เมษายน 20, 2024, 08:48:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาวเป็นหางว่าว! ลิสต์ดาราที่ขอไม่ร่วมงานกับ Taku Yoshimaru  (อ่าน 47668 ครั้ง)
godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 06:31:42 PM »

เอาจริงแกดูมูมมามไปหน่อย เลียซะกะเอาติดลิ้นออกมาเลย ยิ่งบางเรื่องต้องเลียมาเลียกลับไม่โกงอีก

ถึงแกจะสุภาพแค่ไหนก็เถอะ เป็นผมก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ
yiren
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 06:59:00 PM »

airi เคยบอกว่าแกปากเหม็น ดูสกปรกอาจจะเป็นสาเหตุนี้

แต่ผมว่าคาเเรกเตอร์จริงๆ ที่ใจดีและสุภาพตามฉบับผู้ชายญี่ปุ่น....แต่ในบทบาทพระเอก av อาจจะต้องเล่นแบบนั้น
และก็ว่าไม่ได้ นักแสดงหญิงก็สามารถเลือกความสบายใจของตัวเองได้เช่นกันจริงๆ 55555555
AumnuayXYZ
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 07:45:50 PM »

ก็เป็นสิทธิ์ของนักแสดงหญิงในการเลือกที่จะร่วมงานหรือไม่ด้วยแหละครับ แต่จะว่าไป การเลียระดับนี้อาจจะมีแค่แกก็ได้นะครับเนี่ย เลียซะอย่างกับตายอดตายอยากมาจากไหน แต่ก็คงเป็นคาแรคเตอร์อีกนั่นละ เพื่อการแสดงอ่ะเนาะ

ปล. Ai Mukai เล่นหนักๆมาเยอะก็ขอบายแกเหมือนกันเหรอเนี่ย
acnakub
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 08:19:50 PM »

shoko takahashi เคยเล่นกับพี่อ้วนจอมเลียยังคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2023, 08:28:40 PM โดย acnakub » บันทึกการเข้า
ploy25
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 08:27:32 PM »

แรกๆชอบเฮียแกนะสมัยก่อน แต่ทุกวันนี้เจอเฮียแกซีนไหนกรอข้ามกดหนีตลอด แบบบางทีรู้สึกแหยงๆ เยก็ไม่มันเหมือนเดิมติดพุงอีก คาแร็คเตอร์มันซ้ำจำเจจนหน้าเบื่อไปเลย
acnakub

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 08:39:59 PM »

Taku Yoshimaru เคยจัดกับ shouko takahashi ไหมครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 09:04:25 PM »

Taku Yoshimaru เคยจัดกับ shouko takahashi ไหมครับ

ในเนื้อข่าวก็บอกอยู่ครับ ว่าไม่เคย (เธออยู่ในลิสต์ที่ไม่เคยและไม่ขอร่วมงาน)

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
บางแก้วขนฟู
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 10:06:47 PM »

คงเพราะดูเลอะเทอะไปละมั่ง
เห็นเลียทั่วไปหมด เลียยันรูจมูก
ก็เข้าใจได้ว่า เป็นแคแร็คเตอร์ของแกแหละ สไตล์นี้
OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 10:09:58 PM »

ด้วยคาแรคเตอร์เลียเยอะขนาดนั้นน่าจะถูกใจผู้ชมกลุ่มนึง
แต่สำหรับผมไม่ค่อยโอเคนะ  ดูเหมือนหื่นกามหรือตายอดตายอยาก
เลอะเทอะอีกต่างหาก  แล้วนักแสดงหญิงจะรู้สึกยังไงคงไม่ต้องบรรยาย
ไม่แปลกถ้าสาว ๆ ไม่อยากร่วมงานกับแกเยอะถึงขนาดนี้
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 28, 2023, 10:26:27 PM »

ข่าวนี้ถือว่า Surprised ผมเหมือนกันนะ ทีแรกกำลังนึกว่า แกนี่ได้ฟาดแบบมูมมามกับคนสวยๆมานักต่อนัก
กำลังคิดว่าทำไมคนถึงเล่นกะแกเยอะทั้งที่แกเลียแบบนั้น
เคยได้ยินว่า Yua mikami เคยบอกว่าแกสุภาพและชอบเล่นกับแกที่สุด เพราะขนาดน้องชายแกกำลังดี ไม่เจ็บเกิน
ทีแรกเดาว่า แกคงต้องรักษาสุขภาพกลิ่นปากได้เป็นอย่างดีแน่ๆ แลกลิ้นกับนางเอกแทบทุกคน
และดูนางเอกเล่นด้วยแบบไม่เคอะเขิน
..............
ดันมาเจอ comment บอก แกปากเหม็น  5555555555  
ข้าวแทบพุ่ง  ถ้าเป็นจริงนี่แกควรปรับปรุงตัวนะ เพราะ Signature ของแก ที่ต่างจากคนอื่น
คือการได้แลกลิ้นแบบดุเดือดมูมมาม ทั้งๆที่รูปลักษณ์ของแกนี่ จัดอยู่ในกลุ่มแนวๆ Kimomen ยังได้เลย (ตอนที่ทำหน้าหื่นๆ)
คนชอบแนว Contrast แบบผมนี่เก็บหนังที่แกเล่นอยู่เหมือนกันนะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน
..................
ปล สุดท้ายอยากจะบอกว่า แม้คนจะไม่ชอบแก แต่ตัวแกคงฟินแล้วแหละ ได้ฟาดขนาดนั้นไปตั้งกี่คน
และผมลองไปดูใน list หนังที่แกเล่นอันนี้นะ
https://avdanyuwiki.com/tag/%E5%90%89%E6%9D%91%E5%8D%93/
ผมถือว่า รูปลักษณ์แบบแก ได้ฟาดคนน่ารักคิดเป็น % สูงมากๆ (คนน่ารักในสายตาผมนะ สายตาท่านอื่นๆอาจจะไม่ตรงก็ได้)
% สูงแบบ 60% ขึ้นเลย  อย่างนายหน้าตี๋ ที่ชอบฟาดคนสวยๆ อันนั้นก็ได้ฟาดคนสวยเยอะนะ แต่เพราะแกเล่นจำนวนหนังเยอะด้วย โดยรวมเลยได้ฟาดคนสวยเยอะ  แต่ตา Taku เนี่ย เล่นแต่ละเรื่อง เกินครึ่งสำหรับผมเจอแค่คนหน้าตาจัดว่าโอเคเลยแหละ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์