เมษายน 18, 2024, 08:28:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกที่เข้าห้อง VIP ได้มาบอกเล่าประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 722638 ครั้ง)
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:39:35 PM »

เพิ่มเติมนิด

ไฟล์ในห้องนี้ (ถ้าเรื่องใด) มีไฟล์ Torrent แนบทับมาพร้อมไดเร็คลิงค์ด้วยน่าจะดีนะคับ

มีให้เลือกทั้งสองแบบ

UNTITLED
<3Nanako Mori
AV Distributor

ชอบแบบบึ้มๆบั้มๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:39:47 PM »

เพื่อเป็นการยกระดับสังคมAVC ยินดีครับ Grin

ท่านกำลังหาลิ้งMediafireโหลดแรงๆอยู่รึเปล่า? ร่วมบริจาคกับทางเว็ปแล้วท่านจะเจอหนังโหลดแรงๆมากมายในโซนVIP เพื่อสังคมนี้จะได้อยู่กับเราไปนานๆ
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:11:32 AM »

เห็นด้วยกับSky! Sky! Sky!     

ผมว่าห้องนี้ก็ดีในตัวมันน่ะครับ ไม่รู้จะพูดยังไง  เหมือนกัน โหลดง่ายดี
panlop1980
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 08:44:21 AM »

สะดวก รวดเร็ว ทันใจ

avc จงเจริญ
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:07:45 AM »

ถ้ารักที่จะชอบหรือสะสมหนัง AV หรือได้ Update ข่าวสารต่างๆในวงการ AV ต้อง AVC เท่านั้น อันนี้ผมไม่ได้เชียร์หรือออกหน้านะครับ ผมว่ามาตราฐานของที่นี้สูงกว่าเว๊ปที่อื่นครับ หรือคุณจะเถียง?

แต่ถ้าอยากช่วยเหลือสังคมคุณภาพอย่างเว๊ป AVC นี่ ให้อยู่กับคุณกับพวกท่านทั้งหลายนานๆ ก็ช่วยเหลือผ่านช่องทางต่างๆนะครับตามกำลังเท่าที่มี
ต้องย้ายโฮสหนีพวกตามส่อง ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม และมาจากมีคนเข้าทุกวันมากขึ้นเรื่อยๆ ค่าใช้ต้องมีเพิ่มแน่นอนส่วนนึงจากเงินบริจาคของท่านสมาชิก และจากเงินส่วนตัวท่านประธานซึ่งผมซึ้งมาก มาโพสหนัง, มาทำเว๊ปดีๆอย่างนี้ เพื่อให้เป็นที่เรามาแลกเปลี่ยนความคิดกัน, มาโหลดหนังไปเหนี่ยวกันฟรีๆ  Grin

เว๊ปเรามาตราฐานสูง, อยู่มาได้ขนาดนี้ ไม่โดนส่องหรือบล๊อค, เพราะพวกเรา "ช่วยเหลือและแบ่งปันกันนะครับ" Cheesy

mhee
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:21:14 AM »

สั้นๆๆง่ายๆๆ ได้ใจข้อความ แหล่มเป็ด!!
franke
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:33:20 AM »

เป็นสุดยอด Web ครับ ไม่มีหวง เข้ามาเป็นสมาชิกแล้วไม่ผิดหวัง ยิ่งมีช่องทาง VIP ด้วยแล้ว สุดยอด จริง ๆ เรียนเชิญทุกท่านครับ
SAI123
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:23:37 AM »

ง่ายๆคับ...........เยี่ยม  Grin
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:26:51 PM »

ผมก็เห็นว่าดีมากเลยครับ สามารถป้องกันปลิง(ที่สมัครมาใหม่ เพื่อโหลดอย่างเดียว)ได้อีกด้วยครับ

Futanari Fan
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:24:57 PM »

ไม่ต้องบอกกล่าวอะไรมากครับ เยียมที่สุดครับ ต้องห้อง" V.I.P "

น้ำใจคือสิ่งที่นับวันยิ่งหืดเเห้งไป
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 49 พิมพ์