เมษายน 24, 2024, 01:44:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ "หนังสือโป๊" ได้จากที่ใหนบ้างครับ (แนะนำกันหน่อย)  (อ่าน 16962 ครั้ง)
Guy9
ปลิงควาย
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 12:38:12 AM »

ตลาดรังสิต มีซีดีขายด้วย
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 04:31:03 PM »

ถ้าเป็นหนังสือโป้ยุคเก่าๆ ( 10 ปีขึ้นไป ) แล้วเขาเอามาขาย มันก็น่าซื้อนะครับ

แต่เท่าที่เห็นก็ไม่ค่อยจะมีขายนะ....เท่าที่มีตอนนี้จะเป็นหนังสือโป้ยุคใหม่ๆ ที่ทำแบบสุกเอาเผากิน
คือส่วนใหญ่จะไปเอารูปมาจากในเว็บน่ะแหละ มาพิมพ์ทำหนังสือเลย ไม่ได้ถ่ายภาพเซ็ตใหม่เอง (ภาพจากพวก TBA อ่ะเยอะ )

คือพอเราเห็นรูปปกแล้ว เราก็จำได้ไง....อ่าาา..รูปเซ็ตนี้กูก็มีในคอมพ์
กระดาษที่ใช้พิมพ์ก็ไม่ได้มีคุณภาพสมราคาเลย
แถมราคาขายก็แพงด้วยสิ

สู้พวกหนังสือที่วางตามแผงปกติไม่ได้เลย พวก FHM ZOO Penthouse อะไรแบบเนี้ย..ใช้กระดาษดีมีคุณภาพน่าสะสม

ตอบเจ้าของกระทู้หน่อย : สมัยก่อนผมซื้อที่แยกฟิวเจอร์พาร์ครังสิตนะ ตอนนี้ก็ยังมีขายอยู่ เป็นแผงอยู่ริมฟุตบาธ ตามรูป

jakea
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 01:01:14 AM »

ผมพึ่งไปเจอแหล่งมาเลยครับ อยู่ ซอยบนถนนกำแพงเพชร 2 (ตรงข้ามตลาดนัดจัตุจักร) ซอยอยู่ฝั่งตรงข้ามกับ ธนาคารไทยพาณิชย์  ข้างอาคารจัตุจักร์แสคว์  เข้าซอยจะมีร้านขายหน้งสืออยู่ขวามือนะครับ (ตลอดซอยจะมีหลังคาผ้าใบคลุมไปทั้งซอย) แต่เราต้องเดินเข้าไปอีกประมาณเกือบสุด มองร้านทางซ้ายมือไว้ครับ ร้านจะอยู่ซ้ายมือ แถวนั้นมีร้านหนังสือหลายร้านแต่ร้านนี้จะดูโล่งๆ 2 ห้อง และกองแหล่งหน้งสือโป๊อยู่ด้านในครับ เท่าที่ผมลองค้นดูแบบไวไว ส่วนใหญ่เป็น thaiplayboy นะ และก็ ทีเด็ด เพ็ญพักตร์ มีหมด มันดีตรงคนขายไม่มาจู้จี้เราด้วย อารมณ์แบบเอ็งอยากเลือกก็เลือกไป ซื้อเมื่อไหร่ก็บอกแล้วกัน

เลือกๆอยู่ มีคุณอา 2 คน มาค้นกองหนังสือแข่งกับผม แต่คุณอาแกมาหาแนวหนังสือ ช ครับ เท่าที่แอบมอง วันนั้นไม่ได้หนังสือเพราะเวลาน้อย ไว้วันหลังจะไปหาอีก
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:39:40 AM »

อยากได้หนังสือโป้ยุ่น

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 01:24:48 PM »

ยุคนี้ยังถามหาร้านขายหนังสือโป๊อยู่อีกหรือท่าน? ผมว่ามันหาได้ยากมากแล้วนะ
เรียกว่า ถ้าที่ไหนมีร้านขายหนังสือโป๊เนี่ย ต้องขึ้นทะเบียนเป็นโบราณสถานแล้วนะครับ
ในกรุงเทพฯ หาไม่เจอแล้วนะ จะมีก็แต่ร้านขายหนังโป๊ DVD - Blu-ray Disc อะไร
อย่างเนี๊ยะแหล่ะ!!  Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์