่ง คือ อย่านะ ไม่นะ ไม่ได้นะ หรือประโยคบอกเล่าว่า ไม่ดีนะ ไม่ไหวแล้วนะ ขึ้นกับบริบทตอนนั้น
ダメだって ดาเมะดาเตะ, だめだよ, ดาเมะดาโย, だめです ดาเมะเดส, ดาเมะเดสสึ = เป็นสร้อยที่มาเสริมเน้น ดาเมะ ทำนองว่า จริง ๆ นะ, จะบอกให้
嫌いです คิไรเดส, คิไรเดสสึ = ฉันเกลียดมัน
困ります โคมาริมัสสึ = ฉันกำลังมีปัญหา, ซวยแล้วสิกู
嫌い คิไร, คิไรอิ = เกลียด, ไม่ต้องการ
ほんとうに  ฮอนโตนิ = จริงๆ แล้ว, จริงหรือ
だから ดารากะ = That why
気持ち คิโมจี๊ = เป็นคำย่อ มาจากคำว่า 気持ちがいい คิโมจี๊กะอี้ หมายถึงความรู้สึกดี ๆ
もっと ม๊อตโต่ะ = อีก, เอาอีก, มากกว่านี้อีก
行く อิกุ, หีกุ, หีกู = บรรลุจุดสุดยอด คำอธิบายโดยละเอียดให้ดูจากโพสท์ของท่าน CyberXmax
Business trip = เดินไปติดต่อธุรกิจต่างเมือง

แนะนำว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย (ใน VIP มีแจก) ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

***ในห้อง VIP มีเวอร์ชั่น De-Censored แจกด้วยนะ

สุดท้ายฝากไว้เช่นเคย อย่าลืมคำ ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลซับด้วยนะครับ

-------------------------------------

แจกตัวหนัง FHD คมชัดโหลดง่ายเต็มสปีดให้แล้วในห้อง VIP [FHD MP4 5.05 GB]

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=234720.0

ในห้อง VIP มีหนังเอวีซับไทยรวมไว้เยอะมากนับร้อยเรื่อง ใครสนใจก็บริจาคช่วยเหลือเวบได้ครับ

---------------------------------------------

ส่วนสมาชิกทั่วไปหาดูออนไลน์ได้จาก https://mixdrp.to/f/1v0eq19rcx9ev3

จะได้ไฟล์ขนาด 900 MB คุณภาพพอใช้ แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย

หรือจะลองหาในกูเกิ้ลในเวบดูออนไลน์เวบอื่นๆก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถดึงลงมาได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2023, 12:51:24 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 08:08:51 PM »

ขอบคุณครับ
twitch

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 10:22:07 PM »

ขอบคุณครับ  Smiley
naipeesaj
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 08:19:43 AM »

Shocked Shocked Grin Grin ขอบคุณท่าน SuperAok มากๆครับ  Grin Grin Cool Cool
noolek

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 03:33:03 PM »

Grinขอบคุณครับท่าน
Eimi เมียโผมมม
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2022, 07:20:34 AM »

ขอบคุณครับ

ใครไม่เงี่ยน เราเงี่ยน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2022, 09:01:32 AM »

ขอบคุณครับ

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2022, 09:12:46 AM »

ชอบครับ..

อีกหนึ่งซีรี่ย์คู่บุญของค่าย Tameikegoro ที่วางแผงเรื่องแรกมาตั้งแต่ปี 2012 แล้ว

สมัยก่อนผมพยายามไล่ตามแทบทุกตอน แต่บางตอนก็หาไม่ได้

อย่างตอนของ Kamihata Ichika, Oba Yui

มาสมหวังตอนที่ได้โปรแกรมโหลด R18 มานี่แหละครับ

ก็ต้องขอบคุณที่เอามาให้ได้รับชมกัลลลล....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2022, 09:29:04 AM »

ขอบคุณครับ

darkjin

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2022, 10:09:57 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์