มีนาคม 29, 2024, 06:40:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: mediafire ช่วงนี้ช้ามาก  (อ่าน 5093 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 08:31:15 AM »

อยุ่ที่ช่วงเวลาด้วยจ้า ของพี่เน็ท 6 เมก โหลดพร้อมกัน 10 ไฟลืใช้โปรแกรมเจดีดาวโหลด โหลดช่วงที่การจราจรทางเน็ทยังไม่คับคั่งมากช่วง ตี 5 - บ่ายๆ จะเร็วถึง 6 - 700 Kb/s เลยทีเดียวจ้า พอหลังจากบ่ายๆเลย 6 โมงเย้นไปก้จะช้าลงเรื่อยๆเหมือนกราฟรูปลุกคลื่นนะจ๊ะ มีขึ้นมีลงเน้นที่ช่วงเวลาที่บอกกับใช้โปรแกรมช่วยจะเร็วจ้า 
taikilnwza
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 09:31:27 PM »

ของผม เป็นช่วงเช้าๆ ถึง 4 ทุ่มเต่ามากครับ แต่สัก ตี 2 ตี 3 ไปจะวิ่งเร็วปกติ เน็ตผม 4 เมก ช่วง ตี 2 วิ่งประมาณ 500
kuthep
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:46:59 AM »

mediafire เป็นเวปโหลดฟรี ที่มีการใช้งานมาก เพราะฟรี และไม่ต้องคอย delay เหมือนบางเวปที่มันจะจำ ip ยิ่งใช้ idm โหลด mediafire สะดวกมากๆ ครับ คนใช้เยอะ server มันเลย low บางช่วง
osarasit
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 01:13:00 PM »

บ้านผม เน็ต 6 เม็ก
แต่ปกติก็จะโหลดได้ 100 กว่าๆ kbs เองนะ

แต่มันโหลดได้ทีละหลายไฟล์น่ะ ก้เลยเสร็จไว
หน้า: 1 [2] พิมพ์