เมษายน 20, 2024, 01:36:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมตอนนี้ผมโหลด hotfile หลายๆลิ้งพร้อมกันไม่ได้แล้วอ่ะคับ  (อ่าน 2135 ครั้ง)
hear1988
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 10:02:35 PM »

คือแต่ก่อนผมโหลด hotfile ได้ทีละหลายๆไฟล์โดยการใช้ force download แบบที่ในเวปได้แนะนำไว้คับ แต่พอมาช่วงหลังๆนี้ผมกด force download แต่มันกลับโหลดได้แค่ 1 ไฟล์เท่านั้นเอง โดยไฟล์อื่นๆที่โหลดไม่ได้ก็ไม่ได้ติด catcha ด้วยคับ ไม่ทราบว่ามีใครมีปัญหาเหมือนผมไหมคับ  Huh?
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 10:45:49 PM »

มันเป็นมาได้พักใหญ่แล้วครับ  เดี๋ยวนี้พวกเว็บฝากไฟล์มันทำcapcha มาดัดหลังโปรแกรมช่วยโหลด ก้เราเล่นไม่เข้าเว็บมันเลย มันเลยดัดหลังเรา  รู้สึกว่าจะมีไม่กี่เว็บที่ไม่ติดแคปช่า น่าจะเป็น ลาบเป็ด กับอัพโหลดเดอร์นะ  แต่น่าเสียดายที่คนอัพไฟล์ส่วนใหญ่ไม่นิยมอัพแล้วสองเว็บนี้ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:36:19 AM โดย Aum » บันทึกการเข้า
hear1988
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:31:03 AM »

มันเป็นมาได้พักใหญ่แล้วครับ  เดี๋ยวนี้พวกเว็บฝากไฟล์มันทำcapcha มาดัดหลังโปรแกรมช่วยโหลด ก้เราเล่นไม่เข้าเว็บมันเลย มันเลยดัดหลังเรา  รู้สึกว่จะมีไม่กี่เว็ยที่ไม่ติดแคปช่า น่าจะเป็น ลาบเป็ด กับอัพโหลดเดอรืนะ  แต่น่าเสียดายที่คนอัพไฟล์ส่วนใหญ่ไม่นิยมอัพแล้งสองเว็บนี้ 

ผมสังเกตุว่าตั้งแต่ชื่อลิ้งมันเปน 1 klik file hosting มันก็ทำแบบ force download ไม่ได้อีกเลย  Embarrassed
หน้า: [1] พิมพ์