เมษายน 26, 2024, 05:32:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 319193 ครั้ง)
1azxazx
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #430 เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 07:58:27 AM »

สวัสดีทุกท่านคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
เราชื่อoom

ดาราในดวงใจ: miyu hoshino Sola Aoi,
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวเรียลลิตี้ AVOP-117
ปริมาณหนังที่มี: ตอนนี้น่าจะราวๆ 80
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับหนังแนวนี้
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มีคับ
AJ Styles
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #431 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 11:39:53 AM »

ดาราในดวงใจ: tsubasa amami  yua mikami  minori hatsune
แนวหนังเอวีที่ชอบ: อะไรก็ได้ที่มีจูบกันเยอะๆ กะเเนวเหงื่อท่วม
ปริมาณหนังที่มี:50 กว่าเรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ส่องเว็บนี้มานานจากการเป็นเเค่บุคคลทั่วไป ผมว่ามันถึงเวลาละล่ะที่ต้องเป็นสมาชิก
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ไม่มีครับ ดีเยี่ยมที่สุดล่ะเว็บนี้
Lemizt
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #432 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 03:24:28 PM »

ดาราในดวงใจ: Kaera Uehara, Kokomi sakura, Yuri Honma, Minori Hatsune, Azusa Nagasawa(น้ำแตกทุกทีที่กดเจอพวกเธอ)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Pov, Costumes, ซ่อนแอบ
ปริมาณหนังที่มี: 10 (ส่วนมากเปิดดูในเว็ป)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เพียงแค่เป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการก็ท่องโลก Av ได้อย่างอิสระแล้วครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มี Chat คุยกับ Admin โดยตรง และจัดหน้าเว็ปพวกประกาศต่าง ๆ ให้ชัดเจนขึ้น (ทำแถบสี) ลบหัวข้อที่ไม่ได้ใช้ นอกนั้นเพอร์เฟ็คที่สุดละครับเว็ปนี้
Waio
ปลิงควาย

« ตอบ #433 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 10:20:03 PM »

สวัสดีครับมานานแล้วแต่เพิ่งจะแนะนำตัว
ดาราในดวงใจ:Minori hatsune
แนวหนังเอวีที่ชอบ: เกมส์สนุก แปลกๆ (แปลกไหมครับ)
ปริมาณหนังที่มี: เยอะครับไม่เคยได้นับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:ความรู้ใหม่ๆที่นี่เยอะมากครับไม่ใช่แค่เรื่องอย่างว่า แต่เรื่องอื่นๆด้วย
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอให้เวปนี้อยุ่กันนานๆครับ นึกอะไรไม่ออกก้AVCOLLECTORSเลยครับ
(¯`°.•°•.★*OhYeS*★ .•°•.°`¯)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #434 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 09:32:49 PM »

ดาราในดวงใจ: ยังไม่มีเลยครับหลายใจ 555
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบเถื่อนๆดิบๆ เด็กๆ อวบๆครับ อิอิ
ปริมาณหนังที่มี: ตอนนี้รวมๆ 2TB  แล้วครับ 555
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:  ชอบ AV ที่ซู๊ดดด
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  ขอให้อยู่กันแบบนี้ไปนานๆครับ จะคอยติดตามเรื่อยๆ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
arisa666
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #435 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 11:16:48 PM »

แนะนำตัว ครับ เข้ามาดูนานละ แต่ ไม่ค่อย จะ ออนสักเท่าไหร่ครับ ยินดีครับทุกคนที่ได้รู้จัก
ดาราในดวงใจ: หลายนางมากเลยครับ ถ้าให้บอก คงบอกไปเต็มหน้าpost แน่ๆ
ปริมาณหนังที่มี: สะสมมาหลายปีแล้วครับ มีประมาณเกือบ 100 แผ่น แต่หลังๆ เน้นดู online ครับ
เหตุผลในการสมัคร: เพราะชอบติดตามข่าวสาร update หนังใหม่ ที่น่าสนใจครับ จะได้หามาดูให้ได้
ข้อเสนอแนะ มีครับขอให้อยู่กับสมาชิกทุกท่านไปนานๆนะครับ ไม่งั้นผมเหงาแย่เลย

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
finex537
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #436 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 03:26:14 PM »

สวัสดีครับ ท่านประธาน และเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน ฝากตัวด้วยครับ เด็กใหม่ Smiley
onejulius
เหลือบไร
*

« ตอบ #437 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 11:51:23 PM »

ดาราในดวงใจ:    Ameri Ichinose, Akiho Yoshizawa, Haruka Kasumi, และอื่นอีกหลายๆคน
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Lingerie, Creampie, Fluid Exchange, etc~~
ปริมาณหนังที่มี: 10 TB+++หรือ จะ ถึง 20 TB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: สนใจและชอบ แนวหนัง AV แบบนี้อยู่แล้ว
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เวปนี้ให้ข้อมูลได้มากเลยทีเดียว
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #438 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 11:18:54 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ
ดาราในดวงใจ : Airi Suzumura, Rui Hasegawa, Aoi, China Matsuoka, Haruka Kasumi, Akane Akiba, Tia, Yura Sakura, Rola Misaki, Koharu Suzuki และอีกหลาย 10 นางครับ

แนวหนังที่ชอบ : แนวสาธารณะ, พี่แย่งแฟนน้อง, ขอบคุณแฟนๆ, สาวSoap, ผู้จัดการชมรม, ราดหน้า, คิโมเมน, Water Pole ฯลฯ

ปริมาณหนังที่มี : 6TB+

เหตุผลที่สมัครสมาชิก : หาแนวร่วมและติดตามข่าวสาร
Freeman2
เหลือบไร
*

« ตอบ #439 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 04:55:33 PM »

ดาราในดวงใจ: บอกเลยครับไม่มีในดวงใจ แต่ผมชอบนมใหญ่ๆตัวเล็กๆครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: จริงชอบแบบให้คนไปหาสาวๆข้างทาง แล้วจับมาฟิเจอริ่ง
ปริมาณหนังที่มี: มีไม่มากไม่น้อย ประมาณ 1 T
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ต้องการหาส่องดาราใหม่ๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อัพเดทข้อมุลล่าสุดๆๆๆๆไวๆ
หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 49 พิมพ์