มีนาคม 29, 2024, 08:20:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ท่านใดเคยใช้กระบอกสุญญากาศมั่งครับ  (อ่าน 3600 ครั้ง)
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 11:40:15 PM »

คือ ออกตัวไว้ก่อนนะครับ ว่าไม่ใช่ ไม่พอใจขนาดของตัวเองนะครับ (ภูมิใจด้วยซ้ำที่สาว ออน. ยังชมว่ายาว)  Grin

แต่เห็นโฆษณากันจัง เข้าเว็บแนวๆ18+ ทีไรเป็นต้องเห็นตลอด

แล้วมีใครเคยใช้จริงๆรึเปล่าครับ 
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:05:08 PM »

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:09:57 PM »

เคยเห็นเหมือนกัน ราคาพอประมาณเลย แต่ไม่เคยใช้ ต้องใช้บ่อยๆครับ ถึงจะเห็นผลครับ
ไม่รู้ถ้าใช้ จะมีผลอะไรหรือเปล่า

Futanari Fan
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:33:58 AM »

เคยคิดจะซื้อ แต่กลัวซื้อมาเสียของ กลัวใส่แล้ว หลวม เพราะผมไซต์ s ครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 04:03:47 PM »

ใหญ่ขึ้น แต่ไม่แข็งขึ้น นะคับ อิอิ
nay
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 02:54:20 PM »

เคยใช้ครับ ใหญ่ขึ้นจริง แถมช่วยให้อาการไม่พึงประสงค์หายด้วย อธิบายครับ ก่อนการใช้ต้องมีการวอมอวัยวะก่อนสัก 5-10 นาทีด้วยนำมันเขาจะแถมมาให้ ต่อจากนั้นใช้เครื่องสวมไปที่อวัยวะซึ่งตัวเครื่องจะเป็นกระบอกตามที่เห็นในโฆษนาละครับ กระบอกใหญ่ครับ ซึ่งถ้าท่านทำให้มันยาวและใหญ่เท่ากระบอกได้ มันจะใหญ่กว่าของม้าอีก จากนั้นก็ทำการดูดอากาศออกให้ในกระบอกเป็นศูนย์ยากาศ ซึ่งจะมีสายและสลิงดูดเป็น manual น่ะ แต่รุ่นใหม่เป็นสวิทแล้วครับ แล้วปล่อยใว้ประมาณ 10 นาที ลืมบอกถ้าจะใช้ต้องตัดขนให้สั้นหรือโกนก็ได้ครับเพราะไม่งั้นกระบอกจะทาบไม่สนิทลมจะเข้าได้ครับ  ส่วนเรื่องอาการที่บอกว่าหายนั้นผมไม่แน่ใจว่ามีใครเป็นเหมือนผมหรือป่าว เวลามี Sex มันแข็งไม่เต็มทีหรือไม่ก็ออนไปเฉยๆซะงั้น  และผมก็ไม่ได้สูบบุหรี่ แต่ผมส่งสัยว่าน่าจะมาจากเลือดไปหล่อเลี้ยงอวัยวะเพศไม่พอหรือน้อยไปทำให้แข็งตัวไม่ดี แต่พอใช้เครื่องนี้แล้ว มันจะช่วยขยายเส้นเลือดบริเวณนั้นทำให้เลือดลงไปได้มากขึ้น เป็นผลทำให้แข็งตัวดีและใหญ่ขึ้น แต่ต้องใช้อย่างต่อเนื่องอย่างตํา 2-3 เดือนจนกว่าจะพอใจในขนาดและก็ขึ้นอยูที่กล้ามเนื้อของแต่ละคนด้วยว่าจะขยายได้ขนาดใหน ผมใช้อยู่ประมาณ 5-6 เดือนขนาดเป็นที่พอใจก็เลยพักใว้ก่อน ปัจจุบันเวลามี Sex เสร็จกว่ามันจะอ่อนตัวรอประมาณ 2-3 นาที ใช้แล้วไม่ผลข้างเคียงครับ ขอยืนยัน
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 11:15:20 PM »

Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:46:00 AM »

น่าลองอ่ะน่ะ อิอิอิ 555+++
หน้า: [1] พิมพ์