เมษายน 25, 2024, 07:42:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 319148 ครั้ง)
greantith
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #420 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 07:18:13 PM »

ดาราในดวงใจ: Miyuki Yogoyama
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแนว ไ่ม่รุนแรง ถ้ามีอะไรมากกว่าการเด้งดอนบนเตียงจะชอบพิเศษ เช่น ซีรี่Yame ของ Ideapocket
ปริมาณหนังที่มี: ประมาณ 100 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากดูหนังเพิ่มครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอร่วมสังคมดูก่อนสักหน่อย
Fucking Man
นักสะสมเอวี
*

☆เพศสัมพันธ์คือความมันส์ที่มีอยู่จริง☆

« ตอบ #421 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 01:40:53 AM »

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกมาได้ซักพักแล้ว (ก่อนนี้ให้แฟนเก่ามาแนะนำตัวแทน) พึ่งมาได้เล่นจริงๆจังๆก็ตอนที่เลิกกับแฟนแล้ว
เพราะเมลล์ที่ใช้สมัครเว็บนี้ผมสร้างเอง ฮ่าๆๆ
เรียกชื่อผมตามชื่อ ID ก็ได้นะครับ

ดาราในดวงใจ : Tsubomi
แนวหนังเอวีที่ชอบ : Cosplay - Lolicon
ปริมาณหนังที่มี : มากกว่า 5TB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : ผมหื่น ฮ่าๆๆๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ  :ผมคิดว่าก็ดีอยู่แล้วนะ

summer@2005
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #422 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 03:25:35 PM »

ดาราในดวงใจ: Tsugumi Nagasawa , Rio(Tina Yuzuki) ชอบ 2 คนนี้อ่ะครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบที่มีเนื้อเรื่องเหมือนหนังอ่ะครับ ชวนติดตาม ไม่ก็ เกมส์โชว์
ปริมาณหนังที่มี: เก็บเฉพาะที่ตนเองชอบอ่ะครับ มีพอประมาณครับ แต่ปัจจุบันไม่ค่อยได้โหลดแล้วเพราะไม่มีเน็ตมหาลัยมาอำนวยแล้ว
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หาที่ติดตามข่าวสารใหม่อ่ะครับ เนื่องจาก แต่ก่อนผมอยู่แต่เว็ปบิท แต่ปัจจุบัน ไม่มีเน็ตแรงแบบนั้นแล้ว แถมตกงานอีก T^T
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: จริงๆอยากให้รวมแต่กลุ่มคนที่สนใจจริงๆอ่ะครับมาอยู่ด้วยกัน ^ ^
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #423 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 03:35:16 PM »

ดาราในดวงใจ : Rola Misaki หรือ Rola Takizawa 1เดียวในใจเลยนอกนั้นก็เก็บแต่ไม่หนึ่งในดวงใจเท่าคนนี้
แนวหนังเอวีที่ชอบ : นางเอกสวยๆนมใหญ่ ขาว เอามันส์ๆ (ซึ่งRolaมีหมดเลย) แนวJuliaก็ชอบนะ
ปริมาณหนังที่มี : 70-80GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : อยากพูดคุยกับคนที่ชอบอะไรเหมือนๆกันอยากหาความรู้หลายๆอย่างครับ และแน่นอนผมหื่น ฮ่าๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ : น่าจะมีการจัดMeetingกันหน่อยนะครับ ฮ่าๆ ผมอยากรู้จักพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน
ZxZaiZai
เหลือบไร

« ตอบ #424 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 12:38:20 PM »

ดาราในดวงใจ: Tsubomi ครับ สายแบ๊วๆๆ ^_^
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวนอกสถานที่ครับ
ปริมาณหนังที่มี: จำไม่ได้ มีลบ มี ลบ เรื่อยๆ ครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ติดตามข่าว ข้อมูล เกี่ยวกับ AV ครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอบคุณเว็บนี้ ที่มีเรื่องราวให้ติดตามข้อมูลมากมายครับ

น่าจะเป็นกระทู้แรกที่ตอบ จากที่สมัครไว้หลายปี ^_^
Seraph_Whag
ห้ามว่าวเกินวันละ2ครั้ง โปรดสังเกตุตัวเองอย่าว่าวติดต่อกันหลายวันเกินขีดจำกัดทุกครั้ง
โอตาคุเอวี

« ตอบ #425 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 12:04:34 PM »

ดาราในดวงใจ : 1.Kanno Sayuki  2.Nomiya Satomi 3.Akai Mizuki
แนวหนังเอวีที่ชอบ : ชอบแนวนางเอกโดนซั่มจนเหงือแตกเต็มตัว หรือ แนวราดเจล หรือน้ำว่าวปลอม ได้เกือบทุกแนวเลยที่มีชุดนักเรียนญุี่ปุ่น ชอบชุดนักเรียนสาวญี่ปุ่นใสๆแต่งตัวเรียบร้อยเสื้อทับในตึงๆอกตุงๆ ชุดสไตน์high school seifuku หรือ gakuenมั้งนะ โนบรายิ่งชอบ ที่ไม่ใช่ชุดกาลาสี โดยเฉพาะหนังที่มีฉากชุดนักเรียนยังไม่ถอดชุดยังไม่เปิดนมแบบว่าซั่มทั้งชุด อยู่หลายนาทีก่อนถอดหรือไม่ถอดทั้งเรื่องเลยก็โอเค แนวที่ไม่ชอบคือแนวผู้หญิงตัวสูงๆเกลียดเลย
ปริมาณหนังที่มี : ประมาณ 150GBรวมในDVDที่ไรซ์ลงไปแล้ว พยายามไม่ให้เยอะมากเพราะความจุมันจะไม่พอและเกมส์ผมก็เยอะเหมือนกัน อิอิ เลือกเก็บแต่อันที่ชอบตรงสเปคจริงๆ หรือตัดต่อฉากที่ชอบๆจริงๆเพื่อให้ความจุน้อยลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2016, 01:29:14 PM โดย Seraph_Whag » บันทึกการเข้า

ขอขอบคุณท่านประธานAVC ที่มอบสิ่งดีๆให้ ขอให้ท่านประธานจงใหญ่ขึ้นและยาวขึ้น ใหญ่ขึ้นและยาวขึ้นที่ละนิดยามนิททรา ใหญ่และยาวขึ้นที่ว่านี้คือหน้าที่การงานนั้นเองเอยยยย
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #426 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 04:40:24 PM »

ดาราในดวงใจ : ยุคก่อน Yua Aida ,Riko Tachibana / ยุคถัดมาก็ Nao Ayukawa ,Saori Ono ,Yui Akane ,Rio Hamasaki ,Ameri Ichinose ,Yuria Satomi ยุคนี้ Yuu Konishi ,Mao Hamasaki ,Ryo Enami ,Nami Aino ,Yui Hatano

แนวหนังเอวีที่ชอบ : แนวเซ็กซี่ๆ ใส่รองเท้าส้นสูง ใส่ถุงน่อง รองเท้าบู๊ท Racing Queen

ปริมาณหนังที่มี : น่าจะร่วมๆ 20 TB

เหตุผลในการสมัครสมาชิก : เปิดหูเปิดตาวงการ AV เผื่อจะได้รู้จักดาราที่ผมมองข้ามไปครับ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ : ตอนนี้ยังไม่มีครับ
trigun147
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #427 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2015, 07:54:54 AM »

ดาราในดวงใจ : Aizawa Jun
แนวหนังที่ชอบ : ชอบแนวสาธารณะ เช่น บนรถไฟ
ปริมาณหนังที่มี : 70GB+
เหตุผลที่สมัครสมาชิก : ชอบ AV

Grin Grin Grin
svenhook
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #428 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 10:35:24 AM »

สวัสดีครับ

ดาราในดวงใจ : 1. Rina Ishihara  2. Airi Suzumura 3. Aino Kishi 4. Miyuki Arisu

เหตุผลที่สมัครสมาชิก : อยากหาแนวร่วม  Cool

ข้อเสนอ : อยู่ด้วยกันไปนานๆนะ Kiss

lamour
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #429 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 09:58:56 PM »

ดาราในดวงใจ : Yui nakata
แนวหนังเอวีที่ชอบ : แนวแม่บ้าน
ปริมาณหนังที่มี : 800gb
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : ติดตามข่าวสารกับหาข้อมูลนักแสดงที่ชื่นชอบ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ : -
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 49 พิมพ์