มีนาคม 28, 2024, 08:09:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 315070 ครั้ง)
ohvintar
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #440 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 01:59:36 PM »

ชื่อ โอว์ ครับ เพิ่งมาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ดาราในดวงใจ : Maiko Yuki ครับ รุ่นเดอะเลย .. ถ้ารุ่นปัจจุบันชอบ Tsukasa Aoi ที่สุดครับ

แนวหนัง AV ที่ชอบ : ครอบครัวครับ พี่น้อง พ่อลูก ประมาณนี้ แหะ ๆ

ปริมาณหนังที่มี : ถ้าเป็น CD DVD ก้อ 100 กว่าแผ่น ถ้าเป็นไฟล์ในคอมฯ ก้อ 100 กว่าเรื่องครับ

เหตุผลที่สมัคร : อยากเจอ อยากพูดคุยกับเพื่อนคอเดียวกันครับ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ : เพิ่งมาใหม่ ขอดู ๆ ไปก่อนนะครับ

ป.ล. ใครพอทราบมั้ยครับว่า Tsukasa Aoi เล่นหนัง Uncen บ้างรึป่าว?
shawping
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #441 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2016, 11:19:13 PM »

ดาราในดวงใจ : เยอะมาก(แต่ไม่ชอบดาราเด็กๆพวกแอ๊บแบ๊ว)
แนวหนัง AV ที่ชอบ :หนังที่เป็นเนื้อเรื่อง(ไม่ชอบแบบที่เปิดขึ้นมาก็เอาๆแล้วก็เอาแล้วก็จบ)

ปริมาณหนังที่มี : ประมาณ1,000 Gb.
เหตุผลที่สมัคร : อยากมีส่วนร่วมในการแปลหนังและสืบค้นหนังที่หายาก

ข้อเสนอแนะต่อเวบ :โอเคอยู่แล้ว แต่อยากให้เปิดกว้างเรื่องการแบ่งปันหนัง

Stevie Wonder
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #442 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 07:44:44 PM »

สวัสดีครับ มาใหม่สักพักแล้ว แต่ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

ดาราในดวงใจ:RION,Hana Haruna,Yui Tatsumi,คิดไม่ออกแล้ว  (จริงๆแล้วโดยส่วนตัวชอบดูทางฝั่งตะวันตกมากกว่า 555)
แนวหนังเอวีที่ชอบ:แนวก้นใหญ่ๆ เด้งๆ หุ่นอวบๆ นมเป็นนมตูดเป็นตูด (ฝั่งยุ่นนี่หายากเหลือเกิน)
ปริมาณหนังที่มี:200+GB เองพึ่งเริ่มๆ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เป็นสังคมที่น่าสนใจมาก 
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:อย่าทำผมใจสลายนะครับอยู่นานๆ คอยติดตามเสมอ มีอะไรที่ผมช่วยได้ผมจะช่วยครับ

ปล. ใครเป็นคอตะวันตกยกมือหน่อยครับ ช่วยชี้แนะหน่อย 5555
powerslasherz
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #443 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 03:46:16 PM »

ดาราในดวงใจเหรอ - Kurimi Ozawa ตลอดกาล
หนังแนวที่ชอบ - แนว AV Debut ที่นางเอกโดนถอดช้าๆทีละชิ้น พระเอกหื่นๆ
ปริมาณหนังที่มี - 1 TB แต่ดูไม่เคยหมด
เหตุผลที่สมัคร - หื่นครับ
ข้อเสนอแนะ - ยอดเยี่ยมที่สุดแล้วครับ
Khanunkhunphaen
AV Donator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #444 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 05:55:51 PM »

เพิ่งเข้ามาใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบจ
ดาราในดวงใจเหรอ - Minori hatsune, yuma
หนังแนวที่ชอบ - แนว AV แนวข่มขืน,
ปริมาณหนังที่มี - 1 TB แต่ดูไม่เคยหมด
ข้อเสนอแนะ - ยอดเยี่ยมที่สุดแล้วครับ
LordOfImmortal
ปลิงควาย
*

« ตอบ #445 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 04:18:54 AM »

สวัสดีคร้าาบบบ เข้ามาได้ซักพักใหญ่แล้ววว
ดาราในดวงใจ: anna natsuki, risa shiori, ren ayase
แนวหนังที่ชอบ: ครอบครัว เกมโชว์ ลักหลับ วางยา
เหตุผลที่สมัคร: อยากรู้เกี่ยวกับเอวีเยอะๆ ต้องการหาหนังที่ไม่เคยดู
    อยากพูดคุยกับคนคอเดียวกับ
ข้อเสนอแนะ: ไม่อยากจะเอ่ยถึงเลย มันเยี่ยมอยุ่แล้ว
Momomiru
สามีคะน้า
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #446 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 05:27:43 AM »

ชื่อตามไอดีเลยครับ พยางค์แรก

ดาราในดวงใจ: Noa Eikawa, Yura Sakura, Tsubomi
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Loli, Schoolgirl
ปริมาณหนังที่มี: ~500GB เอง เลือกเฉพาะคนที่ชอบ กับเรื่องที่ชอบ เรื่องไหนทำร้ายนางฟ้ามากเกินไปก็ไม่เก็บ มันเจ็บจี้ดๆ 555
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ข้อแรกคืออยากมาช่วยแปลซับ (ทำงานประมาณนี้อยู่แล้ว เลยทำได้เร็ว อิอิ เรื่องแรกที่เพิ่งทำไปก็ MIDE-232 ที่แอดมินเพิ่งโพสให้ครับ) อยากดูได้อรรถรสมากขึ้นก็ต้องเข้าใจใช่มะ หุหุ /// ข้อสองคือได้เจอเพื่อนครับ บางเรื่องคุยในที่ทำงานหรือกับคนที่ไม่คุ้นเคยไม่ได้ แต่ในนี้มีเพื่อนที่คุยเรื่องเดียวกันได้ และเราไม่ได้ทำร้ายใคร Wink
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรกันไปนานๆ นะครับ  พร้อมเมื่อไรจะอัพเกรดตัวเองเป็นวีไอพีทันที 5555

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
Makozzzz
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #447 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 02:54:20 PM »

ดาราในดวงใจ: Mako Oda(หน้าอกใหญ่และไซต์เล็ก)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวเจ๊หรือสาวใหญ่ ไม่แก่มาก 30-45 ปี
ปริมาณหนังที่มี:เกือบ 70 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เพราะอยากจะหาหนังใหม่ๆและมีซับไทย
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีแนวเจ๊มากกว่านี้
SessionZ
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #448 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 11:08:39 PM »

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ดาราในดวงใจ : Ai Haneda & Nao Ayukawa & Minori Hatsune

แนวหนัง AV ที่ชอบ : แนวคุณครู ผู้หญิงตกเป็นทาสของลูกศิษย์ หรือ เจ้านายผู้หญิงตกเป็นทาสของลูกน้อง

ปริมาณหนังที่มี : CD DVD ล่องลอยไปกับสายน้ำเมื่อปี 2554 ครับ ประมาณ 100 กว่าแผ่น แต่ตอนนี้ ไฟล์หนังมือ แค่ ประมาณเกือบ 2 TB เท่านั้นเอง

เหตุผลที่สมัคร : เหตุผลหลักๆคือ อยากตามหาหนังเก่า ๆ ที่อยากเก็บแต่หาโหลดไม่ได้ แต่พอได้เข้ามาแล้วได้เปิดหูเปิดตา และความรู้อีกเยอะเลย

ข้อเสนอแนะต่อเวบ : ไม่มีอะไรจะเสนอแนะฮะ เพราะเท่าที่ได้สัมผัส ก็ตื่นตาตื่นใจ และคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมากมากแล้ว
minnnieman
ปลิงควาย
*

« ตอบ #449 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 11:51:13 PM »

ดาราในดวงใจเหรอ - Kurimi Ozawa ตลอดกาล
หนังแนวที่ชอบ - planning ครับ หรือแนวเนื้อเรื่องจำลองสถานการณ์ต่างๆ
หน้า: 1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 49 พิมพ์