มีนาคม 28, 2024, 11:01:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกที่เข้าห้อง VIP ได้มาบอกเล่าประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 718050 ครั้ง)
M-kung
เหลือบไร
*

« ตอบ #150 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 08:56:05 PM »

ถ้าจ่ายเงินค่าสมัคร VIP ไปจะมีหนัง Blu-ray แบบเต้มแผ่นให้ดาวน์โหลดป่ะครับ ตอบหน่อย
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #151 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:20:15 PM »

ถ้าจ่ายเงินค่าสมัคร VIP ไปจะมีหนัง Blu-ray แบบเต้มแผ่นให้ดาวน์โหลดป่ะครับ ตอบหน่อย

ไม่มีครับ จะเป็นหนัง DVD ripped avi wmv ครับ ส่วนบางเวบที่มีบลูเรย์ให้โหลดก็คือ บลูเรย์ ริป  ไฟล์นามวกุล wmv ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #152 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 09:54:55 PM »

ถ้าติดตามการทำงานของท่านประธาน ทีมงาน รวมทั้งผู้เชี่ยวชาญทุก ๆ ท่าน ก็จะรู้เองว่าควรจะร่วมบริจาคหรือไม่
ตัวผมหลงทางเข้ามาในเวปนี้ 2 ปีกว่าแล้ว ตอนแรกก็ไม่กล้าสมัครครับ กลัวแบบบางเวบที่เคยโดน
แต่ตอนนี้บอกเลยว่าทุกท่านทำงาน ให้ความช่วยเหลือกันดีมาก อย่าถามเลยครับว่าสมัคร VIP แล้วได้อะไร
เพราะแค่เห็นการทำงานของท่านประธาน และ ทุก ๆ ท่าน ก็บอกได้แล้วว่าควรสมัครหรือไม่ ลองดูเอานะครับ
สำหรับผมก็.......
shadows
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #153 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 10:09:36 PM »

รบกวนถามครับ ใน วีไอพี มีหนังของคนไทยไหมครับ
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #154 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 11:03:14 PM »

รบกวนถามครับ ใน วีไอพี มีหนังของคนไทยไหมครับ

มีครับ แม้จะไม่เยอะ แต่ก็พอมีเลยครับ คนไทยที่มาเล่นเอวี + คลิปสั้นๆของไทย

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
matthaus
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #155 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 09:46:32 PM »

งั้นต้องรีบสมัครแล้วครับ ถ้าโอนเงินพรุ่งนี้ ปรับเป็น วีไอพี เลยหรือเปล่าครับ
AV Master
*

« ตอบ #156 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 10:10:56 PM »

งั้นต้องรีบสมัครแล้วครับ ถ้าโอนเงินพรุ่งนี้ ปรับเป็น วีไอพี เลยหรือเปล่าครับ

ปรับทันทีที่ได้รับแจ้งครับ ถ้าผมออนไลน์อยู่

nintendo99
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #157 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 12:21:12 AM »

มาคอนเฟริม ว่าเป็น vip แล้วคุ้มจริงๆครับคุณจะได้อัพเดทหนังใหม่ๆและหนังเก่าที่หากันไม่ได้แล้ว..ยอดเยี่ยมครับ   
DementiA
เหลือบไร
*

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 02:10:26 AM »

เอ่อ ท่านประธานครับ ในบอร์ด  vip นี้ มีหนังค่าย HUNTER,Dandy เยอะขนาดไหนอะครับ โดยส่วนตัวชอบแนวนี้เป็นพิเศษ ^^
แล้วเปง VIP ที่นี้ เวลาเราโหลดตาม link  จะมี pass premium ของแต่ละเวปให้ใช่มั้ยครับ

ถามเพื่อความแน่ใจเฉยๆ แต่ก็คง สมัครนั่นแหละ ^^  Grin Grin
AV Master
*

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 11:24:55 AM »

เอ่อ ท่านประธานครับ ในบอร์ด  vip นี้ มีหนังค่าย HUNTER,Dandy เยอะขนาดไหนอะครับ โดยส่วนตัวชอบแนวนี้เป็นพิเศษ ^^
แล้วเปง VIP ที่นี้ เวลาเราโหลดตาม link  จะมี pass premium ของแต่ละเวปให้ใช่มั้ยครับ

ถามเพื่อความแน่ใจเฉยๆ แต่ก็คง สมัครนั่นแหละ ^^  Grin Grin

ลำพังแค่จากเวบ actionjav ที่เดียวก็เยอะมากแล้วครับ ทั้งสองค่ายตามรูป สมัครเลยครับ คุ้มแน่นอน

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 49 พิมพ์