มีนาคม 29, 2024, 07:21:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความช่วยเหลือของท่าน เราจึงจะอยู่รอด  (อ่าน 40955 ครั้ง)
gungreen
เหลือบไร
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 03:27:36 PM »

เเพงจัง T T

gun T T
PePae
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 05:59:47 PM »

Grinเดี๋ยวช่วยบริจาคให้ด้วยก็แล้วกันนะครับ
ขอบริจาคน้อยๆแต่บริจาคนานๆครับ Tongue
spy1212
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 07:18:54 AM »

โอนเงินเข้าบัญชีไหนทีมงานบอกด้วย
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 09:32:06 PM »

ผมเคยบริจาคแล้วนะครับ แต่เห็นว่าช่วงนี้ สถานะการณ์เริ่มจะเข้าขั้นน่าเป็นห่วง เนื่องจากน้ำ (กาม) มากเหลือเกิน เริ่มจะท่วมเต็มพื้นที่ (โฮส) แล้ว เกิดจากพวกเราๆนี้ละครับเข้ามาปล่อยน้ำกันเยอะเหลือเกิน จำเป็นที่ท่านผู้นำจะต้องขอให้ผู้มีจิตอาสาร่วมกันสละทรัพย์คนละเล็กละน้อย ตามกำลังความสามารถ เพื่อที่ท่านผู้นำจะได้นำเงินบริจาคของทุกๆท่านไปทำพื้นที่แก้มลิง(พื้นที่โฮส) เพิ่มเพื่อรองรับปริมาณน้ำซึ่งมีแนวโน้มว่าจะเพิ่มปริมาณมากขึ้นเรื่อยๆ เพราะดูแล้วยังเหลือน้ำมวลใหญ่ที่ยังไม่ได้ปล่อยมาอีกมากนะครับ  ขอบคุณในความเสียสละของทุกๆท่านนะครับ ผมก็จะบริจาคเพิ่มนะครับ

Cloudynoon
เหลือบไร
*

Thnak you AVidol!!

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 10:49:49 PM »

พูดได้ดีมากครับ สัญญาว่าจะช่วยแน่นอนนะครับ   Wink

Thank you for sharing and AVidol!!
PPP001P
ขอแค่คำขอบคุณเป็นกำลังใจให้กันต่อไป
หื่นมีศิลปะ

ผลงานการอัพโหลดเรื่องใหม่จะเกิดขึ้นได้ด้วยคำขอบคุณ

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:51:39 PM »

รับทราบครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์