เมษายน 19, 2024, 10:19:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 318295 ครั้ง)
takuvala97
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #470 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 07:11:16 PM »

ดาราในดวงใจ:Akane Yoshinaga​
แนวหนังเอวีที่ชอบ:สายนม
ปริมาณหนังที่มี:ประมาณ25GB (เมมเต็มครับโหลดเพิ่มไม่ได้TT)​
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:อดใจความขาวไม่ไหว
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:ไม่มีอะไรครับ
compengs
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #471 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 12:49:05 PM »

ดาราในดวงใจ: Yui saotome
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Family
ปริมาณหนังที่มี: 3.8 Tb (Yui saotome = 95%)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ต้องการหาข้อมูล ของ ดารา 2 ท่าน (yui saotome / suzuki koharu)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยินดีให้ความร่วมมือ
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #472 เมื่อ: มีนาคม 31, 2020, 04:21:47 PM »

ฮิโตมิโตกูฉะดะครับ นักเขียนนิยายอีโรติค เปิดเพจชื่อเดียวกันเขียนเกี่ยวเรื่องหนังเอวี และแนวๆ นี้

ดาราในดวงใจ: Mihiro, Mai Hagiwara, Kotomi Nagisa, Rei Mizuna, Aino Kishi
แนวหนังเอวีที่ชอบ: สายบางกรอบ, แตกในปาก, ฺBlack Actor
ปริมาณหนังที่มี: เคยสะสมแต่ก็ต้องลบหมดครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากติดตามข่าวสารเอวีแบบเจาะลึกครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีอยู่แล้วครับ เสียดายว่าระบบกระทู้กระดานข่าวมันน่าจะมีอะไรใหม่ๆ ให้เล่นกว่านี้ ได้น่าติดตามกว่านี้แน่ๆ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 09:22:48 AM »

titans ครับผม

ดาราในดวงใจ: Momo Sakura, Mizuho uehara, Minori Aoi, Rola Takizawa, Kana Momonogi, Mitake Suzu, Hikari Aosora อื่นๆอีกมากมาย​
แนวหนังเอวีที่ชอบ:สายหุ่นดี หน้าสวย นมใหญ่พอประมาณ
ปริมาณหนังที่มี:ประมาณ 150GB ( พอมีใหม่ ก็ลืมเก่า ลบๆไปบ้าง )
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:ถามได้ ก็ต้องอยากรู้อยากเห็นของดีๆสิครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: 1.AV ซับไทยน่าจะตั้งเป้าลงวันละอย่างน้อย 2-3 เรื่อง
                        2. แต่ละ คคห. น่าจะมีปุ่มให้กดไลค์
                        3. ในส่วนข้อความส่วนตัว น่าจะมีเพิ่มการใช้งานได้หลากหลายขึ้นให้สมาชิกทั่วไป เช่น แนบไฟล์ขนาดเล็กได้ไม่เกิน...MB เป็นต้น
galsexyth
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #474 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2020, 04:42:08 PM »

GalSexy ครับบ  Grin

ดาราในดวงใจ: Bunko Kanazawa / Nao Hirosue / Chisato Kawamura / Alice Ogura / Rui Saotome / Mai Hagiwara / Nao Ayukawa / Saori Hara / Mikako Abe / Noa Eikawa / Yura Kano (มีหลายคนเลย แต่ส่วนใหญ่อาจจะเก่าไปสักนิด คนใหม่ๆ ไม่ค่อยได้ตาม)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ดูได้เกือบทุกแนว ชอบแนวนักเรียน แต่ไม่ค่อยถนัดแนวสาวใหญ่ / SM (แบบว่าไม่ค่อนอิน)
ปริมาณหนังที่มี: ไม่อยากนับเลย DVD หลายหลอด ^^"
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ติดตามมานาน อยากมาสนับสนุนวงการ 555
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เนื้อหาดีอยู่แล้วครับ (อยากให้เวป support การดูบนมือถือมากกว่านี้) + ชอบ sub thai มากๆ
]^ToEbY^[
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #475 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 01:08:35 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน น้องใหม่ ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยครับ

ดาราในดวงใจ:  AIKA  ,  EIMI FUKADA  ,  Yui Hatano  ,  Yua Mikami  Tsukasa Aoi  Rin Azuma  Iori Kogawa ,  Akari Mitani  Karen Kaede  Aika Yamagishi  Tia ,  Tsumugi Akari ,   Maron Natsuki /    Mio Kamijima ,  Aoi Kururigi   

แนวหนังเอวีที่ชอบ: ได้ทุกแนว

ปริมาณหนังที่มี: ******

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: แค่มองตาก็รู้ใจละ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เป็นกำลังใจ ให้ในทุกการพัฒนาเวบครับ
Sirichut
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 02:58:06 AM »

Yui Iwasaki, Anri Nonaka, Yurie Matsuda
PorschePsr
เหลือบไร
*

« ตอบ #477 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2020, 07:22:33 PM »

ไม่ได้ชอบดารา av หญิงคนไหนค้าบ เพราะเป็นเกย์ แหะ ๆ สมัครมาเพราะอยากตามพวกนักแสดงชาย รู้สึกข้อมูลหายากมาก ๆ ผิดกับนักแสดงที่เล่น gv ที่สนใจเป็นพิเศษก็ของ silk-labo, girls'ch ค้าบ

นักแสดง av ชายที่ชอบ
1. Ittetsu Suzuki
2. Frankfurt Hayashi
3. Riku Mukai
ประมาณนี้ครับ ชอบหน้าดิสนีย์ไซส์มาร์เวล
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #478 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2021, 07:27:00 PM »

เป็นสมาชิกนานแล้ว แต่เพิ่งมาเข้าจริงจังปีที่ผ่านมา ขอแนะนำตัวครับ
ดาราในดวงใจ: Ameri Ichinose, Arina Hashimoto, Rola Misaki, Asami Ogawa, Sayaka Otoshiro, Ai Haneda
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบหนังเน้นหุ่นดาราสวยๆ โชว์ขาเรียวยาว , แสงธรรมชาติสวยๆ เห็นผิวขาวเนียนชัดๆ, อาบน้ำฝักบัว, threesome, ท่ายืน, doggy, นั่งควบ, blowjob, กินน้ำ, แตกใน, uncen
ปริมาณหนังที่มี: 500 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: สะสมและขอคำชี้แนะ AV (ตัวผมเองอาจจะรู้น้อย แต่ถ้ามีอะไรรู้ก็พร้อมจะบอกครับ)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: สมาชิกมีการแบ่งปันสุดยอดมากครับ ท่านประธานดูแลดี #การแบ่งปันและมิตรภาพสร้างความยั่งยืน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2022, 04:57:20 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #479 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 04:07:42 PM »

ผมอยู่ในเว็บนี้มา 11 ปี ตั้งแต่อายุ 20 ปี จนตอนนี้ผมอายุ 30 ปี ย่าง 31 ปี ต้องเรียกได้ว่าเป็นปลิงคอยสิงอยู่ในเว็บนี้มาโดยตลอดแต่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรกับเว็บเลย ก็น่าละอายใจเหมือนกันครับ ผมจะต้องหลบเมียเพื่อมาเล่นเว็บนี้ ส่วน facebook ผมก็ไม่ได้ติดตามเพราะคนที่บ้านไม่เข้าใจในเรื่องนี้ครับ ผมต้องขอโทษด้วยครับ

แต่เว็บนี้เป็นเว็บเดียวที่ทำให้ผมรู้สึกว่ายังมีกลุ่มคนที่ชอบเหมือนๆกับผมอยู่ครับ ต้องขอบคุณเว็บครับ

มีความในใจอยากบอกเยอะจนบรรยายไม่หมดครับ ก็เอาคร่าวๆก่อนครับ

ดาราในดวงใจ: จริงๆมันก็เป็นไปตามช่วงเวลาที่เราเจอดาราหรือหนังที่ถูกใจช่วงนั้นก็จะอินกับดาราคนนั้น ส่วนถ้าให้พูดชื่อคงเป็น Hana Haruna

แนวหนังเอวีที่ชอบ: เมื่อก่อนชอบแนวครอบครัว แม่ลูก แต่ตอนนี้เรื่องไหนที่จบแบบฟิวกู๊ดก็ชอบครับ สบายใจดีครับ

ปริมาณหนังที่มี: ส่วนใหญ่ผมไม่ได้โหลดเก็บไว้ เน้นดูออนไลน์เป็นหลักครับ

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ต้องการเจอสังคมที่มีกลุ่มคนที่ชอบในแนวทางเดียวกับผม ได้พูดคุยสื่อสารแลกเปลี่ยนกันครับ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ช่วงนี้ผมเข้ามาเล่นเว็บทุกวัน รู้สึกว่าเว็บค่อนข้างเงียบ อยากให้มีกลุ่มพูดคุยได้เรียลทามครับ
หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 พิมพ์