เมษายน 25, 2024, 08:32:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางแบบฝรั่งสวยๆ หุ่นดีๆ ขาวๆ หน่อยครับ  (อ่าน 62384 ครั้ง)
Panty
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:01:58 PM »

ผมรู้จักแต่ stoya
Jenny Haze เท่านั้นครับ
ขอบคุณมากครับ
เอิญอาทิตย์หน้าจะซื้อครับแผ่น
madam
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:19:50 PM »

แบบว่าชอบดูฝรั่งมากๆเลยพอจะรู้จักบ้าง sasha grey - jana cova-bree olsen(อวบไปหน่อยนะครับคนนี้)-belladonna
และนอกนั้นก็ลืมๆชื่อไปแล้วครับ แต่ถ้าแบบตูมๆ จำได้เพียบเลยครับ 
sweetkop
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:40:55 PM »

Kayden Kross สวยสุดๆเกินคำบรรยาย
Brea Bennett อกเล็กหุ่นเพรียวเซ็กซี่ส์
Teagan Presley หน้าคมนมแน่นสะโพกบึ้ม
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 11:48:23 PM »

ผิดหมวดนะคับ นี่รายชื่อที่ผมคิดว่าแจ่ม lexi belle, kagney linn karter, megan moore, missy stone, lacie heart, sunny lane, hannah harper, aurora snow, brooke banner, cherry lane, avy scott, brianna love, amy brooke, annette schwarz, dani jensen, aiden starr, alison angel, ziggy, marie mccray, sylvia saint, monica sweetheart, alexia sky, ashley jensen, gracie glam, faye valentine, faye reagan, charlotte stokely, nikki rhodes, alicia rhodes, tessa taylor, chastity lynn ถ้าวางจะหารูปมาโพสต์นะคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 01:13:07 AM »

Brea Bennett

เคยดูตอนเธอเล่น เลสเบี้ยน  สุดๆ ปึ๊ด...
Samurai Jack
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 02:31:57 AM »

แนะนำอีกคนนึงครับ คนนี้ สวยใส น่ารัก และเซ็กซี่ครับ
Lacie Heart

เมื่อก่อน คนนี้ก็แวะมาเล่นหนังเอวีของญี่ปุ่นอยู่นะครับ แต่ปัจจุบัน เล่นแต่ในอเมริกาอย่างเดียว
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 09:43:34 AM »

Jenna Jameson   
Nikki benz
notesj
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:01:51 AM »

lacie Heart กับ Sasha Gray คนแรกนี่ผมให้5ดาวเลยโครตชอบ
mrxxxX
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 11:38:02 AM »

แนะนำ อีกคน Stracy Stone แจ่ม เพื่อนๆ น่าจะเคยเห็น ผลงานเธอมาบ้างแล้ว ลองหาในเวป www.filestube.com มีให้โหลดหลายเรื่อง (ในเวปนี้ยังมีไรให้โหลดเพียบ หนังธรรมดาก็มี แค่พิมพ์ชื่อหาก็เจอ ^_^)

MRXXX
dorlands
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:06:10 PM »

ผมคนนึงแหล่ะคับที่ติดตามอยู่เป็นประจำเหมือนกันสำหรับ แนวฝรั่งเนี๊ยะ พอๆกับ av เลยแหล่ะ เด็ดๆหลายคนคับ ผมแน่ะนำสามคนนี้ล่ะกัน ยุคนี้ถือว่าสุดยอดเลยแหล่ะ Hillry Scott,Jennifer White,Kagney L Karter คับ

หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์