เมษายน 27, 2024, 03:24:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ "หนังสือโป๊" ได้จากที่ใหนบ้างครับ (แนะนำกันหน่อย)  (อ่าน 16975 ครั้ง)
jill
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 07:03:47 AM »

กำลังนั่งคิดถึงวันวาน วันที่ AV ยังไม่ได้เข้ามาครองใจ วันที่นั่งดูหนังสืออยู่..แอบเก็บไว้ใต้เตียง

เชื่อว่าหลาย ๆ คนคงจะเป็นอย่างนี้ ไม่ต่างกัน

จึงอยากให้หลาย ๆ ท่านช่วยชี้แนะว่าจะหาซื้อหนังสือโป๊ได้จากแถวใหนบ้าง

ขอเน้นที่ เชียงใหม่หรือจังหวัดรอบ ๆ  รองลงไปคือ กทม (ถ้ามีโอกาสลงไปจะไปตามหาตามที่ท่านแนะนำ)

หรือถ้ามีเว็ปออนไลน์ยิ่งดี แต่ถ้าใครอยากปล่อยของ ของสภาพหนังสือดี ๆ และหลาย ๆ เล่มนะครับ จะรับพิจารณา

ยังไงรบกวนชาว avcollectors ทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 07:36:08 AM »

เคยมีชุดเปิดบริสุทธิ์นี่แหละ กับวีนัส....
จำไม่ได้ว่าซ่อนไว้ที่ไหนแล้วน่ะสิ...

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 09:19:32 AM »

มัน ก็ อาจ จะ ได้ อีก ฟิว นึง นะ
แต่ ผม ว่า จะ สู้ ภาพ เคลื่อน ไหว ได้ ร๋อ
เเหะ เเหะ 

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 12:08:27 PM »

หน้าราม  หลัง 1 ทุ่มครับ
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 12:09:55 PM »

เคยอ่านแต่หนังสือการ์ตูนคราบ อิอิอิ

shadowmini
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 01:20:37 PM »

คลองถมครับ มากมาย
นอกเหนือจากนั้นใครเป็นมั้ยไม่แน่ใจ แต่ผมเป็น
ไปในที่ย่านที่เราคิดว่าน่าจะมีแล้วตำแหน่งร้านใช้เซนต์เอาครับ
มองซ้ายมองขวา ตรงไหนที่มีคนเดินๆไปตามที่ลับๆ ซอกๆ เดินตามไป จะมีของตามที่เราต้องการคับ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 02:08:00 PM »

ผมเกิดทันสมัยหนังสือปกขาว เล่มเหมือนพอคเกตบุค...ตอนนั้นยังเด็กเจียวเล็ก  อ่านหนังสือปกขาวก็ยัง งงๆ มีคำว่า โยนี...ลึงค์

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 03:53:51 PM »

หนังสือโป้ ก็ร้านหนังสือธรรมดาอ่ะครับ จะเป็นพวก penthouse หรือ เป็น ถ่ายแบบ sexy เห็นหัวนมวับแวมๆ ครับ
jill
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 05:08:10 PM »

คิดถึงอดีตครับ อยากจะหามาอ่านมาดูอีกสักครั้ง
astrife

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:02:02 PM »

เวลา เปิด หนังสือ
ลอง จับหนังหนังตีลังกา ก็ ได้ อีกมุม นะคับ 
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์