เมษายน 25, 2024, 11:32:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ "หนังสือโป๊" ได้จากที่ใหนบ้างครับ (แนะนำกันหน่อย)  (อ่าน 16967 ครั้ง)
Hassassin
มือสังหารแห่งสาธารณรัฐ AVC
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 11:02:59 AM »

เคยเจอที่สนามหลวงครับ สมัยนอนค้างที่มหาลัยเดินออกไปกลางคืนก็เจอมาวางแผงขายบ่อยๆ แต่เดี๋ยวนี้ปิดปรับปรุงภูมิทัศน์สนามหลวงครับเลยไม่รู้ว่าไปขายกันที่ไหนแล้ว

I'm the Hassassin who can kill everyone but not the AV idol !!! ในนามของแฮซซาซินข้าจะสังหารทุกๆคนที่ตั้งตัวเป็นปรปักษ์และจ้องที่จะบ่อนทำลาย AVC อันเป็นที่รักของข้า
DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 02:16:18 PM »

ดีคับ
jill
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:11:44 PM »

แถวเชียงใหม่ ไม่มีบ้างเหรอครับ  Grin
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:58:18 PM »

แถวเชียงใหม่ ไม่มีบ้างเหรอครับ  Grin

นั้นสิผมก็คนเชียงใหม่รอฟังอยู่ด้วยคนอ่ะ

pacharii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 10:13:25 AM »

เอาใจช่วยคร้าบ...แต่ถ้ามี..เจ๊ต่าย เพ็ญพักตร์..ชโลมจิตร..จุ๊บ แม่โขง..จริยา สมชนะ...ขอด้วยนะ
Tayou
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 09:31:22 PM »

^
^
โห .. แสดงว่ารุ่นเดียวกับผมเลย .. แต่ก่อนผมอาศัยซื้อหนังสือเก่า ๆ ที่หลังตลาดจตุจักร .. ตรงข้าง ๆ สถานีรถไฟฟ้ากำแพงเพชรสมัยนี้แหละครับ

ตอนนี้เหลือเป็นตรอกแคบ ๆ มืด ๆ หนังสือโป๊รุ่นโน้นหาซื้อแทบไม่ได้แล้วครับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 11:01:41 PM »

อ้างถึง
ผมเข้าไปตลาดมีนบุรี ตั้งหน้าร้านเป็นแผงเรียงขึ้นสูงเลย มีทั้งไทย + ฝรั่ง เยอะชิบ ตำรวจยังมายืนดูด้วยเลย

ยังมีขายอยู่อีกหรือเนี่ย

แนะนำ ร้านขายส่งแถวแยกผ่านฟ้าครับ ซื้อเยอะจะถูก ตามคลองถมก็มารับจากบริเวณนี้ไปขายครับ

พวกนิตยสาร ดารานางแบบ มักเอามาลงประจำ

ส่วนหนังสือโป๊ ตอนนี้ ไม่รู้ เรียกหัวว่าอะไรกันแล้ว คงไม่มีภาพ xxx อะไรมากแล้ว

มักเน้น พวกเรื่องสั้นมากกว่า ผมว่าพวกนิตยสาร บนแฝง จะโป๊ มากว่า แล้ว

เช่น FHM เอย ZOO เอย หรือ ดารานางแบบ เอง

คุณเจ้าของกระทู้ ลองซื้อ ZOO มาอ่านซิครับ ช่วงๆหลัง ผมว่าโป๊เข้าขั้นเลยละ

ขอเ่ล่านิดหนึ่ง หนังสือโป๊ เล่มแรก ที่ผมซื้อ คือ นวลนาง ครับ

ยังอยู่มัธยม อยู่เลย ไม่รู้ใครเป็นแบบผมไหม ตอนซื้อโกหก คนขาย(ผู้หญิง)ด้วยนะ

ว่าพี่ฝากซื้อ   แกก็ยิ้มๆนะ แล้วก็หยิบใส่ซองสีน้ำตาลให้  ผมละรับแล้ว รีบโกยอ้าวเลย

โคตรตื่นเต้นเลยครับ พอถึงบ้าน ก็จัดไปซะหลายดอกเลย

ตอนนี้ นวลนาง นางนี้ ไม่รู้ว่าไปอยู่กับเพื่อนคนไหน ของผมแล้ว

lastlove
เหลือบไร
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:37:40 PM »

ที่พิษณุโลกมีครับ  มีอยู่ตรงแผงหนังสือ ที่เป็นร้านตัดผมด้วย อยู่ตรงด้านหลังวัดใหญ่(วัดพระศรีรัตนมหาธาตุ) อยู่หัวมุมแยกเลยครับ ยังมีอยู่หลายสำนักพิมเลย
naigod
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 11:15:24 PM »

scan หนังสือที่มีมาโพสให้ดูกันบ้างก็ดีครับ ปก หน้ากลาง ปกใน ปกหลัง เนื้อเรื่องที่น่าอ่าน นวลนาง เพ็ญพักตร์ สยิว สะบัดช่อ เก่าๆไปอีก ก็ หนุ่มสาว แมน ไฟกลางคืน
meepoo
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 02:44:54 PM »

ผมมีหนังสือเปิดบริสุทธิ์สะสมอยู่เกือบร้อยเล่มครับ ใช้เวลาสะสมมาเกือบ 5 ปีแล้ว บางเล่มมีซ้ำกันหลายฉบับ ผมเก็บรักษาอย่างดีทุกเล่ม อยากหาเพื่อนที่สะสมหนังสือมาแลกเปลี่ยนเล่มกัน แหล่งที่ขายที่ยังพอจะหาได้อยู่บ้างในกทม.อยู่แถวเจเจ โซนหนังสือเก่าครับ แต่เดี๋ยวนี้หายากมากแล้ว พอดีมีคนขายที่ผมพอรู้จักหาและเก็บไว้ให้ผม เลยได้ซื้อสะสมมาจนได้มาขนาดนี้ บางเล่มรับรองไม่เคยเห็นที่ให้โหลดฟรีในบางเว็บครับ สมาชิกท่านไหนที่สะสมเยอะอยากแลกเปลี่ยนกับเล่มที่ผมมีซ้ำ บอกได้นะครับ ยินดีแลกเปลี่ยนกัน
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์