เมษายน 26, 2024, 12:12:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกที่เข้าห้อง VIP ได้มาบอกเล่าประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 724523 ครั้ง)
lazarus
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:22:28 AM »

เว็บนี้อยู่แล้วรวย เห้ย เกี่ยวมั้ยเนี่ย 

What's done is done
kong18
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:55:46 PM »

ปกติผมไม่ค่อยเขียนหรอกนะครับ  ชอบทำตัวแอบอยู่เงียบๆในมุมหนึ่ง  แต่กลัวว่าคนบางคนจะท้อถอย

ผมตั้งใจจะช่วยสนับสนุนค่าใช้จ่าย  ก็ไม่ได้หวังการเป็น VIP หรอกครับ  เพราะเท่าที่ข้างนอกห้อง VIP ให้ก็มากมายแล้ว

แต่ผมคิดว่าการรับอย่างเดียว  โดยไม่ให้อะไรบ้าง  มันเห็นแก่ตัวเกินไป  ถ้าโลกนี้มีแต่คนมุ่งจะรับอย่างเดียว  คนให้ก็จะท้อถอยแล้วก็จะน้อยลงจนหมดไป  โลกนี้คงไม่น่าอยู่สำหรับผมอีกแล้ว  อย่าทำให้คนดีท้อถอยแล้วจากไป  จนเหลือแต่คนเห็นแก่ตัวเลย

ผมกำลังรอเลขที่บัญชีอยู่  กำลังจะโอนเงินไปช่วยครับ
แต่ตอนนี้ผมฐานะการเงินไม่ดี  คงช่วยได้น้อย  อนาคตผมจะต้องช่วยมากขึ้นแน่นอนครับ

คุณเสียเงินไปกับสิ่งอื่นๆที่ไม่เป็นประโยชน์มากกว่านี้เยอะครับ  ลองคิดนึกดู  จริงหรือปล่าว
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 02:08:08 PM »

แค่ คำว่า VIP มันก็เกินบรรยาย ละครับ

Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:47:22 AM »

เป็นสังคมAVที่มีมากกว่าหนังให้โหลด

เป็นสังคมมีระดับของคนดูหนัง(ไม่ใช่ว่าดูแบบไม่รู้นางเอกชื่อรู้ค่ายหนังตั้งชื่อมั่วไปวันๆ)
แลกเปลี่ยนพูดคุยกันได้อย่างอิสระ

EDIT : อ้าวเอ๊ะ ตกลงที่ผมโพสมันเกี่ยวกับห้อง VIPมั้ยเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:49:49 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

akanit2531
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 02:52:29 PM »

ผมว่าดีมากเลยมีห้อง vip ให้โหลดเร็วๆยังนี้  บ้างคนโพสอย่างเดียวไม่ดุว่าโหลดได้หรือป่าว
service_4782
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 11:39:34 AM »

อยากให้ห้องนี้อัพเป็นบิทได้ไหมครับ ไหนๆ ก็เป็นพิเศษแล้ว ถ้าเป็นที่ไฟล์เสียเวลาคลิกครับ
ขอบคุณครับ  ผมไม่ค่อยมีเวลามานั่งคลิ๊กทีล่ะไฟล์
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:06:31 PM »

อยากให้ห้องนี้อัพเป็นบิทได้ไหมครับ ไหนๆ ก็เป็นพิเศษแล้ว ถ้าเป็นที่ไฟล์เสียเวลาคลิกครับ
ขอบคุณครับ  ผมไม่ค่อยมีเวลามานั่งคลิ๊กทีล่ะไฟล์

แนะนำให้ใช้โปรแกรม FreeRaid สำหรับ MU
และ IDM สำหรับ mediafire  หาโหลดโปรแกรมที่บอกได้ที่ห้อง Movie Sharing กระทู้ปักหมุด

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
jubhegunma
เหลือบไร
*

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 08:49:41 AM »

เดือนน่าจาช่วยบำรุงเซฟ ตอนนี้ซื้อของเกมหมดรอเดือนน่าช่วยแนนปายเดือน!!!!+บาท
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 06:55:28 PM »

อยู่กับสังคม V.I.P.  ได้คบเพื่อน V.I.P. บางครั้งแม้มีเงินก็หาซื้อไม่ได้

ผูกพันกันต่อไปครับ เป็นคนสำคัญซึ่งกันและกัน ใน AVC Land แห่งนี้

VIP ..Keep Loading Together...

u69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 09:13:51 AM »

เดียวผมขอเป็น VIP บ้างนะคับ แต่ตอนนี้ กำลังซ่อมรถอยู่ ขอไว้ หลังปีใหม่ จะมาร่วมด้วยช่วยแบ่งปัน
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 49 พิมพ์