เมษายน 26, 2024, 01:30:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังๆเวบ AVC ชักจะมีพวกเรื้อนๆแล้วนะครับ  (อ่าน 17197 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:58:24 PM »

เรื่องนี้มันเป็นสันดารของคนครับ แก้ไม่ได้หรอกครับ

กดคำว่า "ขอบคุณครับ , ขอบคุณค่ะ" ไม่เป็น ชีวิตนี้ไม่ต้องทำมาหากินอะไรแล้วครับ
lolica
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

AV Hunter

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:31:43 AM »

แรกๆที่ผมมาก็ยอมรับว่าปั่นกระทู้อยู่บ้าง(ด้วยการโพสท์หนัง)เพราะไม่อยากเปนปลิง
แต่หลังก็ไม่ค่อยมีเวลา เข้ามาทีก็จาหาหนังใหม่ๆบ้าง หากระทู้ใหม่ๆอ่านบ้างอยากมีส่วนร่วม
แต่ก็เจอกระทู้ที่เรื้อนๆบ้างหรือไม่ก็ถามไรเหมือนๆอิกกระทู้นึง(เพื่อ) ผมเองก็คนโพสท์หนังคนนึง
บางทีเหนเข้ามาดูหนังเราตั้งเยอะ แต่ก็ไม่พูดไรซักคำ(ดู100ตอบ5) อย่างน้อยก็น่าจาบอก ชอบไม่ชอบแนวไหนจาได้หามาถูก
ขนาดผมบางทีเข้าไป เจอกระทู้เรื่องที่มีแล้วก็ยังขอบคุณหรือพูดไรบ้าง

อย่าให้ถึงขั้นจำกัดสมาชิกหรือปิดรับเรยครับ ส่วนตัวผมชอบบอร์ดนี้มากๆเพราะเหมือนได้มีเพื่อนคุยเรื่องเดียวกับที่เราชอบ
อยากให้บอร์ดนี้อยู่ไปนานๆครับ

Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 05:25:44 AM »

โดยส่วนตัวแล้ว  ผมคิดว่า การขอบคุณ  มันไม่ใช่การปั๊มอะไรนะครับ
ถ้าพิมพ์แบบไม่ใช้แต่ข้อความเดิมๆ  สักว่าตอบๆไป

อย่างผมก็จะขอบคุณเฉพาะหัวข้อที่ผมเข้าไปดูแล้วโหลด  - -

ผมว่าอยากให้จำกัดเฉพาะสมาชิกเท่าน้นที่สามารถเข้าไปใน

โซนแจกหนังได้นะครับ

เพราะถึงจะเป็นเหลือบไรยังไง  สมัครมาแล้วมันก็น่าจะขอบคุณบ้างหละน่า
เผื่อว่างๆจะได้เข้าบอร์ดพูดคุย  ได้เพื่อนใหม่ๆมั่ง

อันนี้เห็น กระทู้นึง คนเข้าเป็น 5000+   คนตอบ 20คน

คือมันไม่จำเป็นต้องพูดขอบคุณๆอย่างเดียวก็ได้จริงมั้ยครับ
อย่างโหลดเสร็จ  ดูแล้ว  จะเข้ามาวิจารณ์ก็ได้ หรือมีอะไรถามมีอะไรเสนอแนะก็โพสไป

จริงอยู่ครับ ว่าแจกๆกันไม่หวังสิ่งตอบแทน  แต่เวลามีคนมาขอบคุณเรา  หรือคุยกับเรา  มันก็รู้สึกดีอยู่แล้ว จริงไหมครับ

อย่างที่ผมโพสบิทไป  2วันแรก  คนมาโหลด 100+   คนตอบ 2คน  แม่จ้าววว

ท่าทางจะรีบโหลดกันจนไม่มีเวลาคุยกับเราเลย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2010, 05:27:37 AM โดย newborn » บันทึกการเข้า

Harajuku

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 02:22:13 AM »

แปลกจริงๆ แค่ คำขอบคุณ ก็กลายเป็นเรื่อง

เวบอื่นๆที่เคยเล่นมา การขอบคุณนี่เป็นมารยาท  ที่ทุกคนเน้นไห้เม้นคำนี้

เป้นกำลังใจไห้คนโพสนะครับ อย่างที่ว่าโหลดเป็น100 ขอบคุณแค่2-3คน

อยากไห้สังคมนี้เป็นแบบนั้นหรอครับ 

ถ้าเป็นแบบนั้นผมว่ามันจะเสื่อมลงนะ

เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 03:37:35 AM »

ตอนนี้ ผมว่าแย่อ่ะ คนดูกระทู้เป็นพัน

แต่ตอบไม่ถึง5คน เฮ้อ! พูดคุยกันหน่อยก็ได้ ไม่ต้องซุ่มนะคับ

พวกปรสิต+ปลิง หลืบไล ทั้งหลาย

เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 11:56:21 AM »

• "ขอบคุณ" เป็นคำที่ดี ให้เกรียติต่อผู้โพส ในแง่กำลังใจ และ สร้างสังคมเว็ปให้น่าอยู่

• ดูดอย่างเดียว แต่ ไม่ขอบคุณเค้าเลย หรือ ไม่แม้แต่จะคิด ก็เรียกว่า "แล้งน้ำใจ"นะครับ ถึงไม่โหลด, ดูด แต่"ขอบคุณ"

อย่างนี้ เรียกว่า "มีนำ้ใจ" และ "ให้เกรียติ" และผมก็ไม่ได้บอกว่า "ขอบคุณ"เป็นการปั่นกระทู้นะครับ

• สังคมจะดีได้ก็ต่อเมื่อเรา "แบ่งปัน" และ "มีน้ำใจ" ครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 12:14:46 PM »

ตอนนี้ ผมว่าแย่อ่ะ คนดูกระทู้เป็นพัน

แต่ตอบไม่ถึง5คน เฮ้อ! พูดคุยกันหน่อยก็ได้ ไม่ต้องซุ่มนะคับ

เทพบุตรเอวีใจเย็นๆจ้า 
พี่หมีโหด
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 12:18:29 PM »

โหมด โหดแล้วท่าน

ผมคิดว่าใครพิมพ์กะทู้ว่าขอบคุณ ผมว่าไม่ได้ปั๊มนะ  ก็มาโหลดหนังไปก็ต้องขอบคุณ ท่านที่เอามาปล่อยเป็นธรรมดา

แต่ถ้า ขอบคุณ หลายเรปติดกันในกะทู้เดียวผมถึงจะว่าปั๊ม ยังไงซะมีคนขอบคุณยังจะดีกว่าไม่มีใครขอบคุณนะครับ

white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 01:12:22 PM »

ผมว่าไอ้ "ขอบคุณ"  เนี๊ย  มันก็ดีแล้วนะครับ ไม่จำเป็นต้องสาธยาย พิมพ์สรรเสริญอะไรยาวๆก็ได้
ดีกว่าเข้ามาดูดแล้วก็หายไป  ผมเห็นหลายกระทู้ อย่างห้องบิท
ยกตัวอย่างมู้นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=483.0
โหลดไป 48 ครั้ง แต่มีคนมาขอบคุณแค่ 3 คน  (มันก็น่าน้อยใจอยู่นะ)
ผมว่าคำขอบคุณเนี๊ย ถึงแม้มันจะพิมพ์มาแค่ห้วนๆ ว่้า "ขอบคุณ" แล้วก็ไป
มันก็ทำให้ จขกท. มีกำลังใจที่จะทำต่อไปนะครับ

นี่กระทู้ใครก็ไม่รู้  ดูกัน 70 ครั้ง  ตอบอยู่ 2 คน
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=12137.0

แต่ถ้าคิดอีกแบบนึงคือ กระทู้พวกนี้ อย่างห้องแจกหนัง คนดู 3000 คน  คนตอบ 5 คน
คือบางที เค้าเข้ามาดูแล้ว ภาพปกมันไม่ถูกใจเค้าคือ หนังไม่ใช่สเป๊กเค้า  เค้าเลยไม่โหลด  เลยปิดไป ไม่ได้ขอบคุณ
แต่กระทู้มันก็นับสถิติไปแล้วไง
อย่างงี้ผิดมั๊ยครับ  ที่ไม่ตอบขอบคุณ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2010, 01:33:36 PM โดย white chocolate » บันทึกการเข้า
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 06:45:18 AM »

เทพบุตรเอวีใจเย็นๆจ้า 

เย็นแล้วจร้าท่านรอง

ท่องว่า ยุบ หนอง โพ หนอ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์