เมษายน 20, 2024, 09:58:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 318502 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:26:28 PM »

เพื่อรวมกระทู้แนะนำตัวให้เป็นกระทู้เดียวไปเลย
กรอกประมาณด้านล่างนี้ อยากพิมพ์ไรก็พิมพ์เลย

ดาราในดวงใจ:
แนวหนังเอวีที่ชอบ:
ปริมาณหนังที่มี:
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:

ไม่ต้องเหมือนเป๊ะก็ได้ใส่เพิ่มก็ได้ตามสะดวกเลยครับ
เราจะได้รู้จักกันไว้ ไหนๆห็ลงเรือลำเดียวกันแล้ว

ปล. ใครที่เคยตั้งกระทู้แนะนำตัวไปแล้วก็ไปก็อปข้อความที่ตัวเองเคยแนะนำมาแปะก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2011, 12:52:33 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 12:14:14 AM »

ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ:แนวแอบถ่าย , แนวแบบเกมโชว์ ประมาณว่าแก้ผ้าเดินไปเดินมาว่างั้นแต่ไม่ร่วมเพศอ่ะ ใครมีโปรดแบ่งปัน
ปริมาณหนังที่มี: 250 GB ครับแต่ก็คละกันไม่มีของคนไหนครบชุดสักคน
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: โดนบังคับจิตใจ (ติดใจความขาวของสาว AV)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Losatan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

I LOVE AV

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 11:01:39 AM »

สวัสดีครับเอามั่งๆ

ดาราในดวงใจ:มีหลายคนได้ไหมครับ แหะๆ
1) Kaede Matsushima(พักหลังๆนี่ชักแอบเหี่ยวแหะ)
2) Akane Sakura(ตัวเล็กน่ารัก)
3)Asuka Okubo (คนนี้งานน้อยมี3เรื่องก็เลิกไปครับ)
4)Honoka(ผิวแทนที่สวยมากๆเลย แสดงก็ดี)
5)Takako Kitahara(แนวขาวอวบ)
6)Yuma Asami (โนตม)
7)Hime Kamiya (หุ่นบางๆ)
8)Erika Sato(หุ่นดี)
9)Rei Amami(หน้าสวยหุ่นดี เสียที่ผิวไม่เนียน และฟันไม่สวย)
10) Maria Takagi(นมสวย หุ่นดี มีลีลา)
11)Serina Hayakawa (ถึงจะทำจมูกทำนมแต่ผมก็ชอบ)
แนวหนังที่ชอบ:นางเอกสวยไว้ก่อนครับ
ปริมาณหนังที่มี:EXT HD 320 5ตัว
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เอ่อ...
ข้อเสนอแนะ:ผมมีปัญหา หนังบางเรื่องโหลดมาแล้วต้องลบทิ้งเพราะหน้าไม่สวยเหมือนปก
 โดยเฉพาะค่าย Prestige นี่อ่ะครับ
เลยอยากให้แนะนำดาราใหม่ๆที่น่าสนใจ เอาสวยๆหรือแสดงดีๆอ่ะครับ

pierre
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 11:21:23 AM »

ดาราในดวงใจ: Riko Tachibana (แพร พรรัมภา)

แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวเจ๊ Grin Grin แนวไหนก็ได้ที่ Riko เล่น Grin Grin

ปริมาณหนังที่มี:เนื่องจากผมลด ละ เลิก มานานแล้ว จนมาเจอเวปนี้ผมจึงรู้ตัวตนที่แท้จริงจึงไม่ค่อยมี
                    คงต้องพึ่งพาเหล่าท่านๆทั้งหลายนี่แลส่วนมากจะสะสมแค่รูปสวยๆแล้วก็การ์ตูน

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: รู้ใจตัวเองแล้วว่าตัดใจจากสิ่งนี้ไม่ได้ Grin Grin Grin

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เมื่อทำดีแล้วก็จงทำดีต่อไปผมเป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ.......
 Smiley Smiley Smiley Smiley

freedo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 07:44:21 PM »

ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ: นักเรียน สาวออฟฟิต
ปริมาณหนังที่มี: ไม่เยอะเท่าไร เพราะที่สะสมไว้มันพังไปแล้ว (แผ่นมันเล่นไม่ได้)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: สนใจและชอบ แนวหนัง AV แบบนี้อยู่แล้ว 
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้เฉพาะผู้ที่สนใจจริงๆ
Nuclear_Blast
AV Elite
โอตาคุเอวี

ผู้ดีชั้นสูงแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 07:49:48 PM »

ดาราในดวงใจ:Kaede Matsushima/Mihiro Taniguchi/Akiho Yoshizawa/Tina Yuzuki/Yuma Asami/..และอีกมากมาย
แนวหนังเอวีที่ชอบ:Mature/Housewife/Hunter/Plot Based/Street Angel/ทำงาน-ออฟฟิต
ปริมาณหนังที่มี:Hdd+Convert Dvd ไม่สามารถประเมินได้  Grin
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:โอวว..คนบ้านเดียวกัน แค่มองตากัน ก็เข้าใจอยู่ Cool
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เป็นกำลังใจให้ละกันน๊าาา Smiley

Ahrimann
AV Elite
นักสะสมเอวี

اورمزد/ارمزد

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2009, 09:53:02 PM »

เอาตามที่ทั่นประธานให้หัวมาเลย ง่ายดีครับ...

ดาราในดวงใจ: ยุคปัจจุบัน ขอยกให้ รูอิ (รุย?) ซาโอโตเนะ กับ เซริ มิคามิ สองสาวนี้เท่านั้น
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ข่ม..... ของค่าย Attackers นี่ค่ายประจำเลยครับ
ปริมาณหนังที่มี: รวมทั้งแผ่น ทั้งในเครื่องก็ประมาณ 100 เรื่อง (เรื่องไหนไม่ถูกใจ ลบแหลก)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:  ท่าน(ประธาน)ขอมา
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ทำอย่างไร ให้ศิลปศาสตร์ กับพาณิชยศาสตร์ ไปได้อย่างควบคู่และลงตัวที่สุด
pubjazz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 04:48:57 PM »

สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
ดาราในดวงใจ: มิฮิโระ ครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแนวปรกติ แต่ชอบตอนใช้ปาก กับตอนราดหน้าครับ Embarrassed
ปริมาณหนังที่มี: ประมาณ 100gb ครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบดูชอบโหลดเป็นชีวิตจิตใจครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มีครับ
watanochan
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 11:18:51 PM »

ดาราในดวงใจ: Tsugumi Nagasawa , Rio(Tina Yuzuki) ชอบ 2 คนนี้อ่ะครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบที่มีเนื้อเรื่องเหมือนหนังอ่ะครับ ชวนติดตาม ไม่ก็ เกมส์โชว์
ปริมาณหนังที่มี: เก็บเฉพาะที่ตนเองชอบอ่ะครับ มีพอประมาณครับ แต่ปัจจุบันไม่ค่อยได้โหลดแล้วเพราะไม่มีเน็ตมหาลัยมาอำนวยแล้ว
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หาที่ติดตามข่าวสารใหม่อ่ะครับ เนื่องจาก แต่ก่อนผมอยู่แต่เว็ปบิท แต่ปัจจุบัน ไม่มีเน็ตแรงแบบนั้นแล้ว แถมตกงานอีก T^T
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: จริงๆอยากให้รวมแต่กลุ่มคนที่สนใจจริงๆอ่ะครับมาอยู่ด้วยกัน ^ ^
scifier
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 04:52:53 AM »

หวัดดีครับผม มาใหม่ครับ ขอฝากตัวด้วย  Grin

ดาราในดวงใจสุดๆ-- Kaede Matsushima + Maria Ozawa (miyabi )

แนวหนังAVที่ชอบ-- ชุดนักเรียน นักศึกษา อาจารย์ ชุดทำงาน Pretty Race queen ยิ่งมีเต้นยั่วก่อนยิ่งดีครับ  Grin

ปริมาณหนังที่มี-- vcd บ้าง dvd บ้าง ในคอมบ้าง ไม่เยอะหรอกครับ vcd หายไปเยอะเลยครับ T_T   Undecided

เหตุผลที่ Register-- มาหาข่าวสาร และความรู้เรื่องเพศศึกษาใส่ตัวบ้างครับ  :Smiley

ข้อเสนอแนะต่อเวบ-- ขอแค่คนในเวบรักกัน สามัคคีกัน ก็ดีใจละครับ อยู่กับพวกเรานานๆ นะครับ ท่าน Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2009, 04:54:51 AM โดย scifier » บันทึกการเข้า

ความยุติธรรม......ไม่มีวันตาย
หน้า: [1] 2 3 ... 49 พิมพ์