มีนาคม 29, 2024, 06:14:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 315116 ครั้ง)
Warrywarry
Acky!!
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #450 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 01:45:33 AM »

ดาราที่ชอบ ... กำลังหาครับ
ชอบแนว ... ข่มขืนนิดๆ รุมๆหน่อยๆ
มาลงเรือลำนี้ได้ไง ... ความบังเอิญล้วนๆครับ แต่พอเข้ามาก็ตัดสินใจว่าจะไปแฟนมีทให้ได้สักครั้ง ขอคำแนะนำด้วยครับผู้การฯ
มีกี่เรื่อง ... ตอนนี้ยังครับ แต่ตั้งใจจะเก็บของแท้รัวๆๆ จากนี้ 555
Cabal_Master
- มันเป็นศิลปะ -
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #451 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 03:36:51 AM »

ดาราในดวงใจ: ตามรูปโปรไฟล์เลยครับ  :Smiley
แนวหนังเอวีที่ชอบ: มีสองแนวครับ ชอบที่สุดเท่ากัน
1. แนวใสๆ เหมือนกราเวียร์ไอดอล (ประมาณ G-queen)
2. แนวลงแขก เรียงคิวกัน (Tokyo hot ชอบทำ)
ปริมาณหนังที่มี: ก่อนทีจะมาเป็นสมาชิกเวปนี้ ก็ประมาณ 3 hdd ได้ (~1.5 tb) คิดว่าเดี๋ยวคงต้องถอย hdd เพิ่ม
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากพูดคุย อยากถามปัญหาที่สงสัย และมาหาข่าวสารเกี่ยวกับ AV ครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้เวบอัพเดท id premium ของพวกเวบฝากไฟล์ต่างๆ แบบต่อเนื่องครับ เพราะพวก leecher เวบแอบโหลด premium ทั้งหลายมันไม่เวิร์คครับ โฆษณาเยอะไม่พอ ยังจำกัดการโหลดบ้าง ความเร็วต่ำบ้าง โหลดแล้วค้างบ้าง วุ่นวายครับ

Taegoo309
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #452 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 12:30:49 PM »

ดาราในดวงใจ: Aki sasaki Rion Yui Hataño Julia
แนวหนังเอวีที่ชอบ:  แนวดราม่า ซั่มต่อหน้าผัวยกเว้น แนวตูด ราดหน้า
ปริมาณหนังที่มี: ไม่มี ติดตามเฉยๆ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบพวกนางค่ะ/TTSZAZA (คนเดียวกันค่ะสมัครสำรอง)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยู่กับพวกเราชาวหื่นนานๆค่ะ

rung32
เหลือบไร
*

« ตอบ #453 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 10:35:48 PM »

สวัสดีครับ ฝากตัวด้วยครบ
แนวนักเรียน แนวบนรถบัส รถไฟ
shiina sora
mukouru
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #454 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 10:29:10 AM »

ดาราในดวงใจ: Azusa nagasawa, Risa Tachibana, Kirara Asuka
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ได้หมด ถ้า 3 คนนี้เล่น อิอิ
ปริมาณหนังที่มี: 0 / โหลดมาดูเสร็จ และลบทิ้งตลอดเลยครับ /
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากมาร่วมหื่นไปพร้อมกับคนอื่นๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เท่าที่รู้สึกโอเคแล้วนะครับ
nhankhoi93
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #455 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 11:03:25 PM »

ดาราในดวงใจ: Momonogi Kana (Matsushima Maasa)
แนวหนังเอวีที่ชอบ:  Student , office
ปริมาณหนังที่มี: vcd กับ dvd รวมกันก้อประมาน 150 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ลองกดตามลิงค์ คนอื่น เข้ามาดู น่าสนใจ เลย ลองสมัครดูครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งเข้ามาครับ

Chicken Wings
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #456 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 08:15:59 PM »

ดาราในดวงใจเหรอ - ญี่ปุ่น: Rie Tachikawa / เมกา: Kendra Sunderland
หนังแนวที่ชอบ - ญี่ปุ่น: บ่อน้ำพุร้อน, เยี่ยนบ้านแฟนๆ / เมกา: Interacial
ปริมาณหนังที่มี - ญี่ปุ่น HDD 1T / เมกา HDD 2T
เหตุผลที่สมัคร - ชอบโหลดหนังชัดๆ จากหลายๆเวป
ข้อเสนอแนะ - อยากให้เพิ่มพาสของเวปพวก Naughtyamerica, Digitalsin , DDF
gunkarboom
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #457 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 10:13:47 AM »

yuri ครับผม
phdav
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #458 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 08:59:56 PM »

ดาราในดวงใจ: Rina Ishihara
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ข่มขืน โดนรุม แบบเผลอสมยอมตอนเสียว หลักๆคือค่าย Attackers
ปริมาณหนังที่มี: แค่เกือบ 100 GB คับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เผื่อเจอแนวที่ชอบจากการแนะนำ AV คับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ถ้ามีกระทู้ปักหมุดรวมประเภทของ AV ตามรหัส ก็น่าจะดีนะคับ ตามแนวที่ชอบจากรหัสอื่นๆได้
solomon098
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #459 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 04:57:29 PM »

ดาราในดวงใจ: Mizuno Asahi, Ai Mukai, Azuki
แนวหนังเอวีที่ชอบ: School Girl  cosplay Maid Maif
ปริมาณหนังที่มี: เยอะมากบอกไม่ถูก
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบหนัง AV เพราะดาราน่ารัก
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ไม่มีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2017, 05:24:31 PM โดย solomon098 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 49 พิมพ์