เมษายน 16, 2024, 01:08:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 317747 ครั้ง)
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 04:27:31 PM »

ดาราในดวงใจ: riko tachibana , haruka megumi
                    แนวหนังเอวีที่ชอบ:out door , L , Nurse
                    ปริมาณหนังที่มี:10GB (นิดเดียวอะ หัดใหม่ครับ)
                   เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เว็บน่าสนใจครับ สำหรับคนรัก AV ^^~
                   ข้อเสนอแนะต่อเวบ: สุโค่ยแล้วครับ ขอให้อยู่กันไปนานๆๆๆ 
inflame
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 01:47:53 AM »

สมาชิกใหม่ครับ ไหนๆก็ลงเรือลำเดียวกันเเล้วครับ

ดาราในดวงใจ: ยังไม่ทราบชื่อครับ กำลังหาข้อมูล

เเนวหนังที่ชอบ: หนัง AV ญี่ปุ่นก็ดูบ้างครับ เเต่ปกติจะชอบสาวฝรั่งเเรกรุ่น

เเต่ยังไงๆ ก็ยังรักสาวไทยอยู่ครับ (สรุปดูหมด)

เว็บบอร์ดที่นี่ทำดีมากครับ admin เป็นกันเอง

----------------------------------------------------------------

"ความต้องการทางเพศเป็นความต้องการพื้นฐาน ตามทฤษฎีเเมสโลว์"

"การให้ความรู้เรื่องเพศศึกษาแก่เยาวชนเป็นสิ่งที่ควรกระทำ เพื่อลดปัญหาโรคติดต่อทางเพศเเละการทำเเท้ง ปัญหาเหล่านี้มันไม่ดี"
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 07:54:37 PM »

ดาราในดวงใจ: Akane Sakura, Miyu Akimoto, Nao Ayukawa, Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Fellatio, pervert, cum eat-drinking(bukkake ที่ไม่ใช่แนวราดๆ  :Smiley), Nakadashi
ปริมาณหนังที่มี: เกือบ 200 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ไม่ใช่แค่ต้องการสูบหนังไป แต่เพราะชอบใน AV
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอบคุณท่านประธานมากนะครับ

Dark013
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 03:51:13 PM »

สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนร่วมอุดมการค้าบบบ

ดาราในดวงใจ: Kaede Matsushima
                   Sora Aoi(ตอนยังไม่เล่นปิดเทอมใหญ่ฯ)
                   Miyu Hoshino
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Rape , Student , Teacher
ปริมาณหนังที่มี: vcd กับ dvd รวมกันก้อประมาน 200 แผ่น
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อัพเดตข้อมูล ได้ความรู้แปลกใหม่
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งเข้ามาอะคับ แต่ที่เห็นรวมๆแล้วดีมากคับบบ
tuppookung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:17:29 PM »

ดาราในดวงใจ: nanami takase, miyu hoshino, ria sakurai, akane sakura, kaede matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ: racequeen, ประตูหลัง, แอบถ่ายในห้องน้ำอะไรประมาณนี้
ปริมาณหนังที่มี: 80 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: กำลังสะสมหนังหายากอยู่ครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: -
4G63T
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 04:05:43 PM »

...มาฝากตัวท่านประธานและเพื่อนๆทุกคนครับ Grin..

ดาราในดวงใจ: มือใหม่ในวงการจริงๆครับ ไม่ค่อยได้ดูชื่อ ที่ผ่านตาก็ 2คนนี้อะErika Sato,Kaede Masushima,.   
                                และใครไม่รู้ที่หน้าเหมือนมิ้น อาทิตยา ช่วยผมหาทีเน้อ Huh?
         แนวหนังเอวีที่ชอบ: นักเรียน,อาจารย์,รุม,เป็นเรื่องราว
             ปริมาณหนังที่มี: เป็นvcdประมาณ50-60แผ่นส่วนมากเพื่อนยืมหายหมด
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยู่ในสายเลือด อุอุ
                     สิ่งที่ชอบ: หนังเยอะดีเหมาะกะตัวดูดอย่างผมฮี่ๆ และยศกะฉายาฮาดีอ่ะ
         ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีห้องหนังการตูนพวกHentaiมั่งครับ

modify123
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 07:14:15 PM »

ดาราในดวงใจ: Madoka Ozawa, Akane Sakura, Minori Hatsune, Yua Aida, etc.
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวค่าย s1 , kawaii เลย
ปริมาณหนังที่มี: มากกว่า 400 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เข้ามาร่วมสมาคมคอ av เดียวกัน
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งสมัครครับ เลยไม่รู้ แต่สนับสนุนครับ
่jinkrasama
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 09:15:08 PM »

ดาราในดวงใจ: Ruru Anoa,Rio Hamasaki Kirara Asuka,Akiho Yoshizawa,Rina Wakamiya
แนวหนังเอวีที่ชอบ: S1, Prestige บลาๆๆ
ปริมาณหนังที่มี: 30 กว่าเรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ตามหาหนัง AV
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ทำรีวิว หนังออกใหม่ไปเลยยย
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 05:30:14 PM »

สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ ชอบดูฝรั่งด้วยนะ

ดาราในดวงใจ: Saki Tsuji, Rui Saotome, Rio Hamasaki ,Nao Ayukawa
                  ไปฝั่งยุโรปก้ Alexis Texas ,Sasha Grey ,Lucy Thai ,Rebecca Linares
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Anal , Double Penetration,Gangbang ,Bukkake ,CreamPie(หรือแตกในนั่นเอง)

ปริมาณหนังที่มี: รวมทุกเรื่องเลย ก้คงจะเป็น TB+ แต่ตอนนี้เหลือ200GB เพราะฟอแมตไปหลายรอบอยู่

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เห็นมีข้อมูลเกี่ยวกับAVเยอะดีครับ แล้วเจอคนคอเดียวกันเยอะด้วย แหะๆ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อืม ยังไม่รู้ครับ ถ้ารู้ค่อยเสนอแนะ-.-

inthesky
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 12:38:36 PM »

สมาชิกใหม่งับ ขอฝากตัวด้วยคนนะครับ

ดาราในดวงใจก็มี คนเดียวเลย Akane Sakura ชอบที่สุดแหละ

แนวที่ชอบ ก็ หลายแนวอะ

ปริมาณที่มี หลาย TB อยู่นะ

เหตุผลในการสมัคร ได้เจอคนคอเดียวกันเยอะๆ แบบนี้แล้วท่าทางน่าสนุกดีแหะ

ข้อเสนอแนะ -
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 49 พิมพ์