เมษายน 27, 2024, 07:07:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ "หนังสือโป๊" ได้จากที่ใหนบ้างครับ (แนะนำกันหน่อย)  (อ่าน 16976 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 12:03:04 AM »

อยากอ่านพวกหนังสือปกขาวดูบ้าง ดูจะคล้ายๆเรื่องเสียว แต่น่าสนุกว่า

ผมว่าอ่านๆนี่บางทีก็ยิ่งกว่าดูอีกนะ เพราะมันได้อินเนอร์

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
obkaiser
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 04:02:03 PM »

ตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิตก็มีครับเพียบเลย
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 04:14:39 PM »

ตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิตก็มีครับเพียบเลย
ช่วยยืนยัน แผงขายหนังสือแถวฟุตบาธป้ายรถเมล์หน้าตลาดรังสิตนั้นละครับ ทั้งน่านๆ (เยอะมากมีทุกแนว)

pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:59:27 PM »

ผมชอบซื้อหนังสือเปิดบริสุทธิ์ที่ร้านขายหนังสือมือสองที่เซ็นทรัลลาดพร้าวและแถวท่าน้ำนนท์ครับ
จำได้ว่าตอนเด็กเวลาฝนตกที่ไรชอบนอนอ่านหนังสือ นวลนาง มันได้บรรยกาศดีครับสมัยก่อน
ทางเลือกมันมีน้อยครับ ก้อได้หนังสือพวกนี้ที่เป็นเพื่อนแก้เหงา ชอบเนื้อเรื่องที่เข้าเขียนให้อ่าน
และคำย่อลงท้ายครับ รู้สึกว่าภาษาที่เขียนมันดูจริงใจและอ่านง่ายครับ ไม่มี งุงิ ครุคริ อิอิ เหมือน
สมัยนี้ครับ Grin   
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 05:08:33 PM »

นึกถึงสมัยก่อน ผมก็เคยซื้อตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิตนะ
thesparmz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 10:53:08 PM »

ผมเข้าไปตลาดมีนบุรี ตั้งหน้าร้านเป็นแผงเรียงขึ้นสูงเลย มีทั้งไทย + ฝรั่ง เยอะชิบ ตำรวจยังมายืนดูด้วยเลย
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:13:49 AM »

ร้านตามตลาดนัดอ่ะน่ะรู้สึกว่าเดี๋ยวนี้มันจะเป็นไอเท็มในตำนานไปแล้วหล่ะ อิอิอิ
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:21:42 PM »

เปิดบริสุทธิ์ ทำให้ผมนึกถึงตอนยัง บริสุทธิ์ อยู่เลยยยยย
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 02:34:03 PM »

ผมชอบซื้อหนังสือเปิดบริสุทธิ์ที่ร้านขายหนังสือมือสองที่เซ็นทรัลลาดพร้าวและแถวท่าน้ำนนท์ครับ
จำได้ว่าตอนเด็กเวลาฝนตกที่ไรชอบนอนอ่านหนังสือ นวลนาง มันได้บรรยกาศดีครับสมัยก่อน
ทางเลือกมันมีน้อยครับ ก้อได้หนังสือพวกนี้ที่เป็นเพื่อนแก้เหงา ชอบเนื้อเรื่องที่เข้าเขียนให้อ่าน
และคำย่อลงท้ายครับ รู้สึกว่าภาษาที่เขียนมันดูจริงใจและอ่านง่ายครับ ไม่มี งุงิ ครุคริ อิอิ เหมือน
สมัยนี้ครับ Grin   

fee
ปลิงควาย

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 08:39:38 PM »

เจ ซี สาส์น สะพานควาย ครับ นั่ง BTS ลงสถานีสะพานควาย ลงฝั่ง เคมี อ.อุ๊นะครับเดินย้อนขึ้นไปผ่านไปรษณีย์ไทย จะเจอร้านครับ
ร้านนี้ขึ้นชื่อเรื่องราคาถูกมากด้วยครับ หนังสือเน้นพวกการ์ตูนครับ ราคาเท่ากับงานหนังสือ แต่ลดตลอดปี หนังสือภาพนู๊ดก็พอเห็นบ้างนะครับ
ลองไปดูๆกันได้ครับ คนขายเป็นอาแปะชอบดูเปาบุ้นจิ้นครับ - -บอกทำไม
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์