เมษายน 26, 2024, 12:00:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกที่เข้าห้อง VIP ได้มาบอกเล่าประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 724518 ครั้ง)
suttidate
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

^_^

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:29:13 PM »

ห้อง VIP มีหนังเด็ดๆหนังพิเศษๆที่ห้องธรรมดาเค้าจะไม่มี

แจ่มมากมายเรยคับผ้ม มาเป็นสมาชิก VIP กันนะครับไม่ผิดหวังแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:51:45 PM โดย suttidate » บันทึกการเข้า

เรื่อง sex เป็นเรื่องธรรมชาติ
kosum
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:46:46 PM »

ดีครับ สังคมการแบ่งบัน อบอุ่น บริจากมากน้อยก็ตามกำลัง VIP เท่ากัน
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:09:58 PM »

เว็ปนี้มีน้ำใจเป็นที่ตั้ง แต่ก็ต้องมีค่าใช้จ่าย
ผมมันโลกแคบ และไม่ทราบว่ามีเว็ปไหนสามารถพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ได้เหมือนที่นี่
เท่าที่รู้ผมก็ได้อะไรมากมายจากที่นี่ ได้รู้สอบถามข้อมูลของดาราที่ชอบ ได้ดูหนังที่คิดว่าหาไม่ได้และอาจจะไม่ได้ดู
อย่างน้อยที่นี่ก็มีระดับ สุภาพกว่าทุกๆเว็ป สำหรับคนที่กะมาโหลดอย่างเดียวคงไม่รู้สึกถึงสิ่งที่เรียกว่า "สื่อสารถึงกันและกัน"

ถ้าท่านคนไหนคิดว่ามีเว็ปใด เหนือกว่าในทุกๆคุณสมบัติที่กล่าวมานี้ ก็ช่วยบอกทีคับ เพราะผมมันโลกแคบ

ทึ่นี่จึงอยู่ได้ด้วยน้ำใจ ขนาดเปิดคอมได้ คงไม่ไส้แห้งหรอกคับ
ผมคิดไม่ออกว่า ถ้าไม่มีที่นี่อยู่แล้ว จะเป็นยังไงแล้วจะไปสถิตอยู่ที่ไหน
(ไม่พูดคุยสื่อสาร โหลดหนังมาแล้วสโตค โอ้วว ช่างไม่มีศิลป์เอาซะเลย)

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
chairat27
พญาอินทรีย์
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:18:42 PM »

ผมเคยเป็นสมาชิกมาหลายเวฟแต่ละเวฟมุ่งหวังทางการค้ามากกว่าที่จะแบ่งปันกัน อยากให้มีน้ำใจต่อกันมากกว่า มันอบอุ่นดี
เช่นเวฟของนี้เป็นต้น มีแต่แบ่งปันและช่วยเหลือ ขอบคุณจากใจ Smiley
warrior01
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 06:44:22 PM »

เป็น vip โหลดเร็วกว่า user ธรรมดาปะครับ
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 06:58:27 PM »

อบอุ่นอยู่แบบครอบครัวเดียวกัน รักในสิ่งเดียวกัน หนักนิดเบาหน่อยให้อภัยกันนะครับ
ผมจะตั้งชมรม โอริจังแฟนคลับ V I P แล้วนะครับขอเสียงสมาชิกหน่อยนะครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 07:07:08 PM »

เป็น vip โหลดเร็วกว่า user ธรรมดาปะครับ

เรื่องความเร็วก็ตามาตรฐานของ Mediefire & Megaupload ครับ เพียงแต่ข้างในเป็นที่เฉพาะที่เราพร้อมจัดให้ คนไม่มาก ดูแลทั่วถึงครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Ver0
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 07:21:35 PM »

VIP มีดีกว่า เซเว่น(7-11)

เด่วผมจะพยายามช่วยนึกคับ
jino
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 07:30:46 PM »

ผมเข้าใจท่านประธานนะ คนเข้าเยอะ ค่าเช่าโฮสแพง ไว้ยังไงสิ้นเดือนนี้จะช่วยสมทบค่าโฮสเพิ่มเติมครับ ช่วยๆ กัน จะได้อยู่กันได้นาน ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ AVC จงเจิรญ...
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 08:29:24 PM »

รับทราบครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 49 พิมพ์