เมษายน 26, 2024, 03:53:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังๆเวบ AVC ชักจะมีพวกเรื้อนๆแล้วนะครับ  (อ่าน 17194 ครั้ง)
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 04:08:02 PM »

-สังเกตได้จากกระทู้ในห้องต่างๆ ออกไปทาง "ปั่นกระทู้" ถามแต่ละเรื่องผมว่ามัน non sense ครับ
ไม่อยากพาดพิงใครครับ แต่ถ้าดูดีๆก็จะเห็นเอง ตอบกวนส้นต ีน ก็เยอะครับ ช่วงแรกของบอร์ดก็เวิร์คมากครับ แลกเปลี่ยนทัศนคติกัน, แชร์ประสบการณ์กัน อย่างที่เคยบอกไปครับ อยากให้เป็น เวบไซด์ที่มีคุณภาพและมาตราฐานครับ อีกอย่างทำการปั่นกระทู้กับเวบนี้ผมว่ามันก็เท่านั้นครับ ไม่มีประโยชน์ ผมว่าเรื่องยศหรือตำแหน่งห่  าอะไรเนี่ยช่างมันเถอะครับตอบไปเรื่อยๆมันก็ขึ้นเอง สำคัญที่เรารู้จักแบ่งปันสิ่งต่างๆหรือแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันมากกว่า ไม่เป็นผู้ให้ก่อน จะเป็นผู้รับได้ยังไงครับ

ปล. ค่อนข้างมีอารมณ์ครับ เลยเขียนออกมาแบบนี้ ขอบคุณครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 05:44:30 PM »

เมื่อกี้ ได้ลบกระทู้แนวๆนั้นไปบ้างแล้ว บางทีผมอาจจะดูไม่ทั่วถึง ถ้าเพื่อนๆพบเจอกระทู้แนวๆนั้นอีก แจ้งผมมาที่นี่เลยครับ เดี๋ยวผมจะเข้าไปดำเนินการเอง

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 09:00:18 PM »

ฮ่าๆๆๆ เรื่องนี้ผมเห็นด้วยเลยครับ

ผมเห็น บางคนและหลายคน(ไม่อยากเอ่ยนาม)

ไม่โพสไรเลยครับ วันๆ โพสแต่ขอบคุนๆๆ

ไม่ก็ตั้งมาถามไร ไร้สาระ ซึ่งผมก็เคยตอบ

กระทู้นั้นไปแล้ว พักนี้ชักเห็นพวกนี้เยอะขึ้นๆ

ก็ได้แต่ทำใจ - -

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 10:13:12 PM »

ผมเข้าใจท่านประธานและเพื่อนๆตามที่กล่าวมาข้างบนครับ และผมก้อเชื่อว่าสมาชิกในห้องนี้ส่วนใหญ่เป็นผู้มีวุฒิภาวะครับ
อาจจะมีบางส่วนเป็นอย่างที่ท่าน mr.kung-fu ได้กล่าวถึงครับ ส่วนตัวผมคิดว่านับวันเว็บนี้จะมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ
ดังนั้นในบางเรื่องได้แต่ทำใจครับ ท่านประธานก่อตั้งเว็บนี้ให้ขึ้นมาเป็นศูนย์กลางของคนที่รักในเรื่องเดียวกัน เป็นเว็บที่มีกฎ
ข้อห้ามน้อยมากครับ ทุกๆท่านเล่นเว็บนี้ด้วยความสบายใจครับ ในเมื่อเรามีเว็บที่ดีๆอย่างนี้เพื่อพวกเราแล้ว มาช่วยกันรักษา
เจตนารมย์ที่ทางเจ้าของเว็บนี้ได้ก่อตั้งขึ้นเถอะครับ

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】

~~ AcKy ~~

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 11:10:44 PM »

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

พวกชอบปั่นกระทู้  มีแต่ ขอบคุณๆๆ เนี่ย  มันน่านัก

himitsu
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 11:39:27 PM »

อ้างถึง
ผมว่าเรื่องยศหรือตำแหน่งห่  าอะไรเนี่ยช่างมันเถอะครับตอบไปเรื่อยๆมันก็ขึ้นเอง สำคัญที่เรารู้จักแบ่งปันสิ่งต่างๆหรือแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน มากกว่า ไม่เป็นผู้ให้ก่อน จะเป็นผู้รับได้ยังไงครับ

เห็นด้วยกับประโยค อ้างอิง ครับ

ไม่ว่าจะในสังคมอะไร เราต้องเป็นผู้ให้บ้าง ไม่ใชโดยทางตรง ก็ทางอ้้อมบ้าง

ส่วนจะปั่น กระทู้ อย่างไร ก็ให้ดูความเหมาะสมด้วย

ยอมรับ ตอนเข้ามาเวบนี้ใหม่ๆ ก็มีปั่นกระทู้บ้าง

แต่ผมก็เลือกนะ และรู้สึกดี ที่มีสมาชิก มาร่วมแสดงความคิดเห็น

พออ่านกระทู้นี้ แล้ว เราคงต้องแคร์ ในการตั้งกระทู้ หรือ เข้าไป แสดงความคิดเห็นครับ

ดีครับ ช่วยกันเตือนๆ อยากให้รักษาสังคมเล็กๆนี้ ให้อยู่ไปได้นานๆ

SkuLLo
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 11:53:06 PM »

อืมมาเพิ่มเติม ไหนๆก็ไหนๆละ

ไอประโยคที่ว่า "รอผู้รู้" , "+1,+2,+10"

ไรเนี่ย อย่าตอบเลยครับเห็นแล้วหงุดหงิดพิกล

In my opinion

อยากไห้ตั้ง "กฎ" ที่เข้มงวดมากกว่านี้นะครับ

เพราะว่า นี่ยังไงก็เป็นบอร์ดเสรี ยิ่งนานวัน คนก็ยิ่งรู้จักบอร์ดเรามากขึ้น

ตอนนี้เซิจ กูเกิ้ล บางคำบางทียังเจอเวปบอร์ดเราขึ้นหน้าแรกเลยครับ

ในภายภาคหน้าเราไม่รู้ว่า เราจะเจอคนประเภทไหนบ้างซึ่งมันก็มีหลากหลาย

อาจทำให้บอร์ดเราแย่ หรือ เสื่อมลง

ผมไม่อยากเห็นเวปที่ผมรักและได้พบปะกลุ่มคนที่ชื่นชอบสิ่งเดียวกัน

มาเสียหายลงเหมือนเวป หลายๆเวปที่เห็นกันทั่วไปตอนนี้นะครับ(ไม่อยากเอ่ย)

ปล.ทิ้งไว้แค่นี้ละครับ เน้นนะครับ แค่"ความคิดเห็น"ของผม

Vice President AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 10:52:48 AM »

ผมเป็น 1 ในนั้นอ่ะป่าว
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 12:49:40 PM »

5555+ผมเห็นด้วยกับท่านhimitsu
        เเต่ผมขอเพิ่มเติมเเรกๆก็เคยปั่นอยุ่เหมือนกันก็เคยตอบทั้ง ขอบคุณ รอผู้รู้ +1 รอเทพ ตอนนี้ก็ยังมีอยู่บ้างเเต่ก็เลือกตอบเฉพาะอัน เเต่เพราะว่าอยากมีส่วนร่วมกับสมาชิกในนี้เท่านั้น เเรกๆที่เข้ามาบอร์ดนี้เห็นเเต่คนโพสเเต่ไม่มีคนตอบเข้ามาดูกันเป็นร้อยเเต่ตอบเเค่คนเดียวทั้งๆที่สมาชิกมีเป็นหมื่นคน ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ บางคนผมว่าปั่นกระทู้จริงเพราะอยากได้ยศอยากเเต้มเยอะเเต่ว่ามันเป็นสิทธิของเค้าเราก็ต้องเข้าใจเค้าเเต่การได้ยศได้เเต้ม เค้าต้องเเลกมากับการเสียเวลา หยาดเหงือเเละเเรงกายเพราะต้องมานั่งคลิกขอบคุณ รอผู้รู้ +1 รอเทพทั้งวัน เเต่กลุ่มคนพวกนี้ก็ยังมีส่วนร่วมกับบอร์ดทำให้มีสีสัน ไม่ใช้พวกที่จ้องเเต่ดูดหนังไปวันๆนะครับโดยไม่ตอบเเละทำอะไรเลย ส่วนคนที่ตอบดีๆอยุ่เเล้วก็ขอให้เป็นเเบบนี้ตลอดไปครับ อะไรไม่ดีก็ช่วยๆเตือนกันไปครับอย่าเกรียนให้มากถ้ามากไปให้ประธานบล๊อคไป ไม่ระอาจริงๆก็มองข้ามไปเถอะครับ เพราะพื้นฐานของเวปนี้คือให้โดยไม่หวังสิ่งตอบเเทนครับ เราทุกคนในนี้ก็รักหนังAVกันไม่ใช้หรือ
ปล.ทั้งหมดนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ^^

เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 04:13:56 PM »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ การที่ผมตั้งกระทู้นี่ขึ้นมาไม่ต้องการพาดพิงใคร แต่แค่อยากให้ทุกๆท่านสมาชิก ใช้วุฒิภาวะในการตอบ, ตั้งกระทู้ครับแค่นั้น คือผมไม่อยากให้เวปพบจุดจบเหมือนเวปอื่นๆ เช่น ล่มเพราะโดนปั่นกระทู้บ้าง, โดนแบนบ้าง, พวกเด็กน้อย เกรียน เข้าไปป่วน, หรือกระทั่งต้องเสียเงินสมัครสมาชิกกัน คือมองได้ 2 ด้านครับ เวปยิ่งดัง, โปรโมทมาก คนก็ยิ่งรับรู้มาก, เข้ามาใช้มาก อันนี้ไม่ต้องห่วงครับ พวกเด็กๆก็ต้องเข้ามาบ้างเป็นธรรมดา อีกด้านนึง ถ้ามีกติกาที่เข้มงวดมากๆ เวป AVC  อาจจะมีสมาชิกมาแลกเปลี่ยนทัศนะ, หนัง กันน้อยมากก็ได้ครับ ถ้าไม่ไหวหรือเรื้อนมากจริงๆก็ต้องแบนแล้วหละครับ

สุดท้ายผมคิดว่าสมาชิกทุกท่านมีวุฒิภาวะและมีน้ำใจแบ่งปันกันอยู่แล้วครับ ขอบคุณครับ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2010, 04:18:22 PM โดย mr.kung-fu » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์