มีนาคม 29, 2024, 03:08:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังๆเวบ AVC ชักจะมีพวกเรื้อนๆแล้วนะครับ  (อ่าน 17032 ครั้ง)
i3est
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 04:23:50 PM »

บางครั้งก่อไม่ได้เจตนานะครับ
big2big
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 10:54:22 PM »

ผมก็สมาชิกใหม่ แต่ว่าก่อนจะตอบขอบคุณ ผมก็จะอ่านมาก่อน บางครั้งก็โหลดไปดูแล้วกลับมาตอบครับ ส่วนเรื่องการโพส เมื่อไหร่มีเวลา หรือทำเป็น ก็จะร่วมด้วยช่วยกันครับ  แต่ข้อหนึ่งผมว่าคำว่า "ขอบคุณ" น่าจะดีน่ะครับ เพื่อกำลังใจน่ะครับ...
Descontrolestereo
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 03:46:04 AM »

-สังเกตได้จากกระทู้ในห้องต่างๆ ออกไปทาง "ปั่นกระทู้" ถามแต่ละเรื่องผมว่ามัน non sense ครับ
ไม่อยากพาดพิงใครครับ แต่ถ้าดูดีๆก็จะเห็นเอง ตอบกวนส้นต ีน ก็เยอะครับ ช่วงแรกของบอร์ดก็เวิร์คมากครับ แลกเปลี่ยนทัศนคติกัน, แชร์ประสบการณ์กัน อย่างที่เคยบอกไปครับ อยากให้เป็น เวบไซด์ที่มีคุณภาพและมาตราฐานครับ อีกอย่างทำการปั่นกระทู้กับเวบนี้ผมว่ามันก็เท่านั้นครับ ไม่มีประโยชน์ ผมว่าเรื่องยศหรือตำแหน่งห่  าอะไรเนี่ยช่างมันเถอะครับตอบไปเรื่อยๆมันก็ขึ้นเอง สำคัญที่เรารู้จักแบ่งปันสิ่งต่างๆหรือแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันมากกว่า ไม่เป็นผู้ให้ก่อน จะเป็นผู้รับได้ยังไงครับ

ปล. ค่อนข้างมีอารมณ์ครับ เลยเขียนออกมาแบบนี้ ขอบคุณครับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:17:56 AM »

การปั่นกระทู้เอายศเอาตำแหน่งมีอยู่ทุกเวปครับ ไม่รู้ว่ามีประโยชน์อะไร เงินก็ไม่ได้ ได้แค่รู้ลึกว่า"กูเก๋า"โว้ยเวปนี้ เล่นมานานแล้ว
ขอยกตัวอย่าง...

ผมหงุดหงิดมากับเวป TKT. เวปขายของอบอุ่นแห่งหนึ่งที่ผมรักในเน็ต  วันๆเขาโพสอยู่ได้ว่า "เข้ามาเชียร์"
ไอ้คนขายของ ก็รีบเข้ามานึกว่ามีลูกค้ามาโพสซื้อของ...เจอแต่เข้ามาเชียร์  อยากจะบอกว่า มึงไม่ต้องมาเชียร์ของที่กูขายได้ใหม กูขายของกูได้

เลยมาเจอเวปที่อบอุ่นและน่ารักอีกเวปนี้ คือเวปนี้ ก็ไม่เคยคิดจะปั่นกระทู้ ก็จะพยายามคอมเมน บ้าๆบอๆ ไปตาม เรื่องตามราว  บางทีก็นึกไม่ออก ต้องเก็บไปคิดเป็นการบ้าน...คำว่า ขอบคุณ มีน้อยมากๆ นอกจากถูกใจและลงมือโหลดจริงๆจังๆ
ตอนแรกที่โพสตกใจ นี้กูเป็นปลิงรึว่ะเนี่ย...ก็ขำ... เลยขยันโพส เพราะอยากเป็นมนุษย์ ตอนนี้เป็นมนุษย์สมใจแล้ว

อีกหนึ่งความคิดเห็นครับ

ขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่มอบสิ่งดีๆให้กับคนไทยครับ จะเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ ถ้ามีโอกาศก็จะบริจาคเงินสนับสนุนเวปต่อไปในโอกาศหน้าครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 12:54:09 PM »

งั้นคงต้องมีการกำหนดยศในการเข้าไปโหลดหนังแล้วครับผมว่า ไม่งั้นก็จะมีแต่พวกมาสูบ แล้วก็จากไป

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 03:44:46 PM »

ต้องเข้าใจนะครับ ว่า นานๆไป คำว่า av มันเริ่มกว้างขวางขึ้น เด็กที่อายุ ไม่เกิน  15  ก็เริ่มมาสนใจ ดารา av กันมากขึ้น โดยมี idol
พื้น ๆ ก็ sora  อะไรประมาณนี้  จนเดี๋ยวนี้บางครั้ง พิมชื่อดารา av ไป ก็เจอเว็บavc อยุ่แนวหน้าเลยนะครับ ทำใจครับ

ขอเสนอแนะอีกอย่างนะครับ ถ้าไม่อยากให้ โพส ขอบคุณ แล้วยศขึ้น ทำเป็นปุ่มให้กด''ขอบคุณ''ก็จะดีกว่านะึครับ ทั้งประหยัดเนื้อที่ด้วยครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2010, 03:47:06 PM โดย KIBOOM7 » บันทึกการเข้า
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 06:12:51 PM »

บอร์ดก็ร้อยพ่อพันแม่  ต่างคนต่างที่มา  ก็ต้องมีบ้างที่มีเกรียน  มีเรื้อน มีคนที่ยังไม่มีวุฒิภาวะ
เข้าใจในเจตนา  อย่าเครียดกันเกินนะครับ  ไม่ว่าจะพิมพ์คำอะไรที่คนตั้งกระทู้อ่านแล้วมีกำลังใจก็พิมพ์เถอะครับ
แสดงความคิดเห็นส่วนตัว  หรือว่าพิมพ์แค่ขอบคุณสั้นๆ  ขอเพียงอย่าแล้งน้ำใจต่อกัน  อย่าเห็นแก่ได้ก็พอ 
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 11:34:20 AM »

งั้นคงต้องมีการกำหนดยศในการเข้าไปโหลดหนังแล้วครับผมว่า ไม่งั้นก็จะมีแต่พวกมาสูบ แล้วก็จากไป

เห็นด้วย ครับ อาจจะเป็นมนุษย์เมื่อไรถึงจะโหลดได้ เพราะพวกปลิง คงโหลดหนังไม่เป็น

อย่างเวปตากล้อง พึ่งสมัครสมาชิก เขาจะยังไใ่ให้ประกาศขายของ
กลัวคนที่มาจ้องขายของแล้วจากไปครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 11:59:56 AM »

ขอให้ความเห็นว่า

ออกกฏมาเลยครับ แบนเลย แล้วระบุชื่อ User เลย

แล้วคำตัดสินของท่านประธาน AVC ถือเป็นที่สิ้นสุด

ขอบคุณครับ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

maninx
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

อยาดูรายการดีๆ ถ่ายสดๆคุยกันครับ

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:22:49 PM »

...เป็นเพราะเว็ปนี่ใจดีเกินไปครับผมเองก็กะจะ pm ไปหาท่านประธานหลายครั้งแล้ว.
...แต่เดี๋ยวจะหาว่าเป็นคนเรื่องมากทั้งสมัครสมาชิกก็ไม่ต้อง(ยังดูดได้เลย) เข้ามาเกรียนหน่อย
...แล้วก็ไปบอกต่อคนอื่นๆให้มา(ดูดและเกรียนเพิ่ม) ไอ้ครั้นจะมีน้ำใจบริจาคนิดหน่อยหรืออัฟหนัง
...ยิ่งไม่ต้องคิด (ขอบคุณยังไม่โพสเลย) ทั้งหมดจะแก้ได้หากท่านประธานต้องให้ผู้ใช้บอร์ดสมัครสมาชิก.
...และกรองซักนิดครับส่วนจะให้บริจาค อัฟหนังเพื่อที่จะได้ต่ออายุสมาชิก หรือจากการตอบกระทู้นั้น.
...ก็แล้วแต่ท่านครับส่วนตัวผมก็ยังไม่เคยอัฟ (ได้แต่ช่วยนิดหน่อยตามกำลังครับ) เห็นว่าท่านควรต้อง.
...ปฎิรูปแบบของบอร์ดใหม่แล้วน่ะครับ.....

....ปล...ขออภัยในทุกความผิด(เป็นความคิดเห็นของผมแต่เพียงผู้เดียว)..ส่วนท่านประธานหรือท่านอื่นๆจะคิดเห็นเป็นอย่างไร.
.........พร้อมยอมรับและปฎิบัติตามครับ......................

รายการต่างประเทศดีๆกีฬาเด่นถ่ายสดๆๆสนใจโปรดติดต่อ
 [email protected]
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์