มีนาคม 29, 2024, 06:59:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: seriesนี้ที่รอคอย!..ความเสียว Return!! (+พิเศษ SUBTITLEปกหนัง+)  (อ่าน 19743 ครั้ง)
autolovebebe
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 10:06:04 AM »

ขอชมเลยครับ บรรยายเห็นภาพเลย แบบแสงออกเลย ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดี สุดยอดจริงๆ นับถือใจมากครับ

Folker
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 10:17:54 AM »

Grin Grin
สุดยอดคอนเทรน เก็บหมด ทุกที่มา
ขอคาราวะ ครับท่าน Asedah2
ขอเป็นกำลังใจ ให้ทำคอนเทรน แบบนี้ต่อไปครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 09:11:35 PM »

ขอบคุณครับ
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 27, 2023, 01:22:18 AM »

ก้นน้องเมษานี่...มันยั่วจัดๆ

จริงคราบ  ช็อตนี้ก็ผกก.ก็แสบ
ถ่ายหลักฐานความเปียกที่น้องทำไว้   แล้วแพนไปหาน้องที่ยืนยิ้มสุภาพ

สุดยอดครับ
กระทู้ 10 ดาวครับ
ขอบคุณครับ
กระทู้คุณภาพครับ

Grin Grin
สุดยอดคอนเทรน เก็บหมด ทุกที่มา
ขอคาราวะ ครับท่าน Asedah2
ขอเป็นกำลังใจ ให้ทำคอนเทรน แบบนี้ต่อไปครับ
ขอชมเลยครับ บรรยายเห็นภาพเลย แบบแสงออกเลย ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดี สุดยอดจริงๆ นับถือใจมากครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆกำลังใจนะคราบ
ทำให้มีพลังในการทำcontent ต่อไป

ผมเข้าใจเจ้าของกระทู้นะครับสำหรับการรอคอยซีรี่ที่เรารักโดยไม่รู้ว่ามันจะกลับมามั้ย
ของผมเป็นซีรี่ย์ Don't Make A Sound หรือ มีอะไรในห้องสมุดของค่ายสมองบินที่ทิ้งช่วงไปนานเกือบ 3 ปี
เราได้แต่เฝ้ารอหรือไม่ก็คิดว่ามันคงไม่ทำแล้วแน่ๆ แต่เมื่อมันกลับมาก็ดีใจจริงๆครับ

ซีรี่ส์นี้  ผมก็ชอบหลายภาคเหมือนกันคราบ
อันล่าสุด  ที่ผมว่าหน้าปกเดือดจัดๆ คือ SHH-036

เป็นซีนที่ตัดมาจาก NHDTB-654

ซามากาเย้
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 10:30:32 PM »

หาเรื่องนี้ไม่เจอ ใครพอมีลิงค์โหลดบ้าง rapidshare

softdrink57
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 01, 2023, 02:54:39 AM »

สุดยอดจริงๆ กระทู้แห่งควาขยัน
หน้า: 1 [2] พิมพ์