เมษายน 19, 2024, 11:52:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด mf มันขึ้นว่า (Invalid or Deleted File) แปลว่าไรคับ ช่วยตอบที ข้องมาก  (อ่าน 5897 ครั้ง)
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 04:29:33 PM »

คือโหลดหนังของพี่ oja เรื่อง  Asami Ogawa - Bodily Fluids Mingling
โหลดได้ 12 ไฟล์เเล้ว ไฟล์ 13 เสีย ทำไงดีครับ
ลองหาโหลดเรื่องเดียวกันจากกระทู้อื่น
หาเจอนะครับ แต่เสียทุกอัน
อันนี้เป็นเพราะ อะไรครับ
ผู้รู้ ช่วยตอบให้หายข้องใจทีนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล. อยากดูมากร้อนใจ  -..-"

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 04:32:03 PM »

ไฟล์หมดอายุหรือเปล่าครับ หรือไม่ไฟล์ก็เสีย เพราะแบ่งส่วนโหลดกันเยอะ(ในการโหลด ถ้าไม่แบ่งส่วนโหลด จะทำให้เสียช้าลง)

Sperm~Man

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 04:36:39 PM »

ไฟล์หมดอายุหรือเปล่าครับ หรือไม่ไฟล์ก็เสีย เพราะแบ่งส่วนโหลดกันเยอะ(ในการโหลด ถ้าไม่แบ่งส่วนโหลด จะทำให้เสียช้าลง)
  และ ต้อง ทำ ไง อ่ะ คับ
  ชี้ ทาง สว่าง ด้วย ครับ
  สา ธุ ....

Sperm~Man

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 04:58:07 PM »

คือ สรุป แล้ว ผม พอ จะ มี ทาง
ได้ ดู หนัง เรื่อง นี้ ไม๊ คับ
ถ้า ไม่ จะ ได้ ตัด ใจ
ToT

maniacs
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 05:05:17 PM »

ลองโหลดแบบบิทดูสิ

SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 05:10:23 PM »

ลองเอาเวปนี้ไปดูแทนดูนะครับ - -

http://www.empflix.com/view.php?id=40683

SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 08:07:44 PM »

ผมอัพแบบ bit ให้แล้วนะครับยังไงลองโหลดดูถ้าไม่ได้จริงๆ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=32798.0

Sperm~Man

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 04:25:55 PM »

ผมอัพแบบ bit ให้แล้วนะครับยังไงลองโหลดดูถ้าไม่ได้จริงๆ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=32798.0
   ขอบคุณมากๆครับ
   เสียดายผมโหลดบิตไม่เป็น
   มีโปรแกรมโหลดบิตยุนะ
   เพื่อนลงให้ แต่โหลดไม่เป็น
   ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับที่ช่วยหาให้
   ขอบคุณจริงๆครับ ^_^

Doragon
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 05:35:35 PM »

วีธีโหลดบิท มีสอนตามเนท เยอะเหมือนกันนะครับ หนังสือคู่มือโหลดบิทเองก็พอจะหาซื้อได้(ผมมี)

การโหลดบิท การจะโหลดขึ้น จำเป็นต้องให้มีคนปล่อยตัวไฟล์ไว้ด้วย(จำนวนคนแล้วแต่) ถ้าเรายัง 0 เปอร์เซน อยู่ จำเป็นต้องมี คนที่โหลดไปมากกว่า 0 เราจะสามารถโหลดได้
ถ้าสมมุติว่า เราได้ 80 เปอร์ แล้ว แต่คนที่ปล่อยยัง 80 เปอร์อยู่ เราก็จะไม่สามารถโหลดฃต่อได้ จำเป็นต้องให้คนที่ได้เปอร์มากกว่านี้ปล่อยอยู่ เราถึงจะโหลดขึ้น

การที่จะให้ถึง 100 เปอร์เซนได้ จำเป็นต้องมีคนที่โหลดครบ 100 แล้ว มาปล่อยไว้ด้วย ไม่งั้นก็จะโหลดต่อไม่ได้(ถึงแม้จะ 99.9 ก็ต้องรอคนมาปล่อย)

Sperm~Man

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:15:04 PM »

ฟัง ดู ยาก จัง เเหะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์