มีนาคม 29, 2024, 08:20:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครหงุดหงิดเหมือนผม เรื่องการเรียงหัวข้อกระทู้ไหม  (อ่าน 4964 ครั้ง)
jlfl
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:22:12 AM »

กระทู้จะเีรียงลำดับตามการตอบกลับ ซึี่่งไม่เหมือนกับบอร์ดอื่นที่จะเรียงตามการเริ่มกระทู้ใหม่
หลายกระทู้เก่ามากๆแต่เพิ่งมีคนตอบก็กลับขึ้นมาอยู่ี้ในหน้าแรก เรียงแบบนี้ทำให้ไม่รู้ว่ากระทู้ไหนใหม่ กระทู้ไหนเก่า
ท่านประธานช่วยแก้ไขหน่อยไ้ด้ไหมครับ
jlfl
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:34:50 AM »

ผมหมายถึงการเรียงหัวข้อในหมวด Bit Torrent Sharing น่ะครัีบ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 11:31:40 AM »

ผมคงทำอะไรถูกใจคน ทุกคนไม่ได้หรอกครับ ไม่ว่าทำแบบไหนก็ต้องมีคนที่ถูกใจและไม่ถูกใจ ผมยืนยันที่จะให้เป็นแบบเดิมครับ เพราะทุกหัวข้อมีคุณค่าในตัวมัน หนังเอวีที่เก่ามิใช่จะไม่มีคุณค่า ประเด็นทางเอวีในหัวข้ออื่นๆก็เช่นกัน

จริงอยู่การโหลดแบบบิทคุณจะเน้นไฟล์ใหม่ เพื่อให้มีคนปล่อย แต่การจะทำให้หมวดเดียวเรียงแบบนี้ แต่อีกหมวดอื่นเรียงแบบเดิมนั้นทางเทคนิคทำไม่ได้ครับ

ฉะนั้น ถ้าคุณต้องการแบบนั้น จะต้องลำบากหน่อย โดยการคลิกที่บาร์จำนวนคนเข้าชมของแต่ละกระทู้ในหมวดนั้น ของใหม่คนชมจะน้อยกว่าของเก่า อันนี้พอจะช่วยได้บ้างครับ ผมลำบากเพื่อสร้างสังคมแห่งนี้มามาก การที่คุณจะลำบากเล็กน้อยในการเลือกหนังไปชมฟรีๆ คงไม่มากจนเกินไปนะครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 12:20:23 PM »

คือ..ผมเห็นใจท่านประธาน...และคนที่ต้องการ
บางครั้งบางเรื่อง ที่เราrequest แล้วไม่ได้ ก็ต้องเข้าใจคนทำด้วย
อย่างไร ผมก็ต้องขอบคุณท่านประธาน และคณะผู้ทำเวปไซด์
ที่ทำให้เรา มีเวปดีๆแบบนี้ดู.........ขอเป็นกำลังใจครับ
สำหรับ เพื่อนๆที่เข้ามาดู .....นิดๆหน่อยๆ...ก็ขอให้เข้าใจกันนะครับ
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 08:29:10 PM »

ก็  เขาเรียงตามกระทู้ที่มีคนตอบล่าสุด(บางคนอาจจะขุด)ก็ถูกแล้วนี่ครับ  บอร์ดไหนๆเขาก็ทำกัน
อยากรู้ว่าใหม่หรือเก่าก็ดูในวันเวลาของหัวกระทู้สิครับ  มันจะมีบอกว่าข้อความนี้โพสไปเมื่อไหร่ 

ปล*ถึงกับหงุดหงิดเลยเหรอ  ใจเย็นๆครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2010, 09:11:12 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

peair
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 09:38:18 PM »

ท่านประธานพูดถูก  ถ้าชอบต้องพยายาม
tone2029
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 09:31:41 AM »

มีมติ เห็นชอบตามท่านประธาน คับ
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

20/10/2554

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 10:45:55 AM »

พยายามเข้านะ ทาเคชิ

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:26:58 PM »

แอบคิดเหมือนกัน  แต่อ่านที่ท่านประธานชี้แจงมาก็เข้าใจครับ  ยอมลำบากหน่อยไม่เหนือบ่ากว่าแรงในการคลิกหาอยู่แล้ว
บางที.......กระทู้เก่าขึ้นมาก็ช่วยย้ำเตือนความจำดีนะ  เกี่ยวกับข้อมูลดาราเอวีบางคน........ผู้รู้บางท่านอาจเข้ามาตอบทีหลัง
เราจะได้เข้ามาอ่านไงครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:32:22 PM »

อืม..เห็นด้วยกับท่านประธานนะ

ท่านก็ ดูวันที่และเวลาแทนสิ จะได้รู้ว่า ใหม่หรือเก่า

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: [1] 2 พิมพ์