มีนาคม 28, 2024, 10:38:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามนิดนึงคับ.ช่วยตอบทีสงสัยมานาน  (อ่าน 2230 ครั้ง)
patarakung
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 09:49:45 PM »

เริ่มเลยนะคับ คือว่า ไอ้โปรแกรม *DHEv2* ที่ต่อท้ายโปรแกรมบิตคอมเม้นเวลาเราเปิดดูช่อง Peer นี่มันคืออะรัยหรอครับ

คนอื่นมีแต่ผมไม่มี และมันดียังงัย อยากรู้คุนสมบัติอะครับ

อีกอย่างตรงช่อง สถานะอ่ะครับ มันขึ้น บางคนเป็น I_c_ อะไรทำนองนี้อะครับมันคืออะรัย อยากรู้มากเลยครับ.

วอนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ เพราะผมลองเซิทร์หาดูใน กลูเกิล แล้วมันไม่มีอะครับ

ขอบคุนทุกคนล่วงหน้าครับ ถ้ารบกวนคัยก้ขออภัยด้วยครับ.
luckyjack
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:33:21 PM »

ผมใช้ uTorrent ดูแล้วไม่เห็นมีเลย ดูตรงไหนหรือครับ เผื่อว่าจะได้ช่วยหา
ไม่ทราบลองดูที่ Help ของโปรแกรมที่ใช้อยู่หรือยังครับ
patarakung
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 11:32:29 PM »

ผมใช้ uTorrent ดูแล้วไม่เห็นมีเลย ดูตรงไหนหรือครับ เผื่อว่าจะได้ช่วยหา
ไม่ทราบลองดูที่ Help ของโปรแกรมที่ใช้อยู่หรือยังครับ

คือว่ามันจ่ามีอยู่ในโปรแกรม บิตคอมเม้น อ่ะครับในยูเทอเร้นไม่น่าจะมีนะครับ แต่ก้ขอบคุนครับ
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 03:42:44 AM »

ผมใช้ uTorrent มันก็ไม่ขึน Peer อย่างที่ว่านะครับ ผมว่ามาใช้ uTorrent เถอะ
บ้านผม Net 6M วิ่ง 700Bps/sec วันนึงได้มา 5-6 เรื่องต่อคืนละครับ

หน้า: [1] พิมพ์