มีนาคม 29, 2024, 05:12:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัวเอง(ว่าว)กันมากน้อยเเค่ไหน ซ้ำขออภัยนะครับ  (อ่าน 19751 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 08:51:05 PM »

ผมวันละครั้ง บางทีสองครั้ง
แต่รู้สึกผิดปกติอย่างนึง คือรู้สึกเหมือนร่างกายอ่อนเพลีย
ออกกำลังกายไม่ค่อยทน รู้สึกได้จริงๆนะครับ ผมลองดูถ้าลดเหลืออาทิตย์ละครั้งสองครั้ง จะออกกำลังกายอึดกว่ามาก
ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวหรือเปล่า กำลังเซ็งๆอยู่
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2018, 12:21:55 AM »

ทุกวัน วันละมากกว่า 2 ครั้งครับ เป็นอย่างนี้มาตั้งแต่ประถมแล้วด้วยครับ
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2018, 08:55:17 AM »

ิผมคิดว่า อาทิตย์ละ1-2 ครั้งก็เพียงพอครับ เก็บไว้ปลดปล่อยกับเรื่องที่ชอบมากจริงๆ ถ้าไม่ได้ออกกำลังกาย พักผ่อนน้อย แล้วปลดปล่อยทุกวัน วันละหลายรอบก็ไม่แปลกที่จะเพลียครับ ทำครั้งนึงก็ต้องใช้พลังงาน สารอาหารในร่างกายในการผลิตอสุจิ ตอนวัยรุ่นอาจจะไม่รู้สึก แต่พออายุมากขึ้นจะเห็นผลที่ตามมา เพราะฉะนั้นดูแลตัวเอง ทำทุกอย่างให้อยู่ในความพอดี น่าจะดีที่สุดครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 01:51:07 PM »

ผมเคยไปฟังบรรยายของ หมอโอ๋-นพ.สุกมล มาครับ แกบอกว่าวันละ 2 ครั้งไม่ถือว่าเยอะเกินไป แต่ถ้ามากกว่านี้ควรหาอย่างอื่นทำเดี๋ยวมันจะหมกมุ่นเกินไป
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:40:43 PM »

วันละครั้งก็เพื่อสุขภาพที่ดีครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
johnjdb
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2018, 02:42:45 PM »

้ว่าว เป็นการปลดปล่อยความอยาก ลดอาชญากรรมได้ ทำให้เราไม่ต้องไปข่มขืนใคร

ตอนวัยรุ่น วันหยุด ชักอยู่กะบ้านเสร็จสิบรอบเห็นจะได้ แต่รอบที่สาม-สี่ก็ไม่มีน้ำมากแล้วครับ
(ตอนหลงๆเมียก็แบบนี้ได้ เบิ้ลแม่งอยู่นั่นแหละ โดนตัวปุ๊บ เยปั๊บ)
ถ้าชักก่อนไปทำงาน ง่วงแม่งหมดวัน

เดี๋ยวนี้วันละน้ำ สองน้ำ น้ำนึงก่อนนอน เมียท้องครับ อดมาห้าหกเดือนละ ต้องรอตรวจมะเร็งปากมดลูดตอนลูกสองเดือนก่อน ชักว่าวยาวไป เมียเข้าใจ ไม่เปลืองเงินตีกะหรี่ด้วย
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 07:11:41 AM »

้ว่าว เป็นการปลดปล่อยความอยาก ลดอาชญากรรมได้ ทำให้เราไม่ต้องไปข่มขืนใคร

ตอนวัยรุ่น วันหยุด ชักอยู่กะบ้านเสร็จสิบรอบเห็นจะได้ แต่รอบที่สาม-สี่ก็ไม่มีน้ำมากแล้วครับ
(ตอนหลงๆเมียก็แบบนี้ได้ เบิ้ลแม่งอยู่นั่นแหละ โดนตัวปุ๊บ เยปั๊บ)
ถ้าชักก่อนไปทำงาน ง่วงแม่งหมดวัน

เดี๋ยวนี้วันละน้ำ สองน้ำ น้ำนึงก่อนนอน เมียท้องครับ อดมาห้าหกเดือนละ ต้องรอตรวจมะเร็งปากมดลูดตอนลูกสองเดือนก่อน ชักว่าวยาวไป เมียเข้าใจ ไม่เปลืองเงินตีกะหรี่ด้วย

สุดยอดครับ
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 02:50:54 PM »

วันว่าง ด็ 4-5 น้ำ ถ้าปกติทั่วไป วันละ 3 น้ำ คือขั้นต่ำ
kitipongrat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 03:49:26 PM »

ผมปล่อยทุกวัน อย่างน้อย 1 ครั้งก่อนนอน จะได้หลับสบายครับ
วันไหนว่าง ไม่ได้ไปไหน บางทีฝ้าจอทั้งวันก็มีครับ 555 อย่างถามเลยว่ากี่น้ำ
แต่หากช่วงไหนช่วยตัวเองบ่อยผมจะหาพวกวิตามิน ซิงค์มากินครับ
Loverboy_JK
เหลือบไร
*

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 09:38:01 PM »

วันละครั้งก่อนนอนคับ ถ้าเสาร์อาทิตย์ที่ไม่ได้ไปไหน ก็สามสี่รอบคับ มันเพลิน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์