มีนาคม 29, 2024, 02:34:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AI วาดภาพ(มาถึงจุดนี้แล้วหรอ)  (อ่าน 19679 ครั้ง)
kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 08:29:10 PM »

แนะนำเว็บนี้ครับ https://civitai.com/
babe2125
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 26, 2023, 09:13:10 PM »

มีเวปให้aiวาดแบบที่เราต้องการไหมครับ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 01:47:34 AM »

แนวผมชอบแบบนี้ครับ ขอแนวหุ่นเพรียวมากหน่อย นมกลางๆไม่ต้องใหญ่มาก
มีใครสเปคเหมือนกันไหม Wink

[/url]
kkunurat

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 12:35:19 PM »

แนวผมชอบแบบนี้ครับ ขอแนวหุ่นเพรียวมากหน่อย นมกลางๆไม่ต้องใหญ่มาก

[/url]

รูปนี้ดูแล้วเหมือนคนจริงมากเลยนะครับ

ส่วน AI ของท่านเจ้าของกระทู้รูปถัดไปสวยงามดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2023, 12:38:24 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 12:43:53 PM »

[/url]

ผมชอบหุ่นแบบนี้แหละครับหุ่นเฟิร์มกำลังดี หน้าท้องสวย นมไม่ต้องใหญ่มากพอดีมือ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 07:08:59 PM »

มันก็ Type คนปรกติทั่วๆไปนิ่ครับ มันต่างจากชาวบ้านชาวช่องเค้ายังไง?

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
play...

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 07:47:49 PM »

มันก็ Type คนปรกติทั่วๆไปนิ่ครับ มันต่างจากชาวบ้านชาวช่องเค้ายังไง?

ใช่ครับ ai กระทู้นี้ส่วนใหญ่จะยังออกแนวเหมือนคนจริง  ยกเว้น2รูปแรกของท่าน mhudom

ai แนวนี้ผมว่าออกแนวเหมือน ดารา ,นางแบบ ที่เหมือนคนจริง แต่ไม่ใช่คนจริงๆ

ถ้าเป็นรูปนิ่งน่าจะเป็นการตอบสนองบางอย่าง แต่ก็ไม่ได้จำเป็นมากนัก
เว้นแต่จะเอามาSimulationเป็นภาพเคลื่อนไหวทำเป็นหนังavจริงๆ   จะน่าสนใจขึ้นมาสักหน่อยสำหรับผมอยู่
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 08:29:05 PM »

AVAI มาแน่ๆครับ...อยู่ที่จะช้าหรือเร็ว ตอนนี้เห็นคนเรนเดอร์ เป็นโมชั่นเคลื่อนไหวไม่กี่วินาทีได้แล้ว ทำเป็นเรื่องได้คงไม่กี่อึดใจรอ;D แค่รูปเฉยๆ ทำเก่งๆก็เอาเรื่องอยู่นะ

amaya_aki
play...

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 28, 2023, 10:04:06 PM »

AVAI มาแน่ๆครับ...อยู่ที่จะช้าหรือเร็ว ตอนนี้เห็นคนเรนเดอร์ เป็นโมชั่นเคลื่อนไหวไม่กี่วินาทีได้แล้ว ทำเป็นเรื่องได้คงไม่กี่อึดใจรอ Grin แค่รูปเฉยๆ ทำเก่งๆก็เอาเรื่องอยู่นะ

เท่าที่ดูผมว่ารูป ai พิเศษตรงทำให้สวยหุ่นดีกว่าคนจริงๆที่สวย ขึ้นไปอีกนิดหน่อย เพราะเลือกได้ทุกขนาดรูปร่างหน้าตา 
ที่สำคัญถ้าทำเป็นหนังได้ก็เสมือนเราเอาคนสวยแบบไหนก็ได้มาเล่นavโดยไม่มีข้อจำกัด

ส่วนเรื่องความสมจริงด้วยเทคโนโลยีปัจจุบันทำได้ระดับหนึ่งอยู่แล้ว แต่ก็ต้องมีทุนหนานะ
เป็นเหมือนการสร้าง cg คนสมจริงขึ้นมา ผมว่าก็ไม่ง่ายนะถ้าทำแนวสมจริงไปเลย แรกๆน่าจะแนวanimationไปก่อน

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 29, 2023, 12:10:32 AM »

เด็ดอยู่ครับ อันนี้ลองทำแบบส่งๆ ยัดไฟล์ลง google drive แล้วต่อ google colab

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์