มีนาคม 19, 2024, 06:32:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้ที่เคยได้แจ้งความประสงค์เรื่องเสื้อทุกท่านครับ  (อ่าน 34071 ครั้ง)
pkly
AV Donator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 10:26:24 PM »

ซาบซึ้ง ซาบซึ้ง
อุดหนุน อุดหนุน   Cheesy Cheesy Cheesy
kong18
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:23:59 PM »

ผมไม่ได้แจ้งความประสงค์ไว้ครับ  แต่อ่านแล้วเศร้าใจแทนเลย ผมเป็นคนค้าขายรู้ดีเลยครับว่ารู้สึกอย่างไร

ผมขอบริจาคเงินช่วยค่า Server แทนนะครับ ไม่กล้าใส่เสื้อนะครับ (กลัวเค้ารู้ว่าเรานี้จอมดูหนัง AV เลย เดี๊ยวสาวๆไม่กล้าเข้าใกล้)

จำนวนเงินเล็กน้อยนะครับ ต้องขอโษด้วย  เพราะยังไม่ OK กับธุรกิจที่ทำเลย

จะโอนไปให้ตามบัญชีที่ให้ไว้ในหน้าซื้อเสื้อนะครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:19:47 AM »

ผมไม่ได้แจ้งความประสงค์ไว้ครับ  แต่อ่านแล้วเศร้าใจแทนเลย ผมเป็นคนค้าขายรู้ดีเลยครับว่ารู้สึกอย่างไร

ผมขอบริจาคเงินช่วยค่า Server แทนนะครับ ไม่กล้าใส่เสื้อนะครับ (กลัวเค้ารู้ว่าเรานี้จอมดูหนัง AV เลย เดี๊ยวสาวๆไม่กล้าเข้าใกล้)

จำนวนเงินเล็กน้อยนะครับ ต้องขอโษด้วย  เพราะยังไม่ OK กับธุรกิจที่ทำเลย

จะโอนไปให้ตามบัญชีที่ให้ไว้ในหน้าซื้อเสื้อนะครับ

ขอบคุณมากครับ ไม่เป็นไรครับ ให้ตามกำลัง แต่ให้ด้วยความบริสุทธฺ์ใจ ทางเวบก็ได้รับการช่วยเหลือจากท่านเช่นกันครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์