มีนาคม 29, 2024, 05:58:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราเอวีคนไหนสวยที่สุดในสายตาท่านๆครับ ไม่ใช่ชอบที่สุดนะครับ สวยที่สุด  (อ่าน 19076 ครั้ง)
phoon
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:37:39 PM »

อยากรู้สเปกความสวยของแต่ละท่านครับ ว่าระดับไหน จะเหมือนของผมรึเปล่า
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 04:37:44 PM »

อยากรู้สเปกความสวยของแต่ละท่านครับ ว่าระดับไหน จะเหมือนของผมรึเปล่า

ยุอิื ฮาทาโน่ คือความสวยที่ลงตัวและสมบูรณืแบบมากจ้า พี่จัาคําพุดของท็อด ทองดีได้ประโยคหนึ่งยังประทับใจมาจนถึงทุกวันนี้เลย ท็อดบอกว่า สวยเหมือนพระเจ้าปั้นเองกับมือเลย ไม่ได้ผ่านมือเทวดาหรือนางฟ้าเลย แล้วก้จับโยนลงมาที่โลกมนุาย์ของเราว่า ถ้านางฟ้าบนสวรรคืมีจริงๆก็คงสวยได้เท่านี้ ถ้่าบอกว่าสวยพอๆกับยุอิ พี่พอจะนึกออกแต่ถ้าบอกสวยกว่ายุอิพี่นึกไม่ออกแล้วจ้า แต่นางนั้นต้องสุดยอดจริงๆ เช่น ซึบาสะ อะมามินี่ใช่เลย สวยสุสีกัน แต่สีผิวยุอิได้ขาวกว่า นางเอกเอวีบางคนดุแล้วตัวเล้กไป บางคน ผอมไป บางคนอวบไป บางคนนมเล้กไป บางคนนมใหญ่ไป แต่ยุอินี่ เป็นได้ดั่งใจที่อยากให้เป็นเลย เหมือนตอนที่ดุแฮรี่พ้อตเตอรื แล้วเห็นรอน วิสลี่ครั้งแรก นึกในใจเลย คนนี้ออกมาจากจินตนาการเราเลยนี่นา ยุอิคงอยุ่บนสุดของห่วงโซ่อาหารความสวยแล้วละจ้า อยากเห็นแต่งชุดนักศึกษาไทย หรือชุดไทยจัง นางฟ้าหลงมาเกิดเป้นคําที่เหมาะสมกับเะอที่สุดจ้า

***ปล.นางฟ้าดันหลงมาเกิดเป็นเอวี เลยเป้นโชคดีของพวกเราที่เห็นนางฟ้าโดนกระเด้า hee กันอย่างเมามันสืจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2010, 07:06:39 PM โดย รองประธาน AVC » บันทึกการเข้า
Vice President AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 04:50:04 PM »

แล้ว Kaede Matsushima ล่ะท่าน
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 07:05:24 PM »

ยุอิื ฮาทาโน่ คือความสวยที่ลงตัวและสมบูรณืแบบมากจ้า พี่จัาคําพุดของท็อด ทองดีได้ประโยคหนึ่งยังประทับใจมาจนถึงทุกวันนี้เลย ท็อดบอกว่า สวยเหมือนพระเจ้าปั้นเองกับมือเลย ไม่ได้ผ่านมือเทวดาหรือนางฟ้าเลย แล้วก้จับโยนลงมาที่โลกมนุาย์ของเราว่า ถ้านางฟ้าบนสวรรคืมีจริงๆก็คงสวยได้เท่านี้ ถ้่าบอกว่าสวยพอๆกับยุอิ พี่พอจะนึกออก แต่นางนั้นต้องสุดยอดจริงๆ เช่น ซึบาสะ อะมามินี่ใช่เลย สวยสุสีกัน แต่สีผิวยุอิได้ขาวกว่า นางเอกเอวีบางคนดุแล้วตัวเล้กไป บางคน ผอมไป บางคนอวบไป บางคนนมเล้กไป บางคนนมใหญ่ไป แต่ยุอินี่ เป็นได้ดั่งใจที่อยากให้เป็นเลย เหมือนตอนที่ดุแฮรี่พ้อตเตอรื แล้วเห็นรอน วิสลี่ครั้งแรก นึกในใจเลย คนนี้ออกมาจากจินตนาการเราเลยนี่นา ยุอิคงอยุ่บนสุดของห่วงโซ่อาหารความสวยแล้วละจ้า อยากเห็นแต่งชุดนักศึกษาไทย หรือชุดไทยจัง นางฟ้าหลงมาเกิดเป้นคําที่เหมาะสมกับเะอที่สุดจ้า

***ปล.นางฟ้าดันหลงมาเกิดเป็นเอวี เลยเป้นโชคดีของพวกเราที่เห็นนางฟ้าโดนกระเด้า hee กันอย่างเมามันสืจ้า 
เห็นด้วยทุกประการคับ
NNPP
ปลิงกิติมศักดิ์
*

ผุ้ใช้แรงงานมือ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 07:22:15 PM »

1.TSUBASA AMAMI
2.YUI HATANO
3.AKIHO YOSHIZAWA
4.NEI NANAMI
5.ERIKA KIRIHARA

สำหรับผมเรียงตามนี้ครับ

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 07:50:21 PM »

1.TSUBASA AMAMI
2.YUI HATANO
3.AKIHO YOSHIZAWA
4.NEI NANAMI
5.ERIKA KIRIHARA

สำหรับผมเรียงตามนี้ครับ

แหม 2 อันดับแรกโดนใจพี่มากเลยจ้า 
Romeo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:03:30 PM »

ตอบยากจัง ยุ่นไม่ค่อยสวยครับ ออกแนวน่ารักมากกว่า

ถ้าเป็นสักห้าปีก่อนผมให้ Kaede Matsushima เลย เพราะดูทีไรของขึ้นทุกที แต่เด๋วนี้เริ่มแก่แล้ว โรยราไปเยอะ

ปี 2010 ผมยกให้ Yui Hatano เป็น body perfect
แต่ขวัญใจผมคือน้อง Rei Mizuna  
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:10:29 PM »

เกณฑ์การให้คะแนนความสวยของผม

หน้า
-ตาอ้อน - หวาน
-จมูกได้รูป ได้ต้องโด่งมากก็ได้ แต่ไม่แหนบไป
-ปากกระจับ

รูปร่าง
-มีอกที่ได้รูป เวลานอนแล้วเต้าทั้งสองไม่ไหลแผละไปด้านข้าง เวลายืนไม่คล้อยมากไปนัก
-มีเอวคอด รับกับสะโพก
-ก้นงอน
-แขนไม่เดาะ
-ขาเรียว

+++++
ผมจึงตอบว่าส่วนตัวผมแล้ว AV ที่สวยสุดคือ
 Nao Ayukawa กับ Emiri Hirako เป็นอันดับ 1 เสมอกันครับ
อันดับสอง Kaede Matsushima และ Ryou Hoshino
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:12:58 PM »

ผมยกให้  Yui Hatano  เหมือนกันครับ ยิ้มสวย หน้าหวาน
นางเอกเมืองไทยกินไม่ลง แน่นอน !!!   Wink Wink Wink

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:26:46 PM »

ตอบยากจัง ยุ่นไม่ค่อยสวยครับ ออกแนวน่ารักมากกว่า

ถ้าเป็นสักห้าปีก่อนผมให้ Kaede Matsushima เลย เพราะดูทีไรของขึ้นทุกที แต่เด๋วนี้เริ่มแก่แล้ว โรยราไปเยอะ

ปี 2010 ผมยกให้ Yui Hatano เป็น body perfect
แต่ขวัญใจผมคือน้อง Rei Mizuna  

ชอบเรยือิ มิซูน่าเหมือนกันจ้า 
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์