เมษายน 17, 2024, 02:14:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณมีเงิน 7.6 หมื่นล้าน คุณจะเอาไปทำอะไร ?  (อ่าน 12868 ครั้ง)
skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 08:06:08 AM »

ถ้าเป็นผม  จะเอาเงินไปลงทุนที่ญี่ปุ่น ทำฮาเร็ม AV Production รวบรวมน้องหนูเอวี ดังๆ น่ารักๆ
ให้มาอยู่ในสังกัด หรือไม่ก็กล่อม Idol ดังๆ อย่าง Kyoko Fukada หรือ Erika Sawajiri ลองเล่นหนัง AV ดูซักที

เอาให้ SOD หรือ S1  ค้อนขวับเลย  ฮิฮิ.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 08:08:39 AM โดย skyrider » บันทึกการเข้า

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 08:17:16 AM »

ถ้าเป็นผม  จะเอาเงินไปลงทุนที่ญี่ปุ่น ทำฮาเร็ม AV Production รวบรวมน้องหนูเอวี ดังๆ น่ารักๆ
ให้มาอยู่ในสังกัด หรือไม่ก็กล่อม Idol ดังๆ อย่าง Kyoko Fukada หรือ Erika Sawajiri ลองเล่นหนัง AV ดูซักที

เอาให้ SOD หรือ S1  ค้อนขวับเลย  ฮิฮิ.... Grin

เห็นหัวข้อกระทู้แล้วใจหายเลยจ้า นึกว่าเกี่ยวกับเรื่องยึดทรพยือะไรพวกนี้สะอีก 
lucho002
AV Distributor

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:37:25 AM »

ถ้าผมมีก้อจะขอร่วมหุ้นกับท่าน skyrider นี่แหละ 
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 04:00:22 PM »

ถ้าท่าน skyrider และท่านlucho002  ออกเงินแล้ว ผมขออยู่ในส่วนเทสนักแสดงแล้วกันครับ
ส่วนคนเขียนบทคงไม่มีใครเหมาะไปกว่าท่านรองประธานแล้วครับ
kurudragon

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 05:12:09 PM »

จะเอาไปสร้างฮาเร็มส่วนตัวในเมืองไทย โดยจะเอาดารา AV ที่ญี่ปุ่นมาเป็นสาวรับใช้ประจำตัวซัก 30 คน ผลัดเปลี่ยนไปในแต่ละเดือน ถ้าอยากอึ้บใครเป็นพิเศษก็จะเอาเงินไปสอยมา อิอิอิ

ปล. ก็ประมาณนี้แหละ นี้แหละส่วนที่ดีที่สุดของความฝัน ทำให้มีความสุข

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:43:32 PM »

เอาไปซื้อที่ดินแถวรัชดา  ไม่ใช่ล่ะ ผมจะเอาไปจ้าง Kaede Matsushima มาถ่ายฉลอง AVC ครบ 1 ขวบครับ 

SEVEN-DAY-SITH

สุดๆ ต้อง สุโคย

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 05:25:18 PM »

เอากันแบบ นีเลย ท่าน 2 คนนั้น จะ เปิดค่ายหนัง งั้นผมขอ

เป็น พระเอก ได้ไมครับ เงินไม่เอา จะแสดงให้สุดความชีวิต เลยครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 08:12:46 PM »

เอามาสร้างหนัง บิ๊กซีนีโม๊ะ โปรแกรมขนเพรชหนังเอวี

Ver0

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 08:45:30 PM »

เอาไปซื้อที่ดินแถวรัชดา  ไม่ใช่ล่ะ ผมจะเอาไปจ้าง Kaede Matsushima มาถ่ายฉลอง AVC ครบ 1 ขวบครับ 
ผมขอเปนประเอกได้ไหม ไม่ต้องจ้างด้วย 

ผมจะไปญี่ปุ่น......
Macut

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:09:12 PM »

ผมขอเปนประเอกได้ไหม ไม่ต้องจ้างด้วย 

ผมจะไปญี่ปุ่น......
ถ้าผมได้นะผมจัดให้ตามขอเลย ครับ   

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์