มีนาคม 29, 2024, 02:10:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV Series ShowCase  (อ่าน 16867 ครั้ง)
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 02:12:14 AM »

ท่านรองครับ,

จัดให้สมาชิกโพสต์ หนังแนว Series ต่างๆ ดีมั๊ยครับ ใครมี Series สะสมหลายๆ แผ่น จนพอจัดเป็นชุดได้
(โดยท่านรองวางกติกาให้ชุดละกี่แผ่น)

**Dream Woman จาก Moodyz
**Black Fuck [มีหลายค่าย]
**Rape in front of husband จาก Attackers
**American School Prestige
**Facial Cum Shots [มีหลายค่าย]
....ฯลฯ

1 เรื่อง 1 คะแนน

...^_^ ชิง Package Tour ไปเที่ยว ทำเนียบ Mr. Presidente ที่ลาปาซ ...5555
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:15:30 AM »

อันนี้ต้องเป็นความสมัครใจของผุ้โพสเองจ้า พี่ได้แต่นัาเสนอ แต่สมาชิกจะปำิบัติตามหรือไม่ก้อีกเรื่องนะจ๊ะอิๆ แต่ถ้ามีเรื่องไหนเจ๋งๆ น้องเอามารีวิืวเองได้เลยจ้า่ ร่วมด้วยช่วยๆกันจะได้หลากหลายนะจ๊ะ  Grin
BERMUDA
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 09:51:12 AM »

Rape in front of husband จาก Attackers
หากเป็นไปได้  ขอแนวนี้ครับ  เพราะดูแนวน่ารัก+ใสๆ  จนด้านไปหมดแล้ว  ต้องแนวนี้หรือแม่บ้าน Grin
kurudragon
AV Distributor

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 10:11:15 AM »

ขอบคุณมากคับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 09:00:58 PM »

เห็นชอบครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 10:51:22 AM »

เห็นด้วยคับ
caramel
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 12:25:03 AM »

แนวBlack ผมก็ชอบนะ สีผิวมันตัดกันดี อีกอย่าง ดูหน้าตาเวลาโดนดุ้นบิ๊กๆของพี่ดำดิ สุดๆ มีเรื่องนึงโดนใจ นางเอกคือ Mako Katese ได้อารมณ์มากครับ

poloza
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 03:55:37 PM »

ขอโหวตให้ Dream Woman จาก Moodyz ครับผม
aloneinthedark

...love you...

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:31:52 AM »

กำลังรวบรวม Acky ทั้งหลายที่กระจัดกระจายอยู่ครับ
ไว้เรียบร้อยเมื่อไหร่จะเอามาแบ่งกัน  Wink

lucho002

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 01:28:46 AM »

กำลังรวบรวม Acky ทั้งหลายที่กระจัดกระจายอยู่ครับ
ไว้เรียบร้อยเมื่อไหร่จะเอามาแบ่งกัน  Wink
ขอบพระคุณท่าน aloneinthedark ล่วงหน้าเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์